$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ủa bạn Thư đùa giai ko thick đùa nữa à ><

Alo alo giè?

----------

Sao cái vi-reo không xem được vậy hả chị Thư?

Mình vừa khóc nhè :(...hic...N' gọi điện về nhà thông báo vụ việc nhắn tin trong h Toán ( Với Oanh ) và nghỉ tiết N' ko xin phép ( xuống phòng Oanh ) :( Dù mẹ hiểu, mẹ biết lý do rồi nhưng mẹ vẫn mắng....cũng chẳng sao nhưng mà ưng ức :(...tự nhiên bị gánh cái việc này :( Đã làm cho rồi lại còn bê bao nhiêu cái...ăn hại vào ng` :-<...làm ko ai động viên rồi lại còn bị ăn mắng :(...cứ thấy tủi thân ý :(( T2 chúng nó về rồi, bh danh sách chưa hoàn chỉnh, performances chào đón tung tẩy lên đầu mình :-<...hic...học hành dạo này thì chả ra sao...chuẩn bị tiếp các bé HQ xong chắc sang trg` làng học :-< :(...
Chuyện của Peah với Dan có gì đâu mà phải serious, gớm ạ...:p

Trư à >:-D< kệ N' đi N' mà :-j hâm lắm
:* chẳng có gì đâu :* N' nói cho chán đi rồi hết í mà
cứ để cho N' ca cải lương cho sướng mồm :)) iêu :* đừng buồn nữa
biết tính N' rồi mà >:-D<

Trư à >:-D< kệ N' đi N' mà :-j hâm lắm
:* chẳng có gì đâu :* N' nói cho chán đi rồi hết í mà
cứ để cho N' ca cải lương cho sướng mồm :)) iêu :* đừng buồn nữa
biết tính N' rồi mà >:-D<
8-> ồ ôi nói hay thế 8-> thế mà hôm nay có ng` bị N' nói vài câu về chửi bạn bè kìa =; 8-}

Thôi nhớ Vy :-w [-x lỗi cũng tại mình mà, Chim nhận cũng khổ thân mà :( Sao lại nói nhau thế [-x >:-D< Thôi làm lành nào :x
Bh giúp tớ nghĩ ý tưởng cho buổi giao lưu Hàn - Việt nào :(( Hic hic, cô Oanh bảo, nội dung phải liền mạch như 1 câu chuyện :(( và tính cả trò chơi thì khoảng trong vòng 2 tiếng :(( è :((

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi ôi, hôm nay hay quá đấy :x bạn Điềm :)) it was awesome :)) so sweet hah, the most amazing thing that i could witness in a love story :x u suck, Dan :))
Congratulations! peah, ur such the luckiest girl in the world today :x :x
Sweet valentine :x :x
Fortunately, I brought along my camera today :)) ...... recorded all parts of the event :)) ....im sharing .......contact me :))

hị hị, QA ghen à ;))
Bạn Tre đã serious thế thì mình ko comment thêm nữa ;))
Không biết vụ present cô Hằng phải làm thế nào đây?? Sợ thế chứ. Bao giờ phải nộp ấy nhỉ?
Sữa chua mình định mua ngoài hàng ấy, có bạn nào cùng chí hướng không?? ;;)

buồn quá :((
ko sợ bị đưa lên dantri đâu mà :((
cho tớ post lên blog đi :((

blog bliếc cái j` /:) mình được xem đã là tốt rồi /:) :(( :(( cho mình xem đi, đằng nào cũng đc thấy tận mắt rồi :D, mình hứa sẽ k đem đi tuyên truyền lung tung :((

Thôi nhớ Vy :-w [-x lỗi cũng tại mình mà, Chim nhận cũng khổ thân mà :( Sao lại nói nhau thế [-x >:-D< Thôi làm lành nào :x
tớ chỉ có ý là mới chịu có tí stress như thế mà quay ra nói các ông thế này thế nọ thì là quá quắt thôi :|
@Thư: chả ai cấm cậu làm j :-?? muốn làm j thì làm, Tre cũgn chỉ nói là 4 the sake of, tớ càng ko cấm, blog cũng đc, cậu đi viết bài cũng ok 8-}

thôi vụ này cho qua đi . Bây h nghĩ hộ Trư vài ý tưởng kìa T______T khổ thân nó , tự nhiên phải làm xong lại còn bị mắng :(:( O*** càng ngày càng bựa b-(

@ Peah: cái tiếng đó đâu có fai? là bảo Peah nói đâu hả? Người khác đấy chứ
@ Trư anh: cheer up, N' dở hơi ai mà chấp

ôi ôi thật là fớ lớ \:d/

sao mà tí tởn thế ;))
sry Trư, đầu tớ bey h chả nghĩ ra đc cái j cả :(

Lúc nào có hứng mình mới nghĩ được ;))
Bao giờ nghĩ được thì mình bảo cho
Bảo cho rồi thì hậu tạ mình
Hậu tạ mình là mình iêu Trư thêm :x
=))
Đùa chứ, Trư ơi cứ bình tĩnh, mà cái vụ N' thì quên đi <:p
AI LÀM SỮA CHUA KHÔNG??

Okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk....
So
This is the first time (AND probably, also very likely, the last time) i've ever clicked on the topic of my own class :"> k i know it's weird somehow but cmon, i'm weird and i'm proud of it :">
Anyway, just wandering around to enjoy the Happy Bday theme of HAO. Sth special to do on my bday :">
Another reason for my presence here is the thing called "Peah-and-Dan case" which i thought would be fun to read about (and it was :">). I wanted to read some more of your writing (more like spamming lolz) in the first place but i ran out of patience.
Oh and the PnD case. It was soooooooo sweeeeeeeeeeeeeet Dan! I admire you man
But guys, a GF is way different from a valentine >.> Dan did a sweet thing, people had fun, Peah had a fabulous vday. End of story. Your misunderstanding and assumption may, and will, ruin their crystal-clear friendship.
And yeah, one thing: NO ONE MESSES WITH PEAH IN MY PRESENCE. I'll tear you all down if you do ;)
Well, i guess this is it :-?? out of patience again lolz. Like i said, i'm just wandering around :"> making some comments on things i like :"> taking nothing too serious
Happy Bday to myself >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên