$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Ồ, anh 1 bắt đầu phản kháng =D> Nói thật với các bác bác nhé ( anh 1 thôi), làm gì mà phải tức giận với ... cái lớp lắm zai vô tích sự =))
Đùa đấy, lần sau các bạn pháp 2 rút kinh nghiệm, mà các bạn anh 1 cũng đừng bức xúc quá[-x , kẻo mất hòa khí 2 lớp ;)) Cần phải thể hiện girl anh 1 nữ tính hơn pháp 2 chứ, nhỉ ;))

ủ ôi,lại thêm 1 đứa nói xấu anh1 :eek: ack ack,điên hết ca người ah 8-X:
Hự hự,láo lếu thế nhờ ~x( eo,đập chết ăn thịt X(
Cái thg` này >:p hự hự,ghét thế nhờ
Mr.Tới đâu òi :(|) hự hự......đập chít thg` đấy cho em zới >:/ hự hự

Chết rồi, thôi em đi! Xin lỗi các ấy anh 1 nhá, ko thì ko sống đc mất! Excuse'-moi

tớ hỏi cái bạn nhai kẹo thổi bóng mà cứ lè lưỡi ra trêu thầy ý mà

xin lỗi rồi thì thôi ...

Chỉnh sửa lần cuối:

Hớ hớ, đú cùng mấy bạn Anh cái! Tao nói thật Hoàng ạ, điểm chung của các lớp ngoại ngữ là con gái xấu kinh khủng. Mà lớp này có mõi 4 đứa con trai chứ, nhục vãi!
Uầy dạo này có lắm ng`đầu óc thiếu muối ế. Ấy ơi về bảo mẹ ấy mua bột canh iốt về mà dùng. Chứ cứ thế này NGU lắm. NGU qá ng` ta cười cho thối mũi ấy ạ 8-}

Hôm qua nhai hết 5 gói Iốt mà chả thấy j` cả???????????????

không bạn nào trả lời tớ àh :(. Cái bạn nhai kẹo cao su lưỡi trêu anh "Tốn lời" ý ;))

@hoàng: có mấy bạn nhai cao su cơ mà ;))
@đạt và mai anh: đây là forum lớp 10Anh1, ko phải là nơi phát ngôn bừa bãi...

Mấy bạn Anh1 bỏ qua cho thằng Đạt nhé! Em nó còn nhỏ chưa biết cư xử thế nào cho phải phép :-j
Mà bạn Thiên Thư đừng có lôi chuyện học giỏi học dốt xì tin năng động ra so sánh, đụng chạm lắm :)) Chỉ là 1 cá nhân Pháp2 nói thế thôi, có phải tất cả thành viên lớp tớ đều nói thế đâu mà ấy lại nỡ nhận xét lớp tớ thế? :|

tớ chỉ nói thế cho thằng Đạt nó tức thôi, ko nhằm ám chỉ tất cả các thành viên lớp các ấy đâu :-" bạn bè tớ bên ấy nhiều lắm mà ^^

hì, thôi xin lỗi là được rồi
@ bạn Ngọc: bỏ quá cho lớp tớ so sánh hơi lung tung, vì khổ, lúc đấy đang lên cơn động chạm tự ái nên thế thôi, các bạn đừng để ý nhá
Hì @ bạn Hoàng: nhai kẹo cao su à, có xinh ko, trông như thế nào, ấy fải tả rõ ra ;)) mà chít thật từ đầu đến giờ toàn thấy hỏi bạn nhai kẹo ;)) ;))
Có vấn đề nhá ;)). Mà cái ava mèo của bạn xinh thế? ;;) lấy ở đâu đấy ;;)
@ peah : sếp đồng ý với em, các bạn A1 và P2 chúng mình nên kết thân nhau đi nhỉ :D hai lớp chúng mình tớ thấy hợp đấy, vì nói chung cũng nhí nhố, ah ko , hay ho như nhau :">. Mà peah ơi, nhai kẹo cao su có fải em hem nhẩy?;)) :))

ngày xưa hồi tớ học Lê Quý Đôn thì Anh với Pháp còn học chung một lớp ấy chứ :-"

@ Huyền + all: Sorry. Trong lúc tức tối nên có hơi k kiềm chế đc bản thân :">

Ui...ai lại tự dưng nặng nời với nhau thế :p Mất hết cả hòa khí >:D<
Mỗi lớp 1 điểm hay ho khác nhau mừ :x lớp nào cũng hay ho hết :p..
Còn về độ xinh xấu :"> thì mỗi ng` 1 mắt...ng` ta chê xấu thì phải chịu chứ :">...miễn vẫn có ng` ko chê là được rồi mà :p hihi...
Ko sao...làm lành rồi nhé ;)) ko nhắc lại nữa đâu nhé ;))
Bình yên đã được lập lại trên đất A1 ;))...
Mong A1 và P2 sẽ thân thiết hơn nữa :x ;)) hihi :p

eo lâu lắm hok vào topic các em mà vừa vào đã thấy có ng nói xấu cả trai lẫn gái anh 1 rồi hả :D
thôi hok có j` đâu các em ạ:-j Mình tự biết mình thế nào, việc quái j` nghe ng khác bàn luận :-j Học anh 1 còn nhiều lần thế lắm ;)) Nhứ lớp chị ý, toàn mang tiếng con gái kiêu này :-j ôi, phù phiếm :))=))
mà 20/10 lớp mình có làm j` hok ;;) Lớp chị mấy anh ý mua cái bánh to đùng đến cả lớp chen nhau ăn thik cực ý :x
con trai anh 1 cũng chả phải loại thường nhờ :>:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Thôi, xin lỗi rồi thì thôi, ko soi nữa! Mà bạn Hoàng lớp tớ soi cái bạn nha kẹo cao su ấy ghê lắm, hôm đi tập quân sự toàn nhìn bạn ý thôi. Bạn Hưng thì soi cái bạn j` đứng đầu hàng mà ng` gầy, cao cao ý! Bạn nào có lòng tốt vun vén cho các bạn ý với!

nhưng mà còn thổi bóng nữa cơ mà. thế thì chắc là tạ rồi ;)) khổ, bạn í lại sắp đi sing :(

Back
Bên trên