$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

i need the clip. not link :"> =p~. i can't download from youtube :(. send me =p~
ôi xem lại thấy mặt 3 đứa buồn cười quá =))

Ôi, xem lại =))...quá buồn cười :)) Trùi ạ :)) Rụng răng giống Thu Hà mất :)) Hôm nay Thu Hà nhìn rất khoái chí ;)) keke....10 điểm cho chất lượng nhé ;))
Dan ơi bao h onl send file cho tớ đi ;)) Send cả các clip mấy hôm lớp mình làm trò lố với cả đại hội nữa nhé :x...hehe :x...

ồi h mới để ý bạn trư cute đã lên level 1 sao :)). congrate :D:D:D
đúng là tiết địa bao h cũng là tiết hài nhất :)). vì mọi lí do :D
các bạn zúp đỡ bài sử với. mình chả thấy cái gì :-s
à mà mọi ng` đã chuẩn bị bài presentation chưa? cái trò chia mỗi tổ 1 nước vẽ monster là game đúng ko, ko phải present đúng ko :-/

Mọi người ơi, cái game của cô Hằng có phải tìm văn hóa các nước gì không? Lại còn 1 trong 6 topic nữa chứ. Chơi trò chơi thì còn đâu thời gian mà present???
Công nhận teamraincoat rất là pro. Hí hí > Em tự hào về lớp 9B quá;;) ;;)
@cẩu: Cẩu ơi, cái bài sử mỗi tổ 1 phải làm hay tổ nào cũng phải làm??

sao lại 9B ? mình là học lớp 10A1 cơ mà ?? Ko phải vậy sao ?? Hình như dưới cái ảnh đại diện là Lớp học: Ánh 07 07-10

nhớ lớp cũ là tốt. nhưng cứ quá vấn vương ko phải là điều hay

Chỉnh sửa lần cuối:

các em 10A1 hôm nào làm quả giao lưu 3 khối đi :x Lớp chị cũng chưa giao lưu với 0609 bao h :D

Tớ là tớ hâm mộ cái presentation địa của các bạn lắm nhé =)) 4 bạn nam xì tin quá đi =)) iu nhất là bạn cầm cuộn giấy vệ sinh í :x giới thiệu tớ cái ;x

Can 10A1 girls do me a favour?Tie Dan up.I hate to say goodbye to him next year.Because you rock ,my friend.Keep up the 9B traditions.Miss you guys so much.:(( :(( :(( :(( :((

Ta gửi lời là ta yêu Bình dâu lắm nhé :X Bạn đừng buồn nhé :X

----------

@Pơ yêu: Ko phải là vương vấn, mà là acc đăng kí từ hồi còn học 9B bây giờ sửa profile ko được ý :-b

----------

@Pơ yêu: Ko phải là vương vấn, mà là acc đăng kí từ hồi còn học 9B bây giờ sửa profile ko được ý :-b

@peah: the video was made by ex-9Bers for 10A1. We invited Minh to do it with us but he didnt want to. U can't TELL people to stop calling us 9Bers. its part of who we are. we're both 9Bers and 10A1 boyz. :p

@Bình: I won't be leaving for a long time. Still got the whole school year. Trying to make the best of it. Make some vids with us some time. It'll be fun. :)) Try and live up to the "9B Boyz" title.

Sure...9B boys.....but also 10A1 boys now :p...:) So proud of you guys :)
Ơ tớ có 1 sao thật rồi...keke trông đẹp đẹp ;)) hí hí
Trời ơi..nhiều bài quá....:(...ko đỡ được...present cô hằng...olympic cô Hằng :(...Văn cô Nuyến....ẹc...chưa soạn Mờ Tao Mờ Xây ( vì hôm đấy bị ngộ độc thực phẩm ạ :(( )...-> Soạn 3 bài...lòi mắt nhé :( :((
Rồi còn BT những môn tế nhị nữa :( hic...
Mai tiết SH ko biết làm gì đây :| :(
Gudnai cả nhà :x

i don't deny that. but you did that project as 10a1 people. of course you are 9bers. i am too. but it's ex now. i'm not telling people to call you 9bers, i'm telling people to stop calling the boys who worked on that project as 10a1 boys 9bers

Chỉnh sửa lần cuối:

love that vid too :)) 9b-boiz rock \:d/ in everywhere ;))
Hiệp is a suýt-bí-thư :))
but he is known as a A2-boi now

hồi trẻ mình cũng đã từng active thế này 8->
giờ già rồi toàn thích tiếng việt :p

dù sao vẫn cổ vũ các em bắn với nhau :p, ngưỡng mộ à nha :x 8->

tự nhiên cãi nhau về 9B và !0A1 ở đây à...stop pls
nway, theo các bạn mai mình nên đi đến trg học hay bùng để học piano nhỉ, mặc dù mình thích cái 1 nhưng là đến chơi cơ chứ ko phải học:))há há
hôm nay có presentation...chả làm j cả, thôi thì cố gắng gác việc lười sang 1 bên để làm vậy(nếu có thể:)) )

Ặc ặc, có mỗi chuyện 9B mới chả 10Anh thôi mà các bạn cãi nhau kinh thế?8-X: À, mà chả giấu gì các bác, chứ cái trò này em khởi xướng ra thì phải ( hớ hớ)=)) Thôi, thế nào mà chẳng được, khổ!
Hôm nay present, chuẩn bị kĩ mà không dám lên vì.... so scared.!!!:(
Em đồng ý sếp Chi nhím cả 2 tay luôn, không thèm mua sách GDCD nữa:D ;;) ;;)

cãi gì :|

friendly discussion.

1. tớ đồng ý là ko nên nói nh` về 9B ở đây. khó xử :-s, mà mọi ng` lại nghĩ ko hay (các bạn có muốn lập 1 topic 9B ở bên box cấp 2 ko, cho tiện :D)
2. presentation :)). em tre impressive :D. ngại quá mình chưa đủ dũng cảm :">
3. bt văn =.= chòi oi khổ thân các bạn. Mình nghĩ có thể thiếu 1 số loại bt nhưng bt của cô CN thì h các bạn ko nên xem nhẹ nữa =.= hậu quả nặng nề :-ss
4. trực nhật :">. hôm qua tớ quên mang phấn + khăn về :">. có bạn nào mang về hộ tớ ko :"> ^:)^. tớ xin chân thành cảm tạ ^:)^
5. sử. tình hình là tớ làm vẫn chưa đâu vào đâu :-s. các bạn khác (tổ 1) làm thế nào rồi :-/. @Lanh: sử chỉ 1 mình tổ 1 làm thôi :-j :-s

+bóp cái này rất sướng
-ơ đâu, đưa đây tớ bóp với
+hơ tớ bóp sắp hết rồi
-ôi zời ơi
+chỉ thích mua đồ mới để được bóp cái này
-nghe vui tai nhỉ :D

--> đố biết bóp cái gì

Biết rồi, bóp cái đấy ý giè ;)) ( Chả hiểu gọi là cái gì :D cái mà làm từ nilon nổi lên nhiều cái bong bóng tròn nhỏ - mình bóp bóp sướng tay + nghe hay hay :D - hay đi kèm với mấy cái đồ mới còn chưa bóc mác kiểu phụ kiện xe máy ý :)) )
Troài....Sử :">...làm gì để impressive bh...choài oai....Dạo này nhiều việc quá....chả có nhiều tgian chăm chút cho bé Sử :(( Khổ thân bé...search được 40 trang :)) chả bít chọn lọc thế nào đây...hic...có mem tổ 1 nào có super idea gì chưa ;))

Back
Bên trên