$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

hu hu hu :(:)(( hôm nay anh đẹp trai đến cả nhà hok ai bảo tôi xuông cùng :(:)(:)(( bi h anh ý về rồi :(:)(:)(( hu hu tớ cuồng anh đẹp trai mất rồi :(:)(( anh ý kute dễ xương quá hok thể chịu nổi được :x:x:x:x
hu hu hu cả nhà ơi cuồng anh đẹp raiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii quá :(:)(:)(:)(( anh ý về mất rồi:(:)(( có ai có ảnh anh ý hok share choa tớ đe :(:)((

ôi, tưởng Diệp e hem thik Hàn bi h cũng cuồng rùi ah`?
pics thì qua Y!M hỏi Lê Linh hoặc Trư ( i'm experienced, huh? :> )
hôm qua tại cái pic Lê Linh send cho nên chị đã hết thik Sukkie oppa rùi :-SS, vẫn trở lại với hiện tại là oppa Jae và oppa Min đáng iu nhất thôi ^^

em chả cần bik các anh ý tên j[-x em chỉ bik là cái anh mặc bộ đen nhặt cầu cho QA ý, anh ý quá dễ xương \:d/ hok thể chịu được :x:x:x:x

Ăn mỗi người 1 hộp cho thoải mái :D, hay thích ăn chung??
Mai đến sớm á, để em xem đã, sợ ko được, thôi để tuần sau cũng được mà sếp, bàn với con Trư đã ;)) Mai em chuẩn bị mì tôm là hộc hơi rồi.
Đề nghị mai ko bạn nào đến muộn, tớ phải đăng kí rõ là bao nhiêu suất mì trộn, mì tôm chanh, cho nên đứa nào đến muộn là nghỉ đấy ;)) Đến sớm nha :x
Mình sẽ hoạt động vào cuối tiết 4 + tiết 5 luôn :D
Thế ăn dưới canteen hay lên lớp?
Còn nữa, cần tuyển 1 số nhân viên đi vác mì với tớ :D

mình nhận thấy là mỗi bạn nói một chủ đề, chả liên kết gì cả =))

Chào các bạn, QA ơi tớ bảo với Sun Kyu là con gái lớp mình rất muốn có ảnh của nó thế là nó cho tớ chụp một đống ảnh nó dứng cười một mình tớ có cả email cả phone của nó đấy bạn nào lấy không??

----------

Chào các bạn, QA ơi tớ bảo với Sun Kyu là con gái lớp mình rất muốn có ảnh của nó thế là nó cho tớ chụp một đống ảnh nó dứng cười một mình tớ có cả email cả phone của nó đấy bạn nào lấy không??
Sun Woo ( sunny) muốn làm quen với bạn Việt Linh vì " he's so cute"
Hi vọng là bạn Việt Linh đồng ý

bạn Hân khách sáo quá :)) đúng là mỗi ng` nói 1 chủ đề, và đó cũng là cớ hội cho 1 spammer như mình ra tay >:)

----------

ối đọc đến bey h mới nhìn ra cái câu: VL is so cute =)) =)) =))

Hân up ảnh nó đứng cười một mình đi =))

hi hi bạn Hân tiện thể cho hỏi có ảnh anh đẹp trai partner của thằng Lâm hóa 2 hok share cho tớ :x

Diệp ơi bệnh quá =)) Ko sợ "siêu nhân cuồng phong" ghén đanh à ;))
Hôm qua nghe Diệp quảng cáo bạn Hàn Quốc ghê quá :)) Chưa nhìn thấy đâu :-"
Vi ngố: ku này spam tích cực phết nhờ ;)) Cái topic lố bị lock rồi, đóng góp bài sao đây :))

Ôi ối, Hân ơi, mong là ấy cho tớ ảnh cộng cái j` liên quan đến JSuk oppa mà nó khá khá 1 tí chứ cái ảnh Lê Linh gửi cho tớ shock nặng
Mà sao nhìu người cuồng oppa nhặt cầu thế nhờ?

ôi dào :-j bt thôi Đạt à :)) khi nào thấy thick lại unlock ra mà đóng góp ;))

Tớ có tận ba cái ảnh Jsuk ăn kem bông ở trước cổng trường mình Tớ bắt nó đứng làm mẫu mà
Sun Woo bảo là về bên đấy sẽ gửi ảnh của Yeo Hoon với cả một vài thằng mà bạn ấy coi là đẹp trai

uh uh :x :x cái anh mặc áo đen í :x lên đá cầu :x cute thế k biết :x :x
hôm nay vui vật vã ạ :x
thấy Hùng gì gì thật là giống Cấn hết chỗ nói =)) được mỗi cái nhiều tóc hơn =)) còn Đứt thì vô đối rồi =)) =)) quần tím =)) =)) năm nay đang mốt tím chăng ;)) ;)) kon Chim nó còn bảo, hôm qua thầy còn mặc quần tím + áo hồng cơ =))

toàn những màu thật mộng mơ 8->
Đứt đã bị "xhocked" đấy mọi ng ạ \:d/ (trào lưu viết sai chính tả =)))

he he thik up ảnh Đứt àh ;)) tẹo nữa em Diệp up cho :X kuteo nhắm ;))

@Hân: á á, anh đẹp trai :x :x share ảnh cho tớ zoi nhe :">
Đùa chứ mình cũng hết thik anh í mất òi :( hức, chán quá :(
Dạo này tự nhiên thik đá cầu mặc dù mình uh' bik đá :"> ......quả cầu màu đỏ của con Trang bay lên nóc nhà màu xanh (diary trong ngày :))), bạn Lòi đỡ cầu = mũ bảo hiểm :)) ngộ quá :))
Suốt ngày mih ăn chocolate mới chết chứ :( thèm quá đi :">
Lại lảm nhảm òi, hôm nay mình như con điên í :(

Đứt là "hot boy" đấy =)), "tôi lúc nào cũng thấy nóng" =)) =)) =)). ôi chết cười =))
hôm nay thầy Hùng xoăn đã gây cho chúng ta những ấn tượng khó phai :)). "chuông reo là bắn" :))
khai trương nhật kí lớp :X (top secret >:) ). rất ấn tượng với bức tranh "tôi bị shock" của thiên thư =))
đùa em diệp làm gì mà cuồng hàn quốc thế em :-j, bt thôi mà, có phải hot lắm đâu :-j
lớp mình vui vãi :X, cố gắng save quyển nhật kí nhớ :))

Cái quả tôi bị shock k được giống lắm. Cái trang đầu tiên về thầy Hùng và Cấn thì tuyệt vời:D :D :D :D . Nói chung là hai trang đầu tiên thành công mĩ mãn ạ!;)) ;)) ;))

----------

Trời ơi, mình cũng cuồng Hàn Quốc nè! Iêu nhất là anh nhà giàu đẹp trai mặc áo màu nâu í ạ! Hình như anh í có bạn gái roài, mà chưa có thì mình cũng không dám với!:( :( :( :(

Back
Bên trên