$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ôi sao lại nói thế :-j
giống hay ko thì cũng ko quan trọng lắm, cái chính là LỐ và vui. đọc xong lăn ra mà cười. tiếp tục phát huy <:p
khổ thân trư, nhìn trư buồn thương thế :(. Vui lên em nhé ;) >:-D<
hnay đi dn lanh vui :x

sak, hôm nay mình chộp đúng quả ảnh Đứt đang lên cơn hoa chân múa tay8-} 8-} 8-} =)) =)) =)) chik cười=)) Xấu hổ quá, các bạn quay ra nhìn mình:">

@ Diệp:giồ ôi, buồn cười không chịu được
@ Cẩu: Thì mình đã khen là chung quy là xuất sắc rồi còn gì

à ko, mình nói câu "sao lại nói thế" là để an ủi bạn về chuyện anh hàn quốc áo nâu đấy chứ :-j :D
ôi đứt =)), hnay thầy vào dạy anh2 làm cách bạn rất đam mê :)). các bạn cũng rất ấn tượng với mickey và mèo tom :)). xời ơi thầy thật là hot ;;)

Quá, quá hotttttttttttttttttttttt ý chứ!

Hôm nay mang kangaroo với trâu đi mà chẳng bạn nào giúp tớ dán cả nhớ. Đứt hôm nay đúng là unđỡable. "Từ lúc đấy trở đi tôi không bao giờ tắm (nước nóng)". Mà ảnh Đứt hnay đẹp nhờ, nhất là cái ảnh "đằng sau" đúng là hottt khó tả ;;). Tớ đề nghị các bạn up ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng "hot boy trường Ams".
to Thiên Thư: sao hôm nay ko onl thế?
to Lanh: happy Bday (hơi muộn nhở, sr)

Hey just got my TOEFL results. Thnx for wishing me good luck before because i think it really worked. :)

@ Dan: announce it 2 everyone, man
@ QAnh: u said it. I can't stand u these days. WTF r u thinkin'?
@ Trư: i luv my hunnie, that's what u required me to write, so can't u be happier after all? I'm always beside u ( at least till Aug), however THEY will forget u after months, trust me. i dun deny ur luv, but be more realistic, babe ^^

công nhận là hôm nay Đứt oppa thiệt là HOT

Congratulations, Dan!:D :D

----------

Ah, bạn Trang. Cho tớ nick ấy được không?

angel_devil0106
add ngay nhá :X

hehe Dan's got through it :x Bravo \:d/
thik ảnh Đứt nữa hem, bạn còn đấy;)) cơ mà bọn đón HQ up ảnh đi, sốt ruột waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''''''''''''''''''''''

chú Điềm có điểm cao rồi bay đi mọi ng` chúc mừng là có ý đuổi đi đó ;))

chết quên up ảnh anh Đứt rồi :( để hôm khác nha ;)

anh đẹp traiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh''''''''''''''''''''''''''''''''''

@ Diệp: calm down, babe "anh đẹp zai" của e có bik e là ai hem? ;))
nhìn lại mình, thấy tủi quá, đến bao h DB mới bik mình là con nào T.T

ui, có anh áo nâu không vậy? Gửi cho mình cái!

Ôi hôm nay đi ăn vui thế :x
Bé Trư lại làm sao rồi? Anyway, cheer !
nhiều bạn thích anh áo nâu nhỉ
Điềm : Chúc mừng :D
Vi: Ai đuổi, tương lai của nó cơ mà, có ko đuổi nó cũng chạy ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Bé Trư ko sao mà...à ko, sẽ ổn nhanh thôi :p
Trang: I know...but just don't know why I feel so sad....and hurt too..Receiving their emails...One said he felt empty in his heart....One said he couldn't do anything and felt so sad....They said they missed me and the times we had together....told me that they would come back to Vietnam....It really touched...I know time will pass and feelings will go...sure, I know that, and used to that :p...I'm very realistic, hunnie :p...but I will keep in touch and care...until I can't anymore...ok?...and I'll smile and talk...and be happy like before....don't worry >:-D< Just have to wait for me...I'll be OK soon :p
Mọi người : Sorry mọi ng` vì cái tội phờ phạc hôm nay :p...đấy, ăn cơm tối xong là lăn ra ngu đến 1h đêm....bh lại mò dậy reply mail với tán ở topic...dở người chưa :p Chúc mừng SN Lanh nhé >:-D< Yêu lắm >:-D<
Diệp: Bao h anh onl anh share cho mấy cái được chưa :p

jời ôi h mình mới onl đc đấy :(( vừa đi học về lúc 1 rưỡi :(( h chả còn ai :((
nhưng hum nay nhìu chiện ghê 8->
đứt thật là một hót (phân) boi :x 8-> $-)
sn LAnh thật là yippee >:-D<
ơ ơ còn gì ko nhỉ? :-?? :D hí hí
à à bé Trư cuteo vui lên nhớ :x cánh TRYM gần đầu đàn của Anh 1 cơ mà \:d/ >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

học j đến 1 rưỡi đêm vậy ta ;)) thế học có mệt ko ;))

hức hức :(( tối qua mẹ làm việc :(( bây giờ mới reply cho topic lớp mình được :(
Trư ơi >:-D< yêu lắm >:-D< hôm qua ở lớp cứ phờ phạc với cả buồn thúi ra :( nhưng mà mọi người ở bên anh nhìu quá :( nên em tránh xa ra chút :( anh đừng buồn nữa nhá >:-D< không giốg anh hàng ngày đâu :( :x
yêu lớp mình :x

Back
Bên trên