$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Ừ, nhưng mà phải giữ chứ :-" ai lại...hí :"> ....Thôi thì cho thêm 1 cái Nữa :)) cái này tặng Dan nhé :)) :">

keke,giáo sư mà vẫn mang dáng dấp 1 rapper ;)) :)) thiếu cái kính dâm đã bỏ ra nữa thì đẹp :"> :))

Các giáo sư hôm nay trông rất là oai nhé. Đầu tiên là bạn Huyền, khỏi nói, ra dáng khủng khiếp ( trông cứ như bảo mẫu)=)) GS Trư thì không biết ăn phải cái gì mà cười lắm thế. =)) Còn Dan thì tớ rất ấn tượng với bộ râu mà Trư làm cho ấy. ( 2 phút nó lại bong một lần);)) . Nói chung hôm nay các bạn làm tốt lắm. chúc mừng, chúc mừng!!;;)
@Trư: Trư ơi, tại sao lại gọi cô gu lồ là ni fe?:-??

ơ, LAnh ko nhớ à, lúc cô đóng giả nhân Trái Đất ý :)) ..cô bảo " nên người ta gọi tôi là Ni - fe" :)) với cả lúc Vi đọc là Nife ( Nai-fờ) thì nó ngượng ngùng ngượng ngùng ( ko biết đọc đúng ko :"> )....thế là tớ mới bảo...Ni - fe :)) thế là cô cũng bảo là : ừ..đọc là Ni-fe...TViệt....đơn giản thế thôi :))
Hihi....hôm nay ai chả cười nhiều, giáo sư Trang phì cười có thuyết trình nổi đâu :)) hí hí :p

Khè...T10 rồi....Sắp đến ngày đi thăm quan....các giáo sư đề nghị cả nhà bàn bạc địa điểm và xin xỏ phụ huynh dần dần ;)) Để tớ còn báo cáo với cô Nuyến ;)) :p hehe...chả hiểu mai cô giả Văn chưa nữa :( Sợ vật ra :D :((
Mai có tiết Gu lồ :)) Vui đây ;))
Hôm nay ktra 45' Anh ko báo trc' nhở :)) cô hay quá đi :(( hic....

hic, hôm nay kiểm tra Anh thảm quá. Ai cứu tớ với:(( :(( :(( À, tháng 10 đi tham quan à, sao nhanh thế? thế này thì phải mau mau tác động cô Nuyến thôi. <:p :"> :x

Ừ ừ :x hihi :p
Hôm nay thầy Hải đi thật rồi....có tí nhớ với mái tóc bay bổng của thầy :"> ...Hôm nay cửa sổ mở toang....gió to...thầy Lý thò đầu ra ngoài ngắm phố phường mà tóc ko bay :"> vì thầy là thầy Tuấn mà :x nhiều tóc :x ko phải thầy Hải :"> hí hí...
Thầy Tuấn mũm mĩm :x vui vui :x Giảng hay ho...Yêu thầy :"> :x

Ôi thầy Tuấn kìa ,cho tớ yêu với :(
Ấy ơi có đi chơi thì bảo bọn tớ với bọn tớ nói với cô nào:(

=))
ảnh con Thư là trễ nải nhất í nhờ ;))
kiểu tụt đến mông đến nơi í :)
mình cũng tưởng dc học thầy Tuấn ai ngờ phải bà đồng bóng =((

Chỉnh sửa lần cuối:

Kha: Ừ...yêu đi :p :x....hic...đi đâu bh...địa điểm cái đã ;)) Kha nghĩ xem :x
Lòi: Bh mới để ý :"> trễ nhất thôi chứ đâu có mông gì đâu :)) cái anh này :)) rê rà :)) :">
Đáng đời, nói xấu ngta nên phải học cô đồng bóng hí hí ( cô nào thế :| ) :p :x

:)) trông thầy Tuấn "mũm mĩm" nhờ :))
mà các bạn có tin thầy chỉ dạy thay ko :-?
đi tham quan <:p
à mà càng ngày mình càng tin là tiết địa chính là tiết học lố nhất =))
hôm nay chia tay bạn Dan :(. bạn đã sang tổ khác :(. và chào mừg bạn Giang :D

Hôm qua, em mong ngày thứ 7 mau hết để còn được đi chơi. Hôm nay, học xong em thấy càng nhiều việc hơn. híc híc, cuộc đời sao mà oái oăm thế??
Toán này, Văn này, present này, một đống. Chán quá, ko muốn sống nữa!!!
Có ai không help me!!!

toán :-? làm bài :-? à nhớ rồi, nhưng làm gì mà sớm thế :-j
văn thì =.= nản.com. *** sao cái SGK nó lại xếp mấy bài văn bản liên tục thế nhờ =.= soạn đến khổ :-<
anh. mình chợt nhớ ra phải dịch cái ng` zig ng` zag.
à còn phải dịch 4 trang TA cho thằng bạn
ôi
thế mà mình vẫn ko kiềm chế đc, phải onl để tinh thần nó phơi phới :D:D :">

Ừ...nhiều việc thật...vừa mới chợp mắt 1 tí...định khò luôn mà ko nỡ :((...hic...còn bài Văn Ranma + luyện tập + cả adv mị châu yêu quý :((...rồi cả bài Heroic đáng yêu =)) đùa :((...olympic cũng chưa làm :)) :(( sợ chưa :( hic...
Giờ Địa - giờ học sôi nổi đáng iu :)) hí hí
Bạn Dan đi mất rồi :( chán thật ....bạn NMinh làm gì cho đời ( tổ 1 ) đây :(...1 giáo sư vô trách nhiệm :(( hức...tương lai đội tuyển 2 thật đen tối....
Dan sang đấy sướng ko ;)) :(( nhớ nhà ko giáo sư ;)) he he
Học văn chán nhể :(

bạn My và bạn Tạ : bọn mình sẽ biểu diễn Fa ru xue.Địa điểm là nhà con Tạ.Hehe thứ 6 đập nhà con cuồng Jay =)) "ni fa ru xue qi mei le li bie, wo fen xiang gan dong le shui,yao ming yue rang hui yi jiao jie,ai zai yue guang xia wan mei....." cái đoạn này tớ đang nghĩ 1 vai động tác phụ đạo cho hay.Hát chay như hôm nọ nhạt lắm.Hehe cố lên các bạn :x
Trư: nhiệt tình thế bạn.Vào topic A1 chỉ thấy bạn Trư ;))
Cẩu: cảm ơn bạn vì đã send mấy cái ảnh.Ko như quảng cáo của thằng Vi những cũng OK :D

Hì...thì tớ còn biết đi đâu nữa đâu ;)) Lên HAO thì hầu như toàn vào topic A1 :"> Ai chạy loăng quăng như bạn Đạt đâu :)) hí hí hí hí ;)) :-"

ô-mê-ga :-O lớp mình dẫn đầu về xì pam hả??? :-O chời ơi lâu lắm rồi ko lên bây h cái topic này đã 30 trang 8-}
nhân nói chuyện đổi chỗ, hôm nay em bị đổi sang ngồi cạnh bạn Little đây nè các bác ôi :(( thế mà sếp Què Chi lại bảo em cứ tưởng tượng bạn í là Thùy Chi, em ko sao làm nổi :(( :(( =(( (sozi bạn Little ;)))
ôi Phượng Trang ơi, Hà Anh ơi, Ngân ơi, Chi ơi, Mai Anh ơi, I'm gonna miss uuuuuuuuuuuuuuuuuu :(( :(( :((

Thôi :( Ko sao đâu mà :x...bạn Vi vui mà ;)) ngồi dần sẽ quen thôi ;)) mà ở dưới có sếp Chi nhím với con Chim non :)) vui lắm :x yên tâm :p Khổ thân thân chủ của tôi >:-D<

Đọc xong blog anh iu Thư, tâm trạng mình rất là emotional!
Rất vui với A1, vừa đi chơi về với 9k, sao đây?!!!!!!!! :X :* Iu cả 2
@ Cẩu: hố hố, lại làm thừa bài tập ah`? Bao h phải nộp cái ZIG ZAG ý nhỉ? :">
Hôm nay "xuýtttttttttt" bị chuyển chỗ, cô Nuyến nàm con sợ hụt! :)) ;))
Tổ 1 iu quí đã redebut! Welkum bạn Giang! :*
Hihi, hôm nay Cẩu nghĩ ra kể chỉ chuyển chỗ giờ cô Nuyến, chỉ sợ anh iu làm sơ đồ lớp khổ thôi
Thứ 2 nè lên bàn 1, chít đây! *I'm dead!*

Hè hè...:x Emotional ;))
Hôm nay em yêu mà chuyển đi chỗ khác chắc anh ngồi oe oe mất :)) hí hí ;)) :p
Nếu mà đổi mỗi giờ cô Nuyến thì :"> co' ấy ko :">...thế thì khổ anh thật :)) ôi sơ đồ :)) :p
Bài Zig zag hiểu và làm được là được mà ;)) ko cần dịch ;))

Back
Bên trên