$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Dưa nhà bạn Thư thế nào rồi? À quên, mai tớ mới làm sữa chua. Mẹ tớ bắt tớ tự làm chứ :-( (nếu mà bạn Thư ăn xong có làm sao tớ không chịu trách nhiệm nhớ).

ừ, thế mới điên :)) liền mạch thành 1 story :-< hic
Bèo dạt hồi trc' đi định hát nhưng run out of time thế là chưa hát :"> lần này hát đê :x làm quả hợp xướng bèo dạt =))

ừ hợp xướng đi :x nghe hay đấy 8->

to Thuỳ Chi: về phần dưa, có hai lựa chọn: 1. bốc trong vại nhà tớ lúc nào cũng sẵn có, nhưng mà chua lắm :-s kobiết khẩu vị cô thế nào ;)) 2. đi mua ngoài chợ - đảm bảo ngon mà ko sợ bị lộ (vì nhà tớ muối còn ngon hơn ngoài chợ í ;)))

sak page tăng nhanh thế nhờ ;))

Ơ, đấy k phải là bài BÈo dạt..., có một bài khác là bông xanh bông trắng rồi lại vàng bông.... mà

----------

Ơ, sang page lúc nào? Mạng mình đơ, cứ không hiện ra mấy bài mới
Ừ chết, còn vụ muôi dưa.

cả nhà ơi em Diệp khoe avar mới :D khen đêb-)

Hic, mình đã định "khen" từ lúc nãy ạ. Điẹp!

----------

Hỏi nhỏ:đây có phải quà Gió tặng không?:D ;;)

mấy bạn spam chả nhiệt tình j cả :D mới cả :-? văn nghệ là tớ bó tay rồi :p ^:)^

Hú hú, có Lanh đây, lâu rồi không lên spam. Không có thời gian đọc trang trước nữa :D
@Vi : Mình đang định la liếm người khác vụ sữa chua, Vi ko có hy vọng gì vào mình đâu ;))

thế có ai làm sữa chua ko để đi la liếm nào ;))

Í hị, có mình nữa ;))
Mọi ng` nghĩ trò chơi cùng mình đi :(( :x

Trư ơi hợp xướng bèo dạt mây trôi đi , tớ nghĩ là hay đấy :D:D lại traditional nữa :D:D mà thế hợp xướng thì là riêng mình lớp mình hay cả anh2 nữa :-/:-/ Đã nghĩ đc ra trò chơi j chưa :|:| cái nào lố lố cũng đc nhưng đừng ghê quá =))=))=)) ko về sau chẳng hs nào dám về tr mình nữa đâu ;))

èo, trò chơi gì mà lại ko lố ;))
với cả mình định sữa chua đây ;;) có bạn nào la liếm ko ;;) :">

hic sếp ơi sao ko mua sữa chua ở ngoài cho đỡ khổ :|:| tự làm sữa chua thì đến bao h mới xong :(( hay xong vụ này lớp mình ra đập phá hàng sữa chua đi ;)):x

Ừ, chắc cả anh 2 =)) Anh 2 mới nhiều lực lượng chứ bèo dạt sợ lớp mình ít ng` chịu hát :"> hí hí ;)) Thế T2 tập nhớ :"> à tìm beat bèo dạt đê :">

uh , nào thì ta đi tìm beat :)):)) mỗi tội nhét mãi cái đống Hug chưa vào đc đầu :)):)) tại mình hát trầm ko hay đâu :">:"> em trư thông cảm nhớ :">
mà thứ 2 thì tập vào lúc nào đc :|:| cả 2 lớp đều 5 tiết :| bắt bọn nó ở lại tập hơi bị khó đấy :|

Ko ko, Hug sẽ chia đoạn :"> ai hát đoạn nào học đoạn đấy thôi :"> ko thì chết à :"> Đoạn nào cao cho ĐMy hát :"> nhớ :"> :x
Hay có thích Because I'm a girl ko :)) Cao mà ;)) với cả có beat :">

because I'm a girl thuộc thì có thuộc =))=)) mà chuối sến lắm =))=)) đùa thôi , nếu dịch nghĩa ra thì bài Hug này với bài kia sến chả kém j nhau =))=)) nói chung cái nào cũng đc :D ok hết mờ \:d/\:d/\:d/
thế mai tập tành thế nào :|:| xin tiết chắc chắn là ko đc :|:| tập vào lúc nào đc :-??:(:(

Back
Bên trên