$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

cố lên nhợn iêu :x
hôm nào chị để ava nhợn một tuần nhá >:-D<
ôi thik quá tranh lớp mình đẹp kinh dị :x

Hôm nay mới là vọng Phục Sinh thôi nhưng vẫn chúc cả nhà Happy nhé

Lanh hâm >:p đứa nào chả bị mắng >:p, mà k bị 2 đâu, thế cả lớp 2 à >:p
>:d<
Cả thuyết trình ý bố ai biết đc làm tnào thì mới được khen :-<

Tớ thích Hân để ava ngây thơ cơ :"> như cái ava chó ý :D

@ Trư: Không, chẳng có cái j` là tự nhiên đâu. Gì thì cũng có lý do cả...cả những chuyện hữu hình lẫn cảm xúc con người nữa :D. Biết từ undertow không :D

Hôm nay cô Toán chỉ chấm một dấu vào tên thôi chứ không ghi điểm gì đâu
Riêng tớ cô cho mấy cái dấu tích vì từ bài 4 đến giờ chưa làm một chút gì cả
Bây giờ tớ vào sổ đen rồi.

Ối trời, chấm 1 dấu là có chuyện rồi, thế nào cũng như N', cuối năm lại thế này, trừ điểm thế kia, ko cho gỡ điểm... thôi tớ teo rồi :( Thực ra mọi người cũng bị chấm, nhưng tớ dễ có nguy cơ ko được 8 phẩy hơn :(
Sau khi điều tra lại, tớ nhận ra là thứ 7 nào tớ cũng có triệu chứng đau đầu (nhức kinh khủng ý), lảo đảo đi không vững, chóng mặt (thậm chí còn xỉu) :-< Và đôi lúc còn... nói năng lảm nhảm nữa, không hiểu lý do tại sao. Cứ thế này chắc cuối năm tay vin cành lá chân đá ống bơ luôn :-<

Chỉnh sửa lần cuối:

hạ đường huyết Lanh ạh :D thứ 7 tuần sau mình mang kẹo mút cho :D
Cô Toán k có kiểu thế đâu :| thề
Tranh với lời bình lớp mình hnay đúng là vô đối =)) j` mà đài phun nước phun ra dòng nước mơ j` ý :-ss

chán quá tiếc quá hôm nay ko đc ở lại xem lớp mình đi nộp tranh hoành tá tràng như nào :x
ôi công nhận tranh đẹp thật í :x
lớp mình fải đóng khung treo trong fòng học mới đc :x

@ nhợn & vlinh: ko fải hạ đường huyết, tụt huyết áp chứ. chết con nhợn này ăn uống thiếu chất rồi, để chị chủ ra tay >:)

haiz hôm nay thằng Vi làm hỏng hết hàng họ tao rồi :| tổ sư mày ngã mấy cú về đau hết cả người =))=))=)) :">

hố hố, e Diệp hết đau chưa?

anh Đứt hôm nay cực hâm 8-}h ra chơi tự dưng anh ý gọi mình :" Diệp lên đây hỏi đây" :-ss mình lên sợ sệt thế mà anh ý cho 1 câu :" nhất trí màu đen à ? " :|:|:| làm mình hết hồn :-ss mình bảo "Vâng", anh chém 1 câu :" Quyết tâm thế thì thôi đen vậy " :) =))=))=))=)) buồn cười anh ý thế =)) càng ngày càng đú =))

uầy :eek:. kinh đey kinh đey ;)). tớ khâm fục trình spam kủa kác bạn:eek::eek::eek:. vừa la liếm sáng nay đã thấy lên trang vùn vụt :eek::eek::eek: [kể kả những bạn ko spam]
dạo này tớ hay la liếm trên mấy kái forum tìm ảnh anh 'Rơm' kủa tớ [là ai chỉ kó phượng biết :-"] --> kó nhiều tiến bộ trong kông kuộc post bài: từ bài dài ngoẵng --> spam liên tục =)):"> [thế này kó fải là spam ko nhỉ? ;;):-"]
mình sẽ tiếp tục kố gắng hơn để đạt được trình độ spam như kác bạn:"> \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

công nhận đứt hôm nay quá đc =))
màu chủ đạo là màu tím nhá :)>- :))

@ chị chủ: tại sao em ko xem được mấy kái ảnh mì trộn?:(:)(:)((. bắt đền chị, mua em mì đi :(( [=))>:)]

Ôi Diệp bị Vi làm gì à :-w...huhu vợ bé của tôi :(( ;))
Hôm nay tranh cuteo lắm í >:-D< Yêu lắm í >:-D<...tiết 5 Trư, Trym với Thùy Chim ở lại chém gió ;)) Yêu ghê cơ >:-D<
I'm in love...>:-D<

Hôm nay chép lời bình đến tận 5 rưỡi mới xong vì lời bình đoạn cuối sửa đi sửa lại. Kết quả là đầu tớ bây giờ vẫn còn lởn vởn cái đống hành lang tương lai, cánh cửa cuộc đời :)). Nhưng mà công nhận tranh lớp mình đẹp thật, iêu lắm thích lắm :x :x :x :x. <:p <:p <:p <:p .

èo...èo...èo
1 ngày kinh dị...
theo như trí nhớ ngắn hạn kủa mình thì hôm nay kó thể được koi là ngày kinh dị nhất trong năm nay [đã hết năm đâu?=))]
+ sáng: tối kwa thức khuya --> sáng nay fải kố gắng dậy sớm đi kó việc --> nhưng... sau đó... tự dưng kó người gây chuyện ầm ĩ --> ko được đi nữa --> èo uột kả buổi sáng và thui chột đến kả buổi chiều
+ trưa: đi học --> đi đến đúng nửa đường mưa to gần chết --> kố chết đạp đến trường --> ướt sũng ko khác gì mấy kon chuột chết mà người ta vẫn kán kwa kán lại ngoài đường ý =))
+ chiều: h Đại --> kô bắt đem vở lên kt [tình trạng chung] --> 'hôm nay kon ko đem vở ạh' ['mà nói thật với kô là kon kũng ko định mang' =))] --> 1 chấm vào sổ nhá kon ;))>:)
màu tím quần anh Did gây ra sự ức chế tinh thần ghê gớm :)) [theo văn hóa Brazil thì dân bên đấy kị kái màu này đấy kác bạn ạh =)). tặng kwà mà tặng nhau màu tím chả khác gì chúc nó: 'wây mày ơi, tao yêu mày thế, mày chết sớm đi nhá=))']
kộng thêm với việc tiết đầu ngó sang chỗ P.D.P ko thấy kó ai --> thêm sự bức xúc và bất an...
lại đi học thêm...9h tối mới lết được kái xák về nhà...mà kũng chả muốn về đấy nữa =((
tóm lại là mệt...
mệt nhất là vụ lúc sáng sớm ra...
thế lày thì xống kiểu gì hả Bác :-< ??!

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi vụ tranh 26/3 mình chả đóng góp được gì :( chán thế tại mình vẽ cũng xấu lại hok có tài thơ văn :( :(( anh ơi em đã cố giữ gìn cho anh :( và em đã giữ được =))

Yến Chi ơi, sang New Age của sếp Chi spam với Lanh đi nào:)
Hôm nay tiếc, không được xem các bạn chém gió. Không sao, nghe xong sợ về nhà đầu như Thùy Chi :))
ừ, mình cũng không biết liệu có phải ăn thiếu chất không, đã uống thuốc rồi :D

@ Diệp: Mình cũng bất tài nên cũng thấy giống Diệp quá cơ!
@Lanh: Newage là gì hả con?

thế tóm lại là sao rồi :| vụ tranh ý :|

Back
Bên trên