$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Korean lần này cute lắm ýyyy :x Anh áo vest đen ( Uniform đấy :)) ) là Sun Kyu ;)) Nó bảo nó là mặt trời trên thiên đường, còn trư là rác rưởi :)) Ghét chưa ;)) nó cute lắm, à quên, anh ý cute lắm :"> mỗi tội hơi trẻ con, cười như 1 thằng cu bị ngu suốt ý :"> ;;) hihi hnay suýt bị taxi đâm ;)) nó kéo mình lại đấy :"> QA ghen ko :"> :)) hihi ;))
Còn 1 thằng cu mắt híp funny lắm :"> nhưng hay flirt :-w mặc dù đã có gf chứ ;)) hihi 1 thằng cu buồn cười + trẻ con + Cute nữa, cứ bảo Trư là " Anh ghét em " :)) :"> xong rồi " Tức quá " hehee ;)) ngộ ko :x
À, bọn mình còn dạy bọn nó nói " dân chơi ko sợ mưa rơi " nữa :D Tại hno. đi chơi trời mưa :)) :p
hnay làm bài chán quá :( >:-D<
Mai Lanh SN vui vẻ nha :* Chết thật mai tớ ko đi học :( ko chúc mừng LAnh được :( sorry nhé...
Sorry cả vụ của Điềm nữa :( Rõ ràng chị loa đài đưa tớ rồi...nhưng tớ đưa lại bảo là còn One life one love nữa :( cố gắng hỏi han xem, cầu trời là ko mất :(
>:-D<

Thôi đi cô :"> uh' them` ghen với cô đâu nhé, cô mà có bị làm sao thì tôi cũng hok sống nổi :)) thanks anh Hàn Quốc nhe :x :x
Hí hí, anh ghét em :)) em ghét anh :)) lừa tình vừa thôi em nhé =))
Sun kyu ......upa, thik anh rồi đấy :x :x anh là mặt trời trên thiên đường :)) haha, ngố quá đấy, lại còn hay cười nữa chứ :"> anh í hok stoo đâu nhé :"> mai anh đi oi` :( chán quá, sẽ để ảnh anh trên ava ít nhất là 1 tuần :))
Happy Bday to Lanh nhé :x mình chưa dc ăn mì :(
Dan đã tìm dc cái Zune chưa??? Dán quanh trg` oi` mà :| có thấy hok

Happy B-day Lanh!

Chưa tìm thấy đâu :(, chưa có ai reply cả.

cmsn Lanh ^^!

mãi mới có ng` vào spam vs mình ><

hú hú joyeux anniversaire Lanh nhợn <:p Nanh nơi nì nôm nanh na :x

à fải nhắn với bạn Vy cái này ;))
thứ nhất là chỉ có hnay cậu mới bảo tớ về chỗ nhá, mọi hôm toàn đuổi đi ;)) thế mà dám kêu là "cưỡng chế" ;)) thứ hai - cái này quan trọng nhất - cậu ko thể tố cáo tớ với N' đc, vì theo chỗ mới, ng ngồi cạnh cậu là Phan My >:) hà hà >:)

thứ nhất là chỉ có hnay cậu mới bảo tớ về chỗ nhá, mọi hôm toàn đuổi đi thế mà dám kêu là "cưỡng chế"
điêu quá >< ghét ko tả đc ><
1 là toàn là tớ chủ động bảo cậu đổi chỗ or về chỗ nhớ ><
2 là hôm nay là hôm đầu tiên trong giai đoạn đề phòng N' mà đổi chỗ :| chắc chắn luôn, nếu ko thì như cũ ai lo làm j ><

thứ hai - cái này quan trọng nhất - cậu ko thể tố cáo tớ với N' đc, vì theo chỗ mới, ng ngồi cạnh cậu là Phan My hà hà
cãi cùn >< ko chấp >< vô ... >< ghét quá

tớ cũng chả muốn tố cáo N' làm j >< ý tớ là lần này mà N' phát hiện ra mà ng` có lỗi là duy nhất cậu thì cậu là tội đồ thế thôi !
P/S: đã ko muốn mang lên HAO rồi mà còn cố tình mơi ra >< đừng bảo tớ nói vô tình !

sao cậu nóng tính thế nhở :| mới hơi đá đểu tí mà đã nhảy dựng lên :|

Vi bớt giận nha ^^

Chán thế, hôm nay định bẩu Hân cố về đi học BC để chơi với chị Sunny thì hem được. Sao mà cái lớp ở đấy của tôi càng ngày nó càng khốn nạn thế này?!?!

<:p he he bà Lanh sinh nhật vui vẻ<:p

Okie, mì tôm nhá. Quyết định thứ mấy đi nào? ;;)

tớ thấy nên đi vào ngày thứ 6 thứ 7 và chủ nhật ^^! sn hết tuần nhớ ;;) tớ đăng kí 1 thùng mỳ ;))

he he ;)) ngày mai mua sổ mọi người làm nhật kí lớp nha :x :x :x
hôm nay vì có vụ Vy + Phượng Trang = thư tay ;)) ;)) nên mình mới có cái idea đấy ;)) tại vì lúc đấy đang nghĩ sao để " lưu lại những khoảnh khắc đáng nhớ" của hai bạn ;)) hi hi ;))
cái nhật kí này có bạn bảo là làm blog lớp, xong rồi post entry lên :D nhưng mah ví dụ như hôm nay ;)) PT với Vy đang đoạn thư bay vèo vèo, thì fair vít ngay lúc đấy nó mới dạt dào cảm xúc ;)) iem xin được làm chân kí sự :">
mọi người thấy sao ;;) ai viết cũng được hết, chộp được cái gì hay ho là viết :x có thể vẽ vời minh họa vào theo sở thik, hoặc dùng emo bộc lộ cảm xúc tác giả ;)) đồng ý thì mai Lanh đến sớm tí (nếu có thể) rồi đi chọn quyển nào iêu iêu :x

----------

à, Sn Lanh,mình thik ăn mì tôm chanh hay mì trộn í ;)) xuống canteen cho máu ;)) nhưng mà kiểu cứ hai đứa một hộp, như khi bọn mình tranh nhau mấy hôm tiết 5 í, vui và ngon dã man :x

iêu quá :x tớ thik nhật kí lớp lắm :x tớ đề nghị là viết lại tất cả các sự việc từ đầu năm luôn :x trên hao mấy trang đầu có nhiều thông tin lắm ;)) hí hí ;))
còn vụ mì tôm chanh với mì trộn tớ đồng í với trưởng :x xuống canteen cho mát 8->

hí hí :"> nhật kí lớp \:d/ vui vui .......minh bik là sẽ vik j òi........mình sẽ vik:
ANH SUN KYU :x :x :x ANH SUN KYU :x :x :x mình "sunsick" anh í mất rồi :">
Hôm nay anh í mặc quần đùi, tập đi xe máy :"> thế mà mình uh' dc xem :( lại còn hok dc gặp lần cuối nữa chứ :( chán hok tả nổi :(
Anh Sun Kyu đi may mắn nhe, học giỏi nha anh :"> :x
Hôm nay Vi ăn mảnh sữa chua 1 mình nhé ;))
Bạn Khúc Mông là ng` hùng hôm nay :))

mình đã tình cờ một cách cố ý lượn lờ mấy page đầu của lớp mình, tóm đc mấy cái cute cute hay hay ;))

nghe thằng vi nó kể nó khá tò mò vì nó muốn angel của nó là 1 người muh
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x so shy

ái chà ;;) ***** ơi lên mà đọc nè ;;)

:)) keke ...Đứa nào cũng cười sặc sụa :)) Vui mà :"> :-"
" Anh vừa chạy xe tới hả" =)) Huyền stoo =))
"Cửa sổ mở kìa " =))
Đùa hôm nay Danny sướng gớm nhớ :)) Được Tạ "wind kiss"...Minh mở cửa sổ =)) và huyền chạy xe =))
Hehe...Hôm nay KMinh ngoáy hay nhở :)) VLinh mút tay rất tài ...và Vi thối hát " rap" so chuẩn :))
hehe....các em cứ tiếp tục phát huy nhá :">
Yêu cả nhà mình :p
( CHỉ damn cái là bài Engl test làm như ngu :( ...chán :( )
vụ này xảy ra từ hồi mình còn chưa biết hết các bạn 8-> hoá ra cái bạn chạy xe là bạn Bơ à ;)) giờ mới biết :"> =))
ôi đọc lại vẫn cảm thấy không khí lố 8-> =))

à mà mình cũng mới fát hiện thêm: ra là bạn Vyệt Lynh đã lên hao từ ít nhất là page 15 B-) :-B ;)) ghê ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Điều mình muốn viết trong diary lớp ngày hôm nay là
Choikang Changmin is the hottest guy in Korea^^ ! ( as Sunny-Soenuye-watever, i dun know how to type ur name :">)

Và... hôm nay mình bị chụp ảnh bất hợp phát vì cầm quyển báo Hoa Học Đường :|

Back
Bên trên