$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ôi, sao tớ cứ cảm thấy thiếu trầm trọng thông tin về Halloween của lớp mình thế nhở, rất là mờ mịt :( mai kiếm bạn nào hỏi thêm mới được :(

@thiên thư: thư à, mấy hôm nay tớ post lên nhiều lắm mà. với cả ở lớp cũng bàn bạc nhiều mà. yên tâm, lớp mình dân chủ hơn các lớp khách nhiều, có gì là thông báo bàn bạc hết, ko lo là chả biết gì đấu.
@everyone: suỵt suỵt, bọn mình bàn cái gì thì cũng đừng để lộ thông tin nhé. bạn nào tiếp tay cho spy kiểu Mị Châu mới học hôm trước thì dù là ngây thơ vô tình bị lừa gạt cũng sẽ phải trả giá đấy nhé :p :p :p [ko đến mức bị chém như mị châu đâu :)):)):))]. đến lúc đấy thì đừng có cầu khấn chết xong thành châu ngọc nhé =)) =)) =)). các bạn học bài là phải biết rút ra bài học kinh nghiệm cho riêng mình: phải cảnh giác cao độ, ko để tình cảm làm mờ mắt nhá :)) :)) :))
bên hóa 2 có bạn hưng nhiều ý tưởng ra phết, vấn đề là có khả thi ko đấy :-?? 8-> ~o)

cho tớ hỏi chút, dơi là ác quỷ hay động vật? :D

động vật nhưng nó có liên quan nhiều đến ác quỷ :D

Ừ....Nice day các ấy :)) hihi...
Uầy hôm nay buổi cuối rồi...bibi quân sự rồi ..:( chán vật ra...
Ngày mai lại BT...ngày kia lại cô Nuyến :(

a, các bạn Pháp hai sang chơi rồi nè, cứ tích cực nhé ;)) :D
hôm nay Anh 1 chơi trội yêu quá :X :* ai đó up ảnh lên xem nào :D

----------

à thế bao giờ lớp mình đi tham quan?mà đi đâu ấy nhể? đi với lớp nào ấy nhể? ^^

Bạn Hương Thảo trông như thế nào y' nhỉ?
mong là trại lớp mình thành công
Hôm nay tập quân sự xong, thật là.......................
Tớ căm nhất đứa nào ăn cao su hôm nay ( may mà mình hem ăn) hihi'

hi hi iêu quá chứ lị >.< :x Anh1 xì tin mà lị:*
còn vụ tham quan, kế hoạch lớp mình là gì đấy? ^^

Ui lớp mình chắc đi với Trung Anh thui, vì Anh 2 khó mà đi được cùng :|...kế hoạch cụ thể vẫn chưa biết ngày nào nè :((....nếu 27 28 thì gấp quá..sao kịp :(

hello mấy bạn tập quân sự cùng lớp tớ :)>-, mấy bạn đi tham quan đâu thế? Lớp tớ vẫn chưa bik đi đâu nè. :-?? => :((
àh cho tớ hỏi cái bạn trong h tập quân sự cứ hay nhai big babol thổi bóng là bạn nào thế ;;)

bạn peah ấy ạ ;;) ;;) ;;)
ấy hỏi làm gì ;;) ;;) ;;)
à mà thực ra :-? có mấy đứa nhai kẹo thổi bóng cơ, hỏi đứa nào tả lại kĩ đi
ôi đi tham quan =.= quá đỗi lằng nhằng =.= cuối cùng bàn cũng chưa xong luôn =.= các cô nhà mình chả thống nhất gì cả =.=
hôm nay xem clip của các bạn =)) ấn tượng nhất cái clip ở hồ tây, có các ông các bà tập thể dục =)) =)). ối zời ơi =))
đau lòng quá =.= thế cứ đến những ngày lễ là lớp mình lại ko có trò gì như thế này à =.= (thực ra là cả lớp rất muốn nhưng có ng` ko muốn =.=)

Ui, 2 hôm tập quân sự tớ cũng ăn cao su nè :"> :)) haha
Trùi, lớp tớ các bạn thích Bigbabol lắm ;)) ấy hỏi thì cứ phải tả kĩ mới được ;))
Chúc mừng cả nhà nhân ngày 20/10 :x...dù hnay ko tổ chức gì :(...Nhưng thôi có cái project cũng hay ho mà ;)) :p
Team raincoat :x :"> :p

uh, cái động tác tập thể dục hay thật, mình sẽ học tập :)) =))
ngày 20/10 mình ko chúc, vì hình như mình chưa là phụ nữ, mà nếu mình là phụ nữ thì sao phải chúc :)). hôm nay là ngày phụ nữ cơ mà :))

ôi, bạn Diệu Linh Cẩu có quan niệm giống hệt tớ ;)) bọn mình ko phải phụ nữ (khiếp nghe đến là kinh >.<) mà là các ... em bé gái :* iêu thế :x

ai đó up mấy cái clip đấy lên đi 8-> hay quá =))cười bể bụng =)) à mà tại sao lại là "team raincoat" nhở, có ý nghĩa là gì thế? :-/

Ko thấy bạn giai nào của lớp cả :))
Thằng Hoàng nhá, đi đâu cũng tia các bạn gái :))
K tốt :-j

Hô hô , các bạn định lập cao su hội trêu tớ hả?
Đừng nhắc đến cao su nữa nhá!
Hic, mình vẫn ức vụ cái quần, cả nhà thông cảm
Tóm lại là cái quần của tớ đã hem cánh mà bay sau hôm quân sự cuối cùng oy`! :(( :((

Chào các bác. Nâu nắm rồi em mới lên đây thăm các bác đấy!!;;) Hôm nay nhân dịp... nhiều thứ: teamraincoat này, 20/10 này, em tán phét một tí. Thế là tuần quân sự đã trôi qua. Nhớ các thầy quá xá. Thực ra là nhớ những hôm không có bt ;)) . Hôm nay nghe các bạn thảo luận đi chơi có vẻ gay gắt quá nhỉ, tình hình là cô Nuyến bảo là nếu có lớp nào đi 2 ngày thì mình mới được đi 2 ngày cơ, mà hình như cô chẳng thích đâu ý nhá :-??
Teamraincoat ơi, up mấy cái video clip lên đi, cho tớ xem với

Coi như bài này ko tồn tai!

Chỉnh sửa lần cuối:

Tao nói thật Hoàng ạ, điểm chung của các lớp ngoại ngữ là con gái xấu kinh khủng. Mà lớp này có mõi 4 đứa con trai chứ, nhục vãi!
ko thể hiểu nổi sao lại nói thế ở topic a1?[-x
đùa chứ sao lại thế nhỉ, tớ đã tưởng cậu hay ho vui vẻ đấy?
tớ xấu xí ko nói làm gì, nhưng lớp ấy cũng ngoại ngữ đây ;;)
mà lại nói vào 20-10, thật là ............[-(
con zai lớp tớ ít nhưng tớ có thể khẳng định là rất đáng tự hào=D>
đừng có nói về boys A1 như thế nữa

Back
Bên trên