$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ờ thứ 2 mình lên bàn 1 :-ss. chết mất, ktra lý :-ss
hớ hớ mình có khuyết điểm là làm thừa bt :">
@ Thiên Thư: ngồi cạnh thằng Vi cũng bt mà, nó học giỏi lắm :)). mới cả ở dưới có chim non và chim nhí =)), ko sao đâu :-j
các bạn có dám chơi chò chỉ đổi chỗ h cô Luyến ko :)) ;;). tuỳ các bạn, mình đùa thế thôi :))

ức chế ko chịu nổi!!! >.< máy tính tớ đi bệnh viện rồi, đang xài tạm máy anh hàng xóm :(( ko làm ăn gì được T_T ko blog, ko chat chit, IE lởm (version 6) nên ko đọc được tiếng việt 8-} rồi thì là... thì là... ôi nói chung là lởm!! vào blog angel thì thấy lù lù dòng chữ "This multimedia content requires Flash version 9 and above." thế là chả biết blog entry đấy nó nói về cái gì >.<

----------

@ Diệu Linh: ớ ý kiến đấy ko tồi đâu, tớ định làm thế nhưng mà khổ cái lớp mình có sơ đồ T_T hay là bảo bạn chim nhí giấu sơ đồ đi nhở 8-> he he

Xài máy "anh" hàng xóm à ;)) hí hí :p Sao lại ko đọc được :(...khổ thân thân chủ...thôi...bao h máy khỏi bệnh rồi vào mà đọc :p ko xóa đâu mà lo :-" :p
UI...KTra lý :( cứu :(...

chời ơi còn lâu mới kiểm tra lý mà, mấy người lo làm chi sớm dzậy?
mà thầy Tuấn dạy nghe đồn là chỉ có cười suốt thôi ^^ tiếc là thầy chỉ dạy tạm thời. nghe bạn chim nhí bảo nếu thầy ko dạy nữa thì chỉ có ... Quyến :(( ko chịu đâu hu hu ai đó xin cô Hàn Thủy về dạy lớp mình đi!!! :((

The pics are up on my blog. Swing by when you can :D

@Tre: chời ơi,quảng cáo blog hay xìpam đấy hả em :))
@hehe,giáo sư Điềm,welcum nhá (bạn cùng bàn =)))
ối joi,nhìu bài thía hok bik nữa........><ah mọi ng vào blog tớ xem qua vụ đi hội chợ từ thiện nhá,zui lem ;)) hihi :D quảng cáo trc vi chắc đến sáng thứ 2 mọi ng mới đọc dc :D

nghệ thuật lăng xe blog :))
tớ cũng đã mường tượng ra hình ảnh của thầy quyến :(( :(( :((. lạy giời thầy đừng dạy lớp mình :(( :(( :((
chúng ta nên "mồi chài" thầy Tuấn dạy luôn :D:D:D
xiẹc, tới h này mình vẫn chưa làm xong bt anh. essay =.=

Thầy Tuấn ko dạy lâu dài đc đâu, nói chung là các bác cứ chuẩn bị tinh thần có thể bị đổi bất cứ lúc nào. Tốt nhất là làm đơn xin cô khác đi, đừng như lớp tớ, trúng cô hoạt động tay chân liên tục, hãi !!!
Mà mọi người đã phải học thêm 2 tiết Anh nữa chưa ?
6 tiết Anh 1 tuần thì phải -:?

Cẩu: cái status hay đấy =)) Sếp Bu` là hay để invi lắm đấy Nở ơi
Chuối: phải gọi cô dạy Lý bọn mình là cô body language chứ =)) Viết gì mà như tập thể dục ;)) Đã thế còn mặc áo lưới =)) undo~able ( ko đỡ được )

Người ta gọi thế là già rồi còn *ú
Nhg mà đc cái kiểm tra ko tởm lắm, ngồi trông KT cô toàn nhắn tin tít tít
Thik phong cách trông kiểm tra của cô Lý với cô Nguyệt anh cực. Xì tin :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Eo ôi, hôm nay xui quá, không còn gì để xui hơn nữa. Này nhé, đầu tiên là cả buổi sáng em ngồi chăm chỉ học văn để rồi cuối cùng cô lại kiểm tra đúng bài mình.....không học :(( :(( :(( Viết narrative thì bị cô Hằng chê nào là not dramatical, not logical, not logical,... loạn cả lên. Mượn vợ sếp chi nhím thì khi về nhà mới biết là mượn nhầm. Zời ơi !!!
À, mà có gì thì các bạn cố níu giữ thầy Tuấn nhé. Tớ nghe nói được thầy hiệu phó dạy chính thì có nhiều cái lợi lắm đấy. Lớp mình sẽ trở thành lớp VIP, không ai dám phạt 8-> 0:) hí hí
Hôm nay để giải xui em sẽ đi ngủ sớm. Chào các bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

Lớp bọn ấy đã định tham quan nơi nào chưa ???

tự nhận là giọng mình khắm :">

hôm nay lên bảng ko nhịn được ở một vài chỗ. hơi thô thiển :">

hè hè :"> Helo teacher peah :"> your lovely child 's here :">

Bạn Chuối: Bọn tớ vẫn chưa biết nên đi đâu, mấy địa điểm cô suggest có giấy quảng cáo ý...chán vật ra...mà là đi 1 ngày, bh cô cho đi 2 ngày thì phải quyết nơi khác....cả nhà thích đi đâu ;))
Chuyến đi lần này có sự góp mặt đáng yêu của cô Gu lồ (" ui xời, sướng quá, đi luôn" - cô bảo thế :)) )

A1 đi với lớp Trung đi :x hôm nay mình lôi kéo sếp Chi rồi đấy, chưa biết sếp Chi hỏi ý kiến A1 chưa

Ừ, chắc là Ok thôi :x...vui mà :x...cố gắng lôi kéo A2 nữa ..vì cô CN A2 khó tính quá :|..haiza...cố lên :x 3 lớp đi với nhau ;)) vui phải biết :x :p

ừ đi đi
mà mình cũng thik xem cô Gu lồ của các bạn quá
đi đấy nhớ
mình đã đặt hàng mới bạn bí thư rồi đấy
bí thư làm tốt nhiệm vụ đê nhớ

Hi ! Chào các bạn . Sao các bạn viết nhiều thế ?
Cho tớ hỏi bạn Anh Thư post ảnh lớp mình ở đâu vậy ?

Hihi Hoa em đã lên HAO rồi đấy à ;)) Mem nhà mình đông phết nhớ :x...
Hoa ơi, có gì add nick tớ share ảnh cho :"> vào blog tớ thì chỉ có mỗi 3 4 cái thôi :"> còn blog giáo sư tre thì nhiều hơn ( but ảnh bé :)) phải nhấn vào xem "toa" mới thích cơ :">) Welcome again:x
À, ảnh ở trang 29 có hay sao ý ;)) 1,2 cái thôi :"> xem tạm cho vui Hoa nhé :x
Anh Lòi : hí hí ;)) Phải đút lót gì bí thư chứ nói xuông thế à :-" để em tính :-" hí hí...:"> Đùa chứ, để phát động thăm dò ý kiến A1ers đã, chắc ok thôi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

CẢ LỚP MÌNH TẬP TRUNG VÀO ĐÂY TÍ NHÉ!!!
SAU HÔM ĐI XEM CÁI SHOW VỀ VỤ SẬP CẦU CẦN THƠ, TỚ THẤY RẤT CHI LÀ EMOTIONAL VÀ TỚ THẤY RẰNG, LỚP MÌNH CŨNG PHẢI QUYÊN GÓP GÌ ĐÓ CHỨ NHẤY? LỚP MÌNH NHIỆT TÌNH VÀO NHÉ, TIỀN, QUẦN ÁO, SÁCH VỞ,... TÓM LẠI LÀ TẤT CẢ NHỮNG GÌ MÀ CÁC CẬU NGHĨ LÀ CÓ ÍCH CHO CUÔC SỐNG CỦA GIA ĐÌNH NHỮNG NẠN NHÂN ĐÓ BÂY H. QUYÊN GÓP CÀNG NHANH CÀNG TỐT. CÒN CÁC SẾP CÓ CAO KIẾN GÌ VỀ VỤ NÀY THÌ XIN CHỈ GIÁO CHO TỚ, VÌ VỤ QUYÊN GÓP NÀY CHỈ ĐƠN GIẢN LÀ TỚ THẤY RẰNG CẦN PHẢI GIÚP NGƯỜI TA, CHỨ CŨNG CHƯA CÓ KẾ HOẠCH GÌ CỤ THỂ HƠN
CẢ

Back
Bên trên