$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ờ hôm nay mạng lag điên 8-} chả thấy mống nào thế nhờ :-/

Nói chung mạng nhà tớ hôm nào cũng lag, tức điên lên được :-w
Á Quỳnh Anh iều, cho tớ mượn đĩa Secret Garden đi :x :x :x
ơ Yiruma không phải New Age á? mà nói chung lanh ko biết:D
Vi cũng chém gió á???? Không tin được.

mạng lag kinh, 10' hem sign in được HAO

hôm nay hao bị đơ mà ;))
giờ thì ok rồi ;))

Uh, hôm nay có vẻ ổn hơn rồi.
Hú hú ai làm sinh chưa? CHết tớ rồi :((
Toán cô bảo dạy lại :D Thôi xong :D

haha dạy lại ah`? sướng thế, câu h ;))
omg =.= sao mà từ sáng nhìu chiện bực mình thế này
chiều còn đi học N' nữa chứ. cái tuần này chắc toàn chiện khốn nạn đây

các bạn spam máu quá :)) rep mấy bạn đại loại là :-?
@Quanh: ko bảo cậu đâu :-j yên tâm :-j (mấy cái cậu post còn phài động viên và cưỡng chế post tiếp >:) :)))
@Lanh: tớ chém hơi bị kinh đó B-) Lanh có muốn thử phát ko /:)

Mai là HIV rồi, bạn nào làm gì chưa
Không ngờ bọn Pơ lại nghĩ ra ý tưởng này, mình tưởng bọn nó làm để trêu thôi chứ :)) hơi bất ngờ đấy. Nếu hôm nay ở phòng nghe nhìn chắc là hay hơn rồi. Projector này hơi bị khó nhìn.
Chiều nay ra ra vào vào tìm cái kính, cuối cùng tìm ra nó ở ... trong cặp =))
Hôm nay chơi "sờ tay" mình với con Giang đểu đấy, mọi người có để ý ko :))

@ Lanh: Yiruma là New Age mà :-?
hôm nay mình biết thừa Lanh chơi đểu ;)) tha đấy ;))
hôm nay đóng kịch tình iêu tình báo =)) nhìn cái mặt thằng Vy trông đểu ứ chịu dc =)) ko thể nhịn cười được =)) có cảm tưởng như nó đang lừa tình với PT thật í =)) ối giồ ôi =)) mà kiểu hnay chưa chuẩn bị kĩ nên là hơi vấp ;))
cái trò sờ nhau hay ;)) nhưng mà chưa có sự chuẩn bị kĩ càng =))

lanh đểu thì là bt :)) ai nói làm j :))

hức, dạo này chả ai vào spam cả :( cả ngày đc vài bài :-<

----------

@xếp trym: ăn nói cái j thế :-w đã nhờ vả rồi lại còn [-x công nhận lừa tình thật =))

@ lanh + sếp Trym: em chả hiểu nổi nữa :-??. lên mạng đọc về Yiruma thấy chính lão ý tự bảo là lão ko fari NewAge như mọi người vẫn bảo, lão ý bảo 'tui nà Christian kơ kác bák ạh'. tóm lại là chả biết nữa:-??
@V: mình đang spam tík kực thế này kơ mà?;))

N' đang onl ;;) có ai chat vs N' ko kìa ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

mọi người sướng thế =((. hôm nay được xem bọn nó sờ nhau với kả lừa tình ;))>:):-". chả bù mình phải đi họp, xuống đến phòng hội đồng thấy N' fi ra, mặt mày sưng sỉa. 'em trào kô ạh'_'ôh hay, nhanh lên chứ kon, sao mà loa gọi mãi mà h này mới xuống? ôh hay, kác lớp khác đã vào hết rồi kia kìa. nhanh lên nhanh lên nào kon... blah blah'8-X: 8-X: 8-X:
quote of the day [from Oang -tự hiểu đê]: kác kon fải làm sao tuyên truyền cho kác bạn để mà đồng bộ đồng fục kác kon khoác trên người ko phải là nghĩa vụ nữa, mà là 1 niềm TỰ HÀO, niềm TỰ HÀO kủa hs trường Am-tec-đam... kác kon ạh... [nếu thế thì làm bí thư chắc fải chém gió như thần, làm sao để mà nói bừa kác bạn kũng tin 8-> =))]

khổ thân em Chi phải xuống đấy đỡ đạn thay mình >:-D< :"> thương lắm :x
Thế còn vụ gì dưới đấy nữa ko em ;)) TThuat. đê ;))

@ kác bạn [nhất là V :) ]: sorrie trước nhá. thằng iem họ tớ hôm trước nghịch máy sửa kái signature thành thế này [trước đó chính nó là đứa đã tiêm nhiễm cho tớ kái chữ kờ này :">] + làm 1 số động tác ko rõ chi tiết trên kon máy đơ đơ kủa tớ 8-X: --> làm cho nó kàng đơ thêm --> ko thể sửa lại được :([vì cứ mở ra là lag =((]. hôm nay mình lên đang định sửa lại thì kó bạn V nhắc --> ngượng kwa' đi mất :(:">. sorrie kác bạn nhá =((. ko fải lỗi tại cháu :(:)(:)(( [thằng kia mày về mày chết với chị X(]

Chỉnh sửa lần cuối:

Đọc sign của YChi vẫn ko hiểu mấy :-?

mình cũng ko hiểu j :)) tình trạng tương tự vs stt của bạn ý :)) mà làm thế nào để có cái gạch kia thế ? :-?

@trư: kái sign mà đi kèm với 1 đống emo ấy. mà thôi, hiểu làm gì, thằng ku em hư đốn viết lung tung ấy mà
@V: dù ko fải mình viết kái sign đấy nhưng vẫn thanks for nhắc nhở :)

mọi người ơi mai thực hành Sinh kiểu gì đấy? :(. hôm trước ngồi tít góc kuối lớp, lại kòn ồn nữa --> nghe kâu được kâu mất --> chắp vá kác kâu lại thì thành 'kác tổ về chuẩn bị thí nghiệm về 3 kon đường lây truyền kủa HIV-AIDS, tuần sau thực hành' =))=))=)) --> ko hiểu gì sất luôn :-??
chắc là mai fải học Sinh, sợ bị như hôm CN lắm:-ss. lần này thì bị nhớ mặt rồi :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên