$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

:)) bạn Vi :))

Hnay thì có việc hay là tiết cô Hằng sau 6 bạn hnay nghỉ xẽ làm bài kt Anh 15' 1 mình :D

hôm nay tớ đã nói chiện với bạn ở nhà Hân
1 điều hơi bị đáng buồn là thik DB nhưng mà lại là fan H.O.T :|
nhưng mà bạn ý khá là cutie+ friendly ^^

sao mà mình thấy ngày mai :-S

Uầy :( ko chơi thế đâu :( ko KTra đâu :( Mai đã sợ lắm rồi :( huhu
À ;)) Hnay đi ăn kem vừa về nè :x nghịch đốt pháo bông nữa, cute lắm ý :x :x
Ngày mai performances rồi, cố lên cả nhà :x

he he bác Vi thật là vui tính =)) thì hôm nay cả lớp cũng làm việc 31 mình đếy thoai :-j
cái chiện mà chuyển ca học ý, mình cũng khá là áy náy với một số bạn, cơ mà số đông ủng hộ việc này :-s
Vú Sen thì mình chẳng nói làm gì, cơ mà sếp Kha chẳng lẽ lại hok muốn anh1 học chiều thì mình thấy hơi lạ đấy=((

kệ đi, chuyện mình mình làm :|

Trư !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ra YM tớ bảo

cả nhà ơi mai nhắc bài tớ nhá :-s tớ ko mún xuống A2 đâu :-s
(không cần chúc các bạn mai làm bài tốt vì mai kiểu gì các bạn chả làm bài tốt >:) )

take it easy guyz :)):)) mọi ng đừng tự dọa bản thân thế chứ :)) ai chả sợ bị chuyển lớp bỏ xừ ra :)) nhưng chắc ko đến mức đấy đâu . thấy ai cũng lo như kiểu thi học bổng ko bằng =))=)) bình tĩnh đi :D

ước gì mình đủ giỏi ... ko fải để stay ở A1, mà là...để............ :(( ~x(

Vi : Mình đồng ý chiều cả 2 tay đấy :)) Mà đối với mình thì học buổi nào cũng ok :D
Hôm nay vui quá xá :)) Thích nhất là đoạn ném tiền nhá =)) Các bạn Hàn Quốc kute thế :x
Lâu lắm rồi mới vào HAO được, mạng như điên ấy :(
Mai là sn mình, các bạn có muốn ăn mì trộn không ;;) Để mình thực hiện ý định của sếp Chi ;;) Nhưng mà ngày mai chắc chưa thực hiện được đâu ;)) Vì từ giờ đến tối chưa chắc mình đã lên Hao tiếp :( Cho nên ;)) mai đến lớp bàn :D Bọn mình tính khi nào la liếm được thì ăn chơi với nhau :D

:(( :(( :(( mình hnay làm bài như s**t :(( mà sao đề khó thế nhở :-s chắc cô có chủ trương giết tận gốc, diệt tận ngọn chúng ta :((
kiểu này chắc nên xuống a2 la liếm trước ;))
hnay vui ơi là vui :x cái bạn HQ mặc áo đen lên đá cầu í :x ku teo thế k biết :x cả bạn Sunny của Hân nứa :x bạn í lúc nào cũng cười được :x

Ủ ôi, đấy đấy, em cũng thik bạn í đấy sếp ah (í nhầm, anh í chứ) :"> zoi` oi, cute thế hok bik :x :x like at 1st sight :"> hí hí, mình lên đá cầu cũng chị vì bạn í thôi :"> ôi joi :p anh í còn nhặt cầu vs take pics với mình nữa chứ :x sướng quá đi mất thôi í :x :x
Mình cũng làm chán lam' :(( bài nghe như điên í :((
Khổ thân Dan bị mất cái zune :( hức hức ......mong là bạn nào cầm nhầm về thôi :|
Bọn loa đài như điên í, làm ăn vớ va vớ vẩn :|

hôm nay làm bài chán dã man may mà ngồi la liếm đc các bạn ;)) tự tin là ko nằm trong top 10 ( từ dưới lên :"> )

hôm nay âm thanh thì phải nói là hơn xhit rồi ><

ah đó, ai cầm cái mày nghe nhạc to to bự bự màu nâu của Điềm ko ? mất là nó chết :(

trường mình hnay bôi bác quá, loa đài như hâm thật 8-}
có khi tớ fải sang topic A2 làm quen với các bạn trước 8-|
à quên Lanh ơi, sn LAnh khao cả lớp tôm chanh đi ;))
Mìiiiiiiiiiii... bòoooooooooooo... buy me a mì bò, buy me a mì bò, mì bò mi bó =)) (<--- Lanh's favourite song =)))

sao mình chưa nghe thấy bao h nhỉ :))

@Thư: cần giới thiệu ko ;;) tớ quen hơi bị n` bạn A 2 đó ;))

@ ĐMy: thi học bổng đỡ áp lực hơn thế này ấy ạ, tại vì trượt cũng chả sao, nhìu cơ hội khác. Thử hỏi lớp mình điểm kém xuống anh 2 có phải là nhục hem?
Mà hôm nay đề khó vãi ah`, toàn đoán không thôi. E mà ở lại VN thì chắc là xuống anh 2 rùi T.T
Nhưng mà bù lại có các bạn HQ cutie+ koolie ^^. Bảo mình là Cho Chang mới chít chứ :">. Bạn Sunny hôm qua gặp mà hôm nay vẫn nhớ. Cute thế chứ lị. Gặp fan DB ( 2 Min, 1 Jae, 1 Su). Mình chạy ngay đến pic pic với cả huggie >:D<. Bạn j` con zai mặc áo nâu cũng "cold", trông 100% Hàn, thik thế cơ chứ :X :*

công nhận , cái đề hôm nay thì đúng là em vái cả 2 tay 2 chân luôn ^:)^^:)^^:)^ khó lòi cả mắt . kiểu này xác định cả lớp mình xuống anh2 =))=)) à ko chuyển tên chuyển tên =)) ko có anh1 j nữa =))
bọn loa đài hôm nay làm ăn như ......b-(b-(b-(b-( bực hết cả mình b-(
chưa kịp làm quen với bạn Korean nào :":mad:

thế mà lúc cuối em ĐM ko ở lại la liếm chụp ảnh ;))

Đúng đúng, tớ cũng thích cái bạn ( bạn hay anh ý nhờ ) mặc áo vest đen mà đứng đá cầu ấy, đeo cái kính trông rõ là cute :x Tưởng em QA la liếm được cái free hug rồi chứ ;))
Thế mọi người có thích ăn mì không nào??

Back
Bên trên