$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

:)) Vi tính toán hơi bị chi li :))
học chiều đi :(
hàn quốc :D. Thế các anh chị ý có lên lớp mình ko?
ôi cả sáng nay toàn onl, chả học hành gì :">. Mà thi đến nơi đấy :">. thấy các bạn ít onl mình cũng kệ :">. Chết rồi :-s :">

sáng hay chiều thì mình cũng thấy như nhau :">
hàn quốc vui thế mà sao Diệp e lại hem thik
hôm nay sinh nhật Minnie :X

vi ơi , mày biết quan điểm của tao rồi đấy :)):)):)) phải học sáng thì thà chết còn hơn :(:)(:)(( chán lắm :(:)((

uầy, Vi 777 bài rồi. hôm nay pv của mình là 5555. toàn số đẹp :))
cho ĐM đi la liếm đi, bày tỏ quan điểm với các bạn :)) :D
có nên rủ bạn Bình Minh lên HAO để lớp mình hỏi han trò chuyện cho cởi mở tấm lòng ko nhỉ :D. Bạn ý hơi hiền quá, phải đào tạo thêm nh` cho nó có thêm chất lố :D

đành phải post bài 778 :( :-s :((
Cẩu rủ dê đi, ngồi cạnh có đk ^^!

học sáng hả :)) ừ :)) mình thì chiều theo ý nguyện của cả lớp thôi ;))
mình rút lại nhảy witch doctor :(( èo :(( tại nhiều người cũng muốn đi quá :((
thôi thì nhường các bạn vậy :D với cả lớp trưởng với bí thư cùng đi lung tung :-s N' lại lắm chuyện :-< thôi vậy :( hard to be a leader :(( but lucky to be your leader, guys >:-D< :x

=))=)) nhảy witch doctor cứ gọi là vỡ bụng vì cười =))=)) mỗi tội ko có boy nó ko đc lố :(:)(:)(( chả thằng nào chịu tham gia cả :-w:-w
sếp trym : lucky to be leaded by u >:-D<>:-D<>:-D<:x:x

hí hí, vui quá xá \:d/ mình cũng nhảy witch doctor đó :)) haha, uh' đỡ được :)) nhưng vẫn cần bạn Gà vs mấy bạn zai nữa nhé :)) vô đối oi` =))
Khổ thân sêp Trym ợ nhà chống cự với N' :| thôi để dịp khác vậy :x
Các bạn boys hát bài j (mình nghe như rap Việt mới chết :))) vs bài I want it that way, hay ah nha :p
Đón xem tiết mục iêu em của HPhg vs sếp Kha ;))
Bạn BMinh hiền khô ah :"> cẩu ơi, đào tạo mau, con Trang suốt ngày rên rỉ em đó :))

giao cho em Diệp đi la liếm bạn Linh toán nhớ
eo ơi khó thế chịu chết thôi :(( hồi ngồi cạnh bạn ý mình đã thử la liếm rồi, cơ mà khó nhắm :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

:-o cậu quen 36 bạn anh 1, 1 đống lớp pháp, cứ gọi là 40 ng` mà chỉ chiếm 5% thì cậu phải quen tầm :-? 760 ng` khối sáng 8-} tin đc ko bạn /:) thôi la liếm xong 1 bạn :) 2 ng` nữa >:)
e hèm, đọc lại bài tớ đi, tớ bảo là ko tính bọn lớp mình mà :-w với lại năm sau chắc tớ chẳng còn ở A1, xuống A2 rồi thì có muốn cũng đâu thể học sáng :(( chẳng còn tư thế gì để "muốn" học sáng :((

vấn đề nữa, tớ cũng tham gia vụ witch doctor mà :eek: bị đá ra rồi à? :eek:

thứ ba, bạn Bọc Mông bảo là bạn í có nik trên HAO rồi ;)) nhưng đã quên cả nik lẫn pass 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

Lớp mình thì chỉ muốn xin lên buổi sáng học mà ko được :( sáng thì ko có phòng học và xin lên thì đảo lộn cơ cấu giáo viên hết nên mình nghĩ khó xin được =((

Mấy ấy học chiều làm gì :-j
Học sáng vui hơn bao nhiêu chứ :x Học cũng dễ vào,phải cái mùa đông hơi khổ tí thôi :D
Nói chung là lên 11 học sáng nhiều lớp lắm,nhiều hoạt động hơn,vui hơn :D

Hôm nay thích cái Nhảy "ngộ nghĩnh" (theo đúng tên gọi :))) của A1 =)) :x

Uầy phải nói rõ là thích ai nhảy chứ :"> :"> ha ha =)) Yêu mà =))
để dạy các bạn zai nhảy ;)) :">
Con nhà mình do delay máy bay nên 4h30 sáng cả đoàn tập trung ở trường để vác các bạn về :)) vừa từ sân bay về nè ;)) háo hức quá :x

ơ ko biết đâu, tớ bị đá ra thật đấy à? :eek: bắt đền :((

Thích bạn Trư nhất này :"> :x
Tình hình là Trư ơi Yêu em thì thằng PL ko hát đc đoạn sau điệp khúc,hạ tone thì ngang phè :|,còn Hương ngọc lan thì vừa đúng tông ko cao ko thấp,nhưng đoạn cuối bị lỗi,mất mất gần 1 phút đoạn điệp khúc cuối cùng =((.
Hát với chả hò gian nan phết =)).Tớ đang tính hay hát chay như mọi khi =))

Nghe bạn Liên cả Kha nói chưa /:) đừng nghĩ đến chuyện la liếm mình L-)

hự hự vũ linh ơi :(:(:(=((=((=(( sếp kha định tống anh1 để chơi mảnh đấy hử :-w

Mấy bé HQ lần này cute hơn hồi tớ đi :"> ;)) Zai cũng cute hơn :"> + fun nứa hí hí ;)) Để mai giới thiệu cho các bạn hihi >:-D< Nhớ thế :x

tuyên bố thẳng luôn vs 2 đại ca 2 lớp Trung vs Anh 2: 2 lớp mà xin sang học sáng đc thì A 1 đỡ phải xin, còn nếu ko đc, miễn vào đây gây mất đoàn kết !
@Vũ Linh: tùy, 2 ko phải là số quá lớn !

hôm nay ở lớp có j hay ko ;;) nói mình biết mới :)

Back
Bên trên