$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

@Trư:ủ ôi,khiếp!!Em lại dc dịp quảng cáo oi`!Cái con này :D hok đỡ dc!Đi đâu cũng thấy halloprom!ackack!
@Tạ:hí hí :)) bạn hok fai tâng bôc mình thế đâu =)) ack ack!Nghe mà sởn gai ốc :p

@QA: khà khà khà
hôm nay nộp cây
cây tớ đã mọc 1 tí, thế là tốt
10h rồi, nhìn vở CN chỉ muón ngủ:((

mai có bài thuyết trình địa. làm mãi vẫn chưa xong :((

toi nghiep ban
mai o fai hoc Dia roi. yeah
again...dman the firefox

Ơ...1 mình Dan phải làm à ;)) khổ thân quá hé hé ;))
Mai ko phải học thuộc địa, lại được ngắm Thu hà nữa chứ ;)) thích thú :))
Haizaa...hôm nay đã hiểu được 1 tí Lý nhưng cô cứ làm nó phức tạp lên nhể :D Thầy Tuấn dạy thế nào ;)) Hơi lo 1 tí ;)) Thầy hiệu Phó mừ :p :x :x
Bài Văn -> :(( hic...chết đây

đâu có. Dan, Vi, V Linh. Cả 3 đứa đều đang loạn. :))

Ồ, mai có thuyết trình địa ư, thật là mong đợi :X Ko biết sẽ làm trò gì đây ;;)

Trời ơi, mai có thuyết trình địa à?8-X: Thuyết trình địa là thế nào?
Tớ có phải làm gì không hả các bạn?:-?? Mà mình còn chưa ôn văn cơ.
Làm thế nào đây? :(( :(( :((
@Trư: Cậu hiểu được Lý cơ à? Tớ còn chẳng hiểu tí gì. Mà cứ yên tâm. Thầy Tuấn dạy cũng rất là pro... Cũng chẳng hiểu gì luôn=))

xời mình đọc xong cứ tưởng mỗi ng` phải làm 1 bài thuyết trình địa, tá hoả luôn :-ss. hoá ra là đăng kí à :D. Dan làm tốt nhá ;)
à các bạn. Mình muốn thông báo cho các bạn 1 tin hệ trọng. Cô Hạnh dạy sử của chúng ta chấm khá là đắt. ko biết với lớp ta ra sao chứ với lớp Văn cô chấm theo chữ chứ ko chấm theo ý. Sai chữ là gạch luôn. Bài ktra 15' ở lớp văn cao nhất là 8.5. Bạn của tớ học rất kĩ nhưng chỉ đc có 7 (chết rồi bài 15' mình làm lung tung lắm :( , chỉ viết theo ý chứ có theo sách vở gì đâu :-s ). à mà nhân tiện các bạn tổ khác trợ giúp tổ mình bài thuyết trình với nhá ^:)^ ;) :D :">
chiều nay ktra văn nài =.=. mình chả biết ôn gì cả :-s
Thầy tuấn dạy thì mình cũng chưa đc học bao h, nhưng qua kinh nghiệm bạn bè thì thầy khá hiền :-?
ôi bài ktra anh =.=

Chỉnh sửa lần cuối:

Ui Cẩu đừng lo, bài KTra Anh cao cô mới lấy ;)) Khổ :)) Cái chính là đối với cô cao là thế nào ý :D Cao mà kiểu 6 trở lên :)) thì sướng hí hí :D :(( Hôm qua bàn bài vui nhở :)) chết cười :">
Sợ bài Sử lắm :( Tớ cũng chỉ viết ý tớ hiểu thôi, có theo sgk lắm đâu...huhu....:(...sợ lắm...mà sao Tổ 1 lại phải tìm tài liệu sử để làm quả present nhể :(( Thôi cố lên anh em ơi ...phải gỡ điểm 15' hic hic...( Mình là đội tuyển 2 trong h Địa ;)) Và là đội tuyển 1 trong h Sử :)) xì tai ha :p )
VIết văn 1 tiết...é é...chết đây :(

ack ack!hok bik cô cho vik văn bài j nua nhey!Nghị luận XH và nghị luận văn học ư!!Thật là mông lung :| Bài ktra Anh a!Thật là lố :)) Bàn bài thì vô đối oi!
Mà cô Sử chấm đắt thế sao!Á....sợ thế!Ủ ôi,tớ cung vik lung tung lộn xộn.....thôi chết với cô này oi!Tổ 1 cố thuyết trình hay vào nhá!hí hí......aja aja fighting :))

KT Anh đúng cái tuần này, ngu ko chịu đc, ''thằng chột làm vua xứ mù'':))
ngu bỏ xừ, chả bàn bài đc
xin thề là tớ sẽ ko học văn.Vì biết học sẽ chả vào đầu đc cái j cả

này đừng ủng hộ suông thế ;;). trợ giúp gì nữa chứ ;)) :"> (ngượng quá)
đùa chứ bài anh làm chắc 10 bài như 1 mất =)). cả tổ chúng em đoàn kết tương thân =D>
chiều nay tổ 1 họp tí mình phân công :D

Các bạn thấy bài thuyết trình địa của Team RaINCOaT hôm nay thế nào? \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

Hí hí...cái đấy mà còn phải hòi à ;))
Ủ ôi...Ai mà chẳng tấm tắc :x...Đùa, vừa buồn cười, vừa đáng yêu nhé =)) hí hí....Dan rảnh thì bao h send file cho tớ làm kỉ niệm đi ;))
Trùi ạ....Zai lớp mình ( 3/4) creative + hay ho vật vã :x...hé hé...hôm nay mà ko có cô Thu Hà là cả nhà mình chạy lên ôm ấp và xin chữ kí rồi nhé =)) :p
Đùa chứ....Gudjob :x...very very gudjob :x...làm tất cả các bạn ở dưới ngất ngây và cười lăn lộn :)) Bạn Vi - thằng già mùa đông :)) cầm cái bật lửa nhìn thương vật ạ ;)) cái lúc "Mùa xuân", bạn Vi còn chu mỏ " o o o " rất tròn :)) Còn VLinh thì thôi rồi nhé =)) Múa kiếm :"> :)) Bé bự múa kiếm ;)) trông mặt tình hình ;)) hí hí...Bạn Dan thì mát mẻ trong cái áo xát nách kẻ xanh xì tin ;)) Cầm cây đàn ghita nữa chứ :)) trùi ạ :))
Thế 3 ng` quay ở nhà Dan a`;))( Cái phòng wc :"> )Team raincoat thật đáng tự hào :x Đúng là A1 ;)) hí hí ( có tí thơm lây :)) ) >:-D<

hí hí!Trư nhá!Chưa j đã post bài nhanh ê!Công nhận là các boys nhà ta rất chi là funny+creative!Ủ ôi!Cute hok đỡ nổi :)) Ack.Vi thật là vô đối,winter.....winter.... úi joi,bản tình ca mùa đông =)) lại còn Dan.....xì tin summer......hố hô!Thật là lố :)) Việt Linh,nhìn romantic, rút kiếm như đúng rồi.....=)) Thik nhất cái clip dey!
Hí hí,hôm nay nói thật là chả vào đầu dc cái j!Toàn ngồi cười đau cả bụng!!!Ợ ợ :)) Phần kết......hok bik nói sao (nhạc ngôi nhà hạnh phúc :D).....túm lại là proud of u guys :)) Sướng nhá hí hí :)

=)) =D> quá chuẩn. team raincoat của các bạn thật trình độ =D>. tặng cho 2 chữ "trình cao" nhá :)) :)>-
mình ko nhịn đc cười với gương mặt hài hước của bạn vi. cái mặt lúc mùa xuân ý =)). ối xời ơi. có lẽ mình cũng xin clip :))
buồn cười cả đoạn điện thoại, đoạn "rút đao chém xuống màn hình" và đoạn chơi bóng ở bãi biển =)). so cool :x:x:x
trên nền ý tưởng hài hước, dan nghĩ luôn cho bài thuyết trình sử của tổ nhá ;). làm sao cho vui vui tí ;)
à cả đoạn nhạc ngôi nhà hạnh phúc. lố =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ai gửi cho tớ clip tớ xem với =P~

@ Điềm: sao mà bọn ấy SIÊU thiế? Làm cái đấy chắc mất công lắm nhi?
Hay ơi là hay, tóm lại là VÔ ĐỐI!
@ QA: lần sau đừng có đánh ko dấu nhá!

Back
Bên trên