$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

con trư chả í tứ dập hết cả vui [-( phải nói nó trìu tượng tí chứ.

su pơ ài đia àh :-? ko biết ko biết ko biết :-??

=D><:p chúc mừng nhóm của Ngố 1 nha.Haha các bạn đc điểm 10 tớ cũng thơm lây ;)) hehe ít gì cũng được góp mặt ở đoạn quay nhà tắm của ngố =)) =)) Anh em quay hôm thứ 4.Cả lũ dến nhà ngố đập phá =)) Thằng Phương Linh đã phát hiện 1 vài cái khá hay trên máy tính nhà ngố ;)) =))
Tạ: Mấy bài anh Rái Chu của ấy hát hay phết.Bạn Tạ hôm nào diễn lại fa ru xue ko ? Tớ thuộc rôi đấy ;)) " ni fa ru xue qi mei le li bie, wo fen xiang gan dong le shui ,yao ming yue rang hui yi jiao jie........." :x
Pơ: chữ ký hay đấy ;))
Cẩu: phê bình vì ko nhận ra bạn trong bài Địa của nhóm ngố 1.Lần sau mà thế là bạn hít le =))
Trư: =)) sao tên gọi của bạn Thư ngố thế ;)) hàm ý gì à =)) DC rồi tớ sẽ noi gương các bạn gọi ấy là Trư >:)

=)) bạn đạt. tớ có nhận ra đấy chớ :))
Super idea :-s :-s :-?. chưa nghĩ ra. có thể chúng ta sẽ trá hàng là các tri thức giáo sư blah blah để thuyết trình. 2 lố nhân của tổ nghĩ gì đê :))
@peah: :)) mình nói thế này đc ko: cái đấy có nh` cái tròn tròn, phồng phồng, mềm mềm, bóp vào rất sướng tay và rất thích =)) =)). thế đc ko =))

hehe, có vẻ tạm được. mình sẽ mượn váy của mẹ lên thuyết trình :->. đã từng làm thế này và được điểm xuất sắc 4++(bên kia 4 là cao nhất). hé hé. còn cầm cả cái que chọc chọc trông rất ra dáng.

@đạt: chữ kí theo đúng nghĩa của kí
@cẩu: nói rất tốt, rất hay, rất trừu tượng và ẩn dụ. phải nói vậy chứ :D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Đấy, nhà bạn nào có Ăng ten râu thì mang đi đi :"> ( hoặc xuống mượn em NIFE cũng được =)) Ni-fe :)) Nick mới của Gu-lồ nhà ta :)) :"> )
Choài....hope là mọi ng` sẽ có tí hứng thú với buổi present của tuyển 2 chúng em :)) ( Đội tuyển 2 chiến thắng :)) 1 tràng vỗ tay cho đội tuyển 2 - ôi..thời huy hoàng của chúng ta trong giờ địa :"> :x )
Khè khè....Bạn Đạt đi China về ;)) Có mệt ko ;)) Ý giề là ý giề :"> Trư nghe iu mà :-" làm gì có hàm ý gì đâu :-" hí hí....về đã bắt kịp bài vở chưa hay vẫn đang treo mình trên vạn lý trường thành ở China :"> :p

xiẹc, đổ mồ hôi sôi nc mắt. mai còn ktra toán :-ss. hãi hùng :-ss
tổ 1 cố lên, qua ngày mai là tự do <:p
chết hồi xưa nhà có ăng ten zâu vứt đi đâu rồi ế :">

Tớ xin thông báo lại 1 lần nữa là các ấy ơi nộp danh sách lớp đi chứ :(
Hay vứt qua đây để tớ nộp cho nào ;))
Gì thì gì,nhanh lên :-w :(

Kha ơi, nộp kiểu gì? Tớ nộp cho. Có danh sách đây này :D :-/

hé hé thế này nhé:D
Thư có nhìn thấy topic :Về việc thu nhập danh sách lớp khóa 0710 ko?
Đấy vào đấy,đọc bài đầu tiên,và cứ thế mà tiến hành nhá ;)

Bh nửa đêm rồi :"> Thôi để mai ban ngày ban mặt , tớ sẽ tiến hành :p
Chúc Kha ngủ ngon ;)) Ngủ sớm đi hí hí :x

Ừ bạn Thư cũng ngủ ngon,tớ còn vài việc cá nhân cần giải quyết nữa là xong :p
Nhớ gửi đấy,đừng để tớ giục nữa,khổ thân lắm :(

* lụ khụ đi vô*
Keke, khai trương cái present của tổ mình trên HAO tí nhể?
TODAY I'M A PROFESSOR! :)) :))
hay nhất mí đoạn chụp ảnh, sexy pro. =))
@ Tre: hôm nay nhớ up ảnh lến blog nhá!
Hem hỉu cô Sử chấm điểm theo tiêu chí j` nhỉ? Chắc tổ mình hem được 10 sử đâu!
Đang zui thì...............................................
* đạp đạp* Điểm Sử+Toán! :(( :((
* chống gậy đi ra*

Hehe....Lớp mình thật vinh dự vì được đón tiếp các vị giáo sư của Harvard, right? :)) Khẹc...:))
Giáo sư Trư - đội trưởng tuyển giáo sư tu nghiệp ở Mỹ :)) hí hí....
Hôm nay các giáo sư đã cố gắng hết mình rồi...vì cái Sử nó chán mà ;)) nên...làm thế là được rồi :D...Phương Đông cổ đại :)) có cả nhạc Jay và Trái tim mùa thu, Fullhouse, Hoa bất tử,Asley Tisdale :))....xì tin hé.....lại còn nhạc đám cưới khi các giáo sư tiến vào :)) hì hì....Giáo Sư Điềm có bộ râu xì tin :)) Đóng xong rồi mà cứ đeo suốt, khổ ;)) :))
Chụp cả 1 series ảnh :x iu vật ạ :))
Giáo sư sexy :)) Giáo sư nghịch ngợm :)) Giáo sư nghiêm túc ;))
Giáo sư cẩu - ni cô :))

hố hố,các giáo sư thật là lố :)) Nói chung các GS rất chi là nhìu kiến thức ;)) nhưng mà dài quá,hok theo dõi kịp+ hok nhớ dc cái j! Ackack
Đội tuyển 2 hoành tráng fet nhá,vest nữa cơ đấy! Đàn đúm hú hú =))

Hôm nay tớ thực sự rất ấn tượng với bộ đồng phục của các bạn ;)) Đều nhau vãi..........=D> Tổ tớ 2 tuần nữa mới làm cơ
Cẩu: chú mang tiếng tổ trưởng mà ăn mặc lố lăng.Cả tổ toàn đồ đen, riêng mình chú mặc đồ bã trầu =)) =)) Thật là lạc đàn =)) Bạn Nở đúng là vô đối ;))
Trư: mình thấy thương cho cái áo của bạn.Suýt nữa thì rách, ai bảo cho Đức Bình mặc thử cơ =))
Ngố Dan: đeo râu vào trông ngố vãi =)) kiếm đâu quả râu hay ho thế :x
Pơ: hehe trông giống giáo sư đấy ;))

Cẩu mặc áo vest có màu giống áo mấy Ni cô trong chùa :)) đùa :)) đẹp vật ạ :"> nhìn bùn cười lắm ý =)) hhi :x
Đạt ơi, râu của Dan là tớ thiết kế trong h Hoá đấy :)) hí hí....ngồi tô tô, cắt cắt thậm thà thậm thụt :))...:"> đẹp ko :"> ;)) Thích ko ;)) Mai tớ làm cho mà đeo :)) keke
Hôm nay suýt nữa teo cái áo vest thân yêu của mẹ :)) Với cơ thể của bạn Bìn :)) sao mà đỡ nổi chiếc áo mỏng manh :"> hihi :p Cảm ơn bạn Đạt đã có lời thương xót ;))

=)) sao mình em cẩu đc chăm sóc ghê thế =)) thi nhau bôi bác GS nhớ :)) ai cho gọi ng` ta là ni cô [-( :))
ôi các GS :))
chấm điểm huh :-?. theo dự đoán của giáo sư thì cô chả chấm đâu :-?
điểm của mình hôm nay toàn 8.5
con peah mặc vest hợp vãi :)) =D>.
ôi cái ảnh xiẹc xí =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Pơ mặc nhìn ra dáng đàn ông nhở ;))
Cẩu ra dáng ni cô :))
hí hí....
Sử 8 rưỡi 15' là cao nhất...hic...:( Buồn :(
ơ thế thuyết trình ko công ah :( ;;)
Bổ sung: Tặng các bạn 1 cái nè :)) Đừng đòi thêm :))
Đố vui : Ai là ai :)) ( Cái đứa đang kéo quần là dễ nhận ra nhất :)) hí hí )

Chỉnh sửa lần cuối:

sao lại ko đòi thêm >< tưởng các bạn chụp nhiều lắm cơ mà

với khả năng kiểm hàng của minh , nhìn qua là tớ biết 4 bạn.Bạn 2,3,5,6 ;)) hehe pro chưa

Back
Bên trên