$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

...ummmhhh :)) hay thật mà :))

mai có ai định làm cái j cho ông úcking vs tớ ko ;;)

chán quá :-< bik thế mình uh' bùng, về nhà bao nhiu la chuyện hay =.= chán quá mất :-<
HÔm nay 2h30 mới đc ăn trưa+sáng :( định hok bùng tiết 4 vì cô sinh rất hay kt miệng, cuối cùng hôm nay lại hok làm j :( nản quá
Địa bảo Gulo ke chuyện hay lém hah ..... cái j bao nhiu người theo đuổi tôi :)) gulo xì tin =)) fi quá fi quá
Mai có ai đi Quần Ngựa hok :)) minh gọi điện bảo N' hok đi đâu :))
Mai các bạn nhớ tích cực chơi thể thao ....... mình mặc áo vàng :))
Í chết, lại còn uni ...... thành trắng vàng đen hah ....... lại còn quần thùng thình ....... sao hợp với áo dc nhỉ :(
Uầy, YC giống bạn mình quá ....... gf của exbf :)) [điên mất] toàn c thành k. lại còn kiểu nơi đêi, tôi đã xinh ra ....... kiểu cố tình vik sai chính tả :)) đọc buồn cười uh chịu nổi, kiểu kute 9x :))
@ Vi: o_O cái j mà cưỡng chế vik thế hah :)) thôi lần sau uh' vik kiểu này nữa :)) vik kiểu khác :p [cứ tưởng Vi bảo mình :">]
Các bạn lại làm uck ah :| làm hay ho nhé >:-D< mong là lại dc như kiểu 8.3 :))
Tuần này bận quá =.= chít mất ........ngày nào cũng như hell thê này :(
Nhưng ít ra mình cug còn có nhìu niềm vui khác =))

con lạy hồn ^:)^ cái này làm cho nó có thôi @-) giống 8/3 có mà chết hết cả nước à ^:)^

công nhận hôm nay coá nhiều chiện hay :x
gu lồ làm mình shocked :-ss tôi đc nhiều ng thik 8-> những ng thik tôi toàn những ng đẹp trai B-) cao to đen hôi :))
Fượng làm mình quá choáng @-) đúng nà con nhà lòi thật :-s
ôi mong đến mai để xem tranh lớp mình đi thi như thế nào :x :x :x

úc iếc chi đấy? gì đấy gì đấy??! ;;) [la liếm la liếm :))].
eo ui hôm nay mình nằm bẹp ở nhà hóa ra ở lớp vợ mình lại có chuyện gì léng féng với V nhá ;;):-w
chán thật, thứ 3: gulồ với đứt =((. bao nhiêu chuyện hay mà mình phải nằm nhà =((. lần sau có nghỉ phải gửi bạn vác cái camera đến lớp rồi về nhà xem:)). tranh thủ học luôn, đỡ phải chép bài =)):">
@mẹ quỳnh anh: bạn nào thế mẹ??! ;;)

bạn Hân: đã suy nghĩ về đề nghị kủa tớ chưa bạn?;;);))
bạn là bạn làm tớ bấn suốt kả buổi tối đấy nhá :)):">
chết thật... chắc đêm nay thao thức ko ngủ nổi mất:">...

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay có cuộc chiến "tranh giành" chiếc ghế băng hồng...thật là cute =)) ;))
Hnay Gulo` đáng yêu vật nhớ =))
Đứt đầu mới....nhìn cứ....dân chơi :"> ;)) =))

mai mặc quần đồng phục với áo 10A1 à O_O chán thế.

mình nghĩ mỗi bạn nên thủ sẵn 1 cái quần khác ( bò biếc gì đó ...) chiều tan học xong thay :D...chứ ai mặc quần đồng phục :-<...;))

tình hình là thế này nhá, mẹ tớ bảo là cái đơn của mình có một số lí do hem chính đáng nên mẹ tớ hem có kí. mẹ tớ bảo là nếu mẹ kí thì nhà trường cũng sẽ ko đồng ý mà sẽ ghét lớp mình nữa. Đằng nào thì sang năm tớ cũng ko học nhưng mẹ tớ bảo là cả lớp nên làm lại 1 bản khác với những lí do chính đáng hơn, nhất là lí do thứ 3 (thời tiết đó)
sr mọi người rất nhiều

dream piano: xong!!! =((=((=((
hy vọng mong manh vỡ tan tành 1 cách chóng vánh...=((=((=((
vẫn kòn đâu đey tiếng đàn lảnh lót như trym hót trên cành...:-":-":-"
đúng là cái kiếp mình nó đen bạc=((=((=((

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay quả ghế hồng cute ko thể tả :x
nhưng tớ e rằng rồi sẽ bị chôm mất thôi =((
Thuỳ chi bảo nên sơn bàn ghế màu hồng chứ =))

he he hôm nay nhiều chiện hay quá \:d/
- Gu Lồ: cô ấy thật tự tin làm sao;))
- Mình ghét đầu cua thế hok bik :-w trông cứ lưu manh làm sao ế [-x
- Ghế hồng : =))=))=)) hà hà A1 pro quá =))=)) mà cuối tiết Đứt mình hỏi anh ý làm sao mà anh lại ngồi được cái ghế thấp thế, anh ý bẩu tại lưng anh ý dài =))=))=)) mèo khen mèo dài đuôi =))
@ Tashie: mẹ em thì kí vô tư nhưng mà đồng ý là phải sửa lại đi tại mấy lí do hok thuyết phục thật :-ss

hmmm Khắc cắt tóc rồi... Rồi đến Vi... Rồi đến VLinh... Rồi đến Đứt... Thôi quyết định rồi, mai sau Quần Ngứa đi cắt tóc :)) đầu cua nhá ;)

Ghế hồnggggg yêu dã man =)) Chả hiểu mọc ở đâu ra nhờ ;))
" TRẢ GHẾ ĐÂY " - " KO TRẢ " :)) Cuộc chiến tranh mãnh liệt đây ;))
Còn Gu lồ thì yêu rồi :x...đáng học tập nhớ...
" Cả lớp nghĩ cô có nhiều ng` thích ko "
- CO' Ạ
" Thế phấn đấu như cô nhé " =)) vỡ bụng :)) :p

ổ ôi iêu thế :x sao lớp nào cũng thik ghế hồng thế =)) mấy lớp kia toàn con zai mà cũng đi tranh nhau cái ghế hồng á? =))
---
á cái gì cơ??? pạn Đen đầu cua á? :-ss

Dan ơi đừng cắt :(:)(( có bik chị Tashie bảo thik đầu của Dan lắm hok :(:)(:)(( =))=)) cắt đi xem nó lưu manh đến mức nào ;;)

Công nhận là hôm nay rất vui. Ơ hay PTrang là vợ mình mà dám có người nhận vơ kìa.
Xem ra phải gọi QA là nhạc mẫu rồi. :)) Mẹ YChi mà =))
Bạn "Đem" mà cắt đầu cua thì hơi được đấy :)) Ơ mà KMong Vờ Lờ Vờ i cắt hết à, sao mình ko biết nhỉ??

Trang ơi chị là vợ cả của chồng em, sao chị lại còn có vợ nào nữa đấy :-/ sao mà loạn luân thế [-x họ hàng hang hốc cứ loạn hết cả lên :-ss

----------

cả ngày mai coi như phơi mặt ngoài đường =(( thứ 5 học cả ngày =(( thứ 6 O :-ss tuần này damn quá các em ơi :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

Phượng Trang là vợ của tớ ( Vi cẩn thận đừng có léng phéng đấy, tớ đánh dấu chủ quyền rồi;)) ) Yến Chi là người yêu tớ. Quỳnh Anh là nhạc mẫu, VL là nhạc phụ. Bố là Hà Anh, mẹ Hạnh Ngân, chị chủ là Thư.

Back
Bên trên