$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

theo lời Trư thì:
Trư (3/22/2008 11:08:55 AM): Tranh minh dep vai chuong :x
Trư (3/22/2008 11:08:55 AM): :x
Trư (3/22/2008 11:08:59 AM): loi binh hay + dep vai chuong
Trư (3/22/2008 11:09:00 AM): :x
Trư (3/22/2008 11:09:04 AM): cha co' lop nao vai chuong den' t he' :x

tự sướng rồi :))
đừng chủ quan vậy chứ :) nên nghĩ là mình giỏi nhưng cũng nên nghĩ rằng các lớp khác cũng giỏi :)) ams mà :))

nhưng tranh của lớp mình đẹp thật mà :"> :x
nói chung vụ này ko đc jải ko sao hết, nhẩy các bạn nhẩy ;;)
vẽ vui ơi là vui, thik ơi là thik :x >:-D< bùng tiết xướng ơi là xướng :-"

Để quote thêm 1 cái khác nhé :
*~*[P/I\N/K\Y/M\E/]*~* me: the thi chung ta co co may doat giai day
Tru cute hi' mong la the' >:-D<
*~*[P/I\N/K\Y/M\E/]*~* me: tat ca la nho cong lon o anh Tru :x
Tru cute: gom' :*
Tru cute: cong cua tat ca ma
Tru cute: nhung neu ko duoc thi cung ko sao
Tru cute: chung ta da co quang tgian vui vai chuong ben nhau
Tru cute: ve ve voi voi
Tru cute: nghi tiet'
Tru cute: con LLinh chua chi da keu nho' >:-D<
...Bạn Vi đừng nghĩ là tớ tự sướng :)...chẳng qua ấy chưa trải qua quãng thời gian vẽ vời cùng bọn tớ thôi :p...chân chưa bao h bị vấp, bị dính nước cống vì vội lên xe đến trg`:)) ( đau + " ko thơm " vãi chưởng :( )...chưa bao h phải ngâm chân trong làn nước đen xì trong bồn tắm( chẳng khác gì nước cống) để mà cọ bút, cọ bảng vẽ...rồi nói với nhau là sau này kể cả sau này có bị ung thư cũng không hối tiếc :)...rồi lúc đội mưa đi mua bánh mì cho nhau ăn...lúc vừa say mê vẽ vời, vừa bật nhạc inh ỏi....vừa vẽ vừa rống lên hát....yêu lắm ý >:-D<...rồi lúc pha màu vào mấy cái bình nước...nhìn thấy màu nước thay đổi...hí hửng nói là nước xoài, nước cam, trà sữa,...như bị dở hơi ý >:-D<...rồi lúc cả 1 lũ mỏi quá nằm tất lên giường, mông chổng hết cả lên :))...unforgettable memories....so even if we get no prize...I won't be sad :)...just...tiếc nuối cho cái nỗ lực mà tất cả đã bỏ ra :p >:-D<....nhưng we've won more than a prize :)...that's how precious it is...:p..and I've never thought that we're better than other classes....just say that sentence without thinking :)) as I feel so relaxed and happy :) ( more than u expect :p )..so sorry :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Ừ, của lớp mình đẹp nhất đẹp nhất đẹp nhất mà >:D< (Trư ơi sao cái emo hug của tớ nó chả ra j` cả :()

Cô Trư đừng làm tôi ghen tị >:p

ô hay, sao lè lưỡi ng`ta :-w ghen giề mà ghen ;))
Đây ạ, muốn nó hiện thì phải ấn như sau > : - D < chưa ko phải > : D < như bt em ạ ;)) Làm xem nào ;))
>:-D<

Không sao không sao, tranh lớp mình đẹp mà :x iêu thế :x Công của Trư với chị Thư và mấy đứa nữa thôi, bọn mình ngồi trong lớp học bài, có công giề đâu. May ra được sếp Chim với Trang è cổ xin nghỉ cho các bạn :D Ôi mọi người siêu thế? :x :x iêu iêu :x KHông được xem chém gió ==> tiếc
@Mẹ: Mẹ mà ko biết New Age là gì thì đừng hỏi con :)) Đùa chứ, ko giải thích đâu ;))

tranh lớp mình hoành tráng
hôm nay tớ đi xe buýt nghe thấy mấy đứa bảo: "bọn A1 làm đẹp lắm"

1 số bạn lớp mình đừng vào topic from to làm nhạt topic đi quá nha ;)

@Trư: maybe tớ ko tham gia nên cũng ko biết cụ thể thế nào nhưng biết là mọi ng` rất có tài năng và cố gắng :) tớ chỉ ko muốn lớp mình kiểu tự phụ quá thôi (let me try this one) >:-D<

Sướng nhể, tranh lớp mình đẹp mình thấy sướng quá!;)) ;)) ;)) ;)) ;)) (Chả bít có cái mặt nào thể hiện sự tự sướng)
@Lanh:Mẹ k bít thì con phải giải thích chứ, để cho mẹ mù thông tin thế à?:( :( :( :( :( :-< :-< :-<

----------

Ý bạn Vi là gì?:-?? :-?? :-?? :-??

có ý j đâu :)) tại đọc mấy post của Trư thì tự nhiên type thế :)) ko có ý j đâu thật đó :-j

tớ cũng thấy giống Vi =.=

thấy j ;)) thấy j ;;) nhìn chung là ko có j đâu :-j ý kiến riêng của tớ thôi mà :)

ùi có gì đâu :x nghĩ thế là đúng mà ;)) :x
ở đời phải biết mình là ai chứuuu :x :p
hehe

Mẹ ơi, con xin lỗi ;)) NA là 1 thể loại nhạc thôi mà :D

New Age là kiểu nhạc của Secret Garden đúng ko ạ >:-D<

@ Hạnh Ngàn: tự sướng nó như thế này này :>
btw, thấy tranh lớp mình đẹp thật mà :(
có gì tự phụ đâu nhỉ :-s

èo, kiểu bh ăn nói là cứ fai cẩn thận í nhỉ :-s hok dám khen tranh lớp mình đẹp hơn tranh lớp khac nữa [căn bản cũng tại chưa xem lớp khác thế nào] ......no comment...... đại loại thì hok nên so sánh, túm lại tranh lớp mình quá kute, quá ổn, lời bình của mọi ng và đặc biệt là e Lan Chim làm mình xuc động nghẹn ngào, hok ngờ e lại làm văn hay như thế :x Học Văn N' đúng là làm thui chột nhân tài o_O
Secret Garden thì nhà mình cũng có đĩa đấy, hay lắm :x nhưng về new age thì mình chả bik j cà :">
Èo, mà bạn VI nói thế là thế nào :( mình cũng vik trong topic đấy mà, có í ám chỉ ng ta hok đấy :-s thế là thế nào :-s thế from to là fai viết như thế nào, bìa fai có chất lượng ah, hay là hok đc gui cho myself, hay là thế nào :-s
Uầy đùa, thời gian vẽ tranh hơi bị ấn tượng đấy, nghe iêu thế nhỉ >:-D< mình đang tưởng tượng e Mông nằm trên giương chổng hết cả Mông lên :))

Chỉnh sửa lần cuối:

vụ tranh thì A2 cũng làm tranh nổi đấy ;)) đụng hàng đụng hàng ;))
hôm trước ở lại chém lời bình với Trư và Thùy Trym >:-D< thanks Thùy Chim nhá :x bắt ấy mệt mỏi ở lại :x
thanks cả em Trym và Vy đã chém cùng :x mà nội công của Vy cũng thâm hậu đấy ;)) chém hơi bị được " ...bạn học cách đứng dậy sau khi vấp ngã để tiếp tục vươn lên" ;;) đúng học sinh N' nhá =)) mà ba đứa ngồi làm trong giờ Đ' mới sợ chứ :)) tớ đề nghị Lố bang A1 chúng ta viết là Đ' cho nó cùng thể loại với N' nhá ;)) mà lại đỡ lộ tung tích ;))
còn NewAge á ;)) hỏi sếp Trym đây b-) nhà tớ đủ loại của NA luôn :x
nghe sung sướng và thỏa mãn lắm í :x đầy sảng khoái khoái cảm :"> nói chug thật sự refresh lắm :x
thôi có gì ta sang topic NA chém gió :>

ẹx...
mạng đang lên cơn điên 8-} 8-X: --> mấy hôm nay chả làm được gì kả --> trình độ spam tập sự lại jảm sút nhiều quá =((
@Lanh: lanh iu, mạng em đang lag, mở 1 page chắc nó fải mất đến 15' là ít --> sorrie, lúc nào nó ổn thì em lên đấy la liếm với lanh :D
àh này, Yiruma kó fải New Age đâu ?! :-/. lão ý bảo lão là Christian kơ...chả biết nữa:-??

Back
Bên trên