$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

mai mỗi tổ làm về hiv aids riêng :) tớ cũng chả biết tổ tớ làm j luôn :D
thấy bạn YChi hăng hái nhiệt tình quá chả nhẽ mình lại làm ngơ ko spam cùng:-" >:)

ôh hô \:d/<:p . lại đầu trang rồi ;))\:d/
dạo này mình năng suất quá đi mất =))

Cho mình ké với :))
Nói gì bh ;)) :">

thanks bạn V :D;)) may kwa' kó bạn join kùng chứ tớ kứ đang tưởng mình tự sướng 1 mình trên này :">=))
h thì mình đã hiểu tại sao spam là 1 nghệ thuật, và spammer là 1 nghệ sĩ =)):-"

----------

hê hê, bây h kó kả trư tham ja nữa àh?;))

tiếc là hôm nay ko có hứng spam :)) vs cả cũng chả có đủ đội ;)) các spammer tick cực hôm nay ko thấy đâu :-<
anw, xếp trym có lên đây thì nói xem hiv ết sao rồi :-?

hôm nay nhóm Tre làm present hay phết ha?
mình đoán là nó vì ai bảo còn đi add nick Nòi với Niên bên CE ;)) rất chán con bé

mình thì từ đầu đã chả quan tâm vì thấy mọi người send nik N' cho nhau mình kũng chả muốn add :)). add vô xấu hết kả kái list kủa mình :))=))
mà kác bạn chat với N' jả kó nhiều đoạn hay kinh dị =)). biết thế mình kũng add N' Tre chém tí cho vui kửa vui nhà ;)) 8->=))

Chỉnh sửa lần cuối:

xời ơi Yến Chi dạo này chăm spam gớm nhờ ;)) mà đang nói chiện j thế :-??

hnay n' lại lên đấy, ai chat ko ? ;;)

N' còn onl ko :x tớ muốn chát :x chát nào :x "đầu dòng là fải viết hoa chứ thế này chẳng ra thể thống gì cả" <--- ko ngờ em Che nhà ta lại có thể fát biểu ra đc một câu như này =))

Yến Chi bỏ ngay cái kiểu viết cờ thành ka mau, không chấp nhận được :-w
Mà sao mọi người biết em đểu? Đểu thế nào (tưởng mỗi mình với con Giang biết cơ mà nhỉ? ) Thề là ko phải ti hí, không nhìn thấy gì đâu, chỉ lúc nó cười hô hố thì nghe biết là nó ở cuối thôi :D
Yến Chi em đã có thời gian spam liên tục sao ko sang NA nói chuyện với sếp? :-w Cả sếp Chim nữa, sang nào 0:) <:p <:p Nói ở đây là ko tiện đâu. Tuy nhiên xin hỏi 1 câu ngoài luồng? Kiss the rain của Yiruma đơn thuần là piano, mà tưởng New Age thì phải có 2 loại instruments trở lên chứ nhỉ?

@lanh: vác link sang đey đi thì em sang ;)). đùa tí :)). sang đey sang đey :x. với kả viết chữ kờ đấy hay mà :-"

@lanh [tiếp :p ]: sao lại onl sớm thế kia?!! :eek: :eek: :eek: . gái đã kó chồng / zai đã kó vợ mà lại đêm hôm khua khoắt 12h onl là sao hả? ;)):-w [-( [-x . em là em ko cho chồng em thức khuya như thế để mà chat với thằng/kon khác đâu nhá [-( [-x 8-X:
@lanh [nữa =)) ]: mà hôm kwa lúc em đi họp tranh thủ tí tởn gì ở lớp với Phượng thế hả?!!:-w :-w :-l [-x. đừng kó mà thấy vợ mình đi vắng tí đã tranh thủ léng phéng với vợ em nhá :-w :">=))

----------

@lanh [lại nữa àh? =)) ]: lanh ơi kái topic New Age kủa sếp Trym văng đâu rồi ý tìm mãi ko thấy. chỉ thấy 1 kái topic mới kủa New Age do người khác lập mới được kó 1 trang àh :(. mà chui vào lại chả thấy dân nhà mình đâu kả :(. pó tay chả hiểu nổi :-??

Chỉnh sửa lần cuối:

rất đồng ý vs Lanh là ko có đủ kiên nhẫn để đọc hết các bài của YChi :-w

@ lanh + V: hô hô ;)). thật áh? ;)). bài mình ngắn đi nhiều rồi mà :">
mọi người sang spam hộ bên cái topic Tokio Hotel tớ mới lập nhá \:d/\:d/\:d/. chán là Nhột Mông ko hay lên HAO =(( :-s
có cái topic Linkin Park bên đấy dù mình cố gắng chăm bẵm spam đến mấy nó vẫn ko lên trang nổi :(:)(:)(( --> thôi thì lập cái tp này tự sướng vậy =((=))

Chỉnh sửa lần cuối:

ava của chị chủ hay thế :x:x:x trứng hồng =))=)) :))

lập topic mà làm thế nào nó ko nhạt đc mới là vấn đề :))

btw, cô sinh có hay gọi zơ tay ko nhờ :-? mình muốn lên bảng chém gió gỡ điểm tiếp :))

sao dân Ams thờ ơ với LP quá vậy?!! =((. mình ko lập topic đấy nhưng cũng chăm chỉ spam 1 thời gian, sau đấy thấy mình như kiểu độc thoại nội tâm bên đấy --> im luôn
LP mà kòn như thế chắc tp TokioHotel của mình bên đáy khéo cũng vườn không nhà trống mất thôi =((=((=((. sao Mông lại ko lên hao cơ chứ? :(:)(:)(( để mình phải tự sướng bên đó hoài =((

----------

up mỏi cả tay, ảnh đẹp sặc cả máu mà thậm chí chả có ma nào mở ra coi, chưa nói đến viẹc post với chả re =((
hình như cứ nghe tên TokioHotel là bọn nó nghĩ cái gì ko biết nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Em nói thế là thế nào? Phượng Trang là chính cung, em chỉ là ng` iêu sếp thôi :)
Nhọt Mông Hao nó còn chả lên, em từ bỏ hi vọng đê :))
Topic NA của sếp Chi nằm ở box Nhạc cổ điển, ngay dưới các khóa học trong trường đó. Thế mấy cái topic mà em nói đến nó nằm ở đâu? tưởng mình lượn hết hao rồi mà sao còn nhiều topic chưa đọc thế nhỉ 8-}
Hôm nay em Vi vỡ mộng, cô Sinh ko kiểm tra miệng :)) Nhưng ko sao, nghe Phượng nói sướng thế còn gì :)) Không hiểu sao Phượng lại học được cái đống đấy nhỉ?? 8-} Con nhà LÒI có khác

hôm nay pạn Vy là pạn Vy ko giấu nổi ánh mắt hãnh diện và tự hào đâu nha ;;) nhìn nó cười sung sướng mãn nguyện thoả mãn ghê lắm ;))
Vũ Linh bảo là Vy ngồi đằng sau vỗ tay to quá làm bạn í điếc hết cả tai cơ đấy @-) ;)) 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên