$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hoan hô bạn Trư hai tay hai chân luôn <:p <:p <:p
Nói quá chuẩn \:d/ \:d/ \:d/

what the heck is going on with our topic?

đọc qua thì thấy đồng ý nhất với post của Quân Bù trang trước.

It was the judges decision to make. We knew that the only competition that we even faced was CNN. But to be equal to TP va VD. That's just ridiculous. I'd somewhat feel better if Ams managed to get the 3 lesser awards given.

Nhân tiện em hỏi Mr. Nam luôn. Nếu thế lớp ANH có bao nhiêu học bổng Assist năm trước? có ai đc học bổng 3 năm Loomis, Taft hoặc Berkshire ko?

*Edit: Ai có ảnh ko? post đi. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

có ai nản đâu ạ chỉ là fighting spirit quá khủng bố :">
kiểu này post của em dài quá chắc ko ai đọc :">

lí do j mah câu này đi cùng với 1 đống lăn lộn cười bò thế ạ /:) đây là cách tiền bối khuyên răn hậu bối ? nếu ko phải là thái độ đấy thì có thể đã dễ dàng hơn với nhau rồi :D
khi khuyên răn nên coi nhau là bạn thì hơn. cái kiểu của anh nghe nó cứ giống khinh thường ng` kém mình 1 tuổi lắm ạ :D

Anh xin lỗi :D :D :D . CHứ anh thì lúc nào chả cười như thế =)) =)) =)) !!! Favorite emotion mà =)) =)) =)) !!!

Take it easy guys :)) :)) :)) !!! Cơ bản cũng ko ngờ là tưởng mọi thứ kết thúc từ hôm qua nhưng bi h vào vẫn thấy 1 vài remarkable posts :)) :)) :)) ...

Thôi đằng nào anh cũng chẳng liên quan j, chắc chẳng muốn post thêm ^^...

"vd môn gdcd ở ams thì như chơi"
GDCD ở lớp em chả như chơi, chật vật phết ý anh Nam ạ ;) chả phải riêng GDCD, Sử, Lý, Văn,... cũng chật vật lắm.

Thử xem các anh đã giúp được các bạn A1 cái gì? và anh có phải trải qua những thứ các bạn ấy có trải qua ko?
hay chỉ là những con người đứng ngoài rào cho rằng bọn trẻ ngày nay ngựa non háu đá, ngã đau mồm ông ổng.
Các anh bảo thằng Vi nó chỉ là trẻ con, tất nhiên, hơn nhau 1 năm là hơn đến cả 365 ngày kinh nghiệm, nhưng ở vị trí một người hơn đến 365 ngày kinh nghiệm cũng không hiểu tâm lí những đứa "trẻ con" mà vào topic comment như thế, làm các bạn A1 cảm thấy như thế nào thì cũng nên xem lại mình trước khi mở miệng nói người khác. Các anh đã từng ở cái tuổi 15, em ko nghĩ là đa số các anh lại có một tâm lí, phản ứng khác so với A1 bây giờ.

Muốn tick cả ngàn cái bài hay cho sếp Quân.

heehee!!! lâu lắm mới được lên đây xả cơn điên 8-{
lâu ko lên các bạn trên này tăng trang nhanh kinh dị
nào, đã đến lúc để lên cơn điên nào >:)
CNN SHIT SHIT SHIT!!!
trời ơi, suốt mấy hôm nay xả mãi rồi mà vẫn chưa hết tức X-(X-(X-(
A-M-S!!! we're ALWAYS the BEST!!! CNN!!! you're SUPER DAMN!!!
arggggggggghhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!
i hate everyone making that stupid decisions...
i hate every CNNer!!!
even though i have some friends in CNN, but sorry dudes, rite now i hate all of u!!!
arrrrrrrrrrhgggggggggggghhhhhhhhh!!!
tức quá tức quá đi mất!!! mình fair loi con gì ra chặt chém cho đỡ tức bi h??! nhà chỉ có 1 con chó với 3 con mèo, ko lẽ chặt hết??!:))
thức ra tớ ko tức tất cả bọn CNN, chỉ tức những đứa chết tiệt nào đã ngu si nhận cái dirty award đấy, lại còn vênh cái mặt đáng ghét lên khích đểu. bọn này khik đểu mình từ hôm đi duyệt lần đầu hôm cn đấy chứ, nhưng bọn mình có them fnois gì đâu. đã đú theo lại còn vênh: 'CNN!!! AMS is the best!!! =))8-}' those stupid suck!!!
tức nhất là bọn bgk chết tiệt. hoặc cũng có thể là những đứa chết tiệt đa ép bgk làm thế. whoever... lũ chết tiệt!!! [muốn nói những thứ khác nhưng ngại:">>:)]. nuốt của CNN mấy đồng mà làm cái trò bất nhân như thế??! lợi dụng!!! lợi dụng!!! lũ chết tiệt!!! [trời ơi, em muốn là công dân tốt 8-} nhưng thế này thì ko được rôi=))]
mấy hôm nay đang giận nhau với con bạn thân bên CNN. đã cú rồi thì chớ, nó thì ko đi xem, chả biết gì nhưng cũng bon chen nhày vào comment mấy cục cho cái entry đầy bức xúc của mình. kệ. nhưng ko chắc là đến tết mình sẽ đi chơi với nó như mọi năm
ghét quá đi mất!!!
càng nghĩ càng tức!!! chưa thể nào hết tức được!!!
rồi tất cả mọi người xem cái chtrinh` đó cũng sẽ thấy hết cả sự thật thôi, chỉ có những đứa mù của CNN là ko thấy, lóa mắt với cái dirty award đó. kệ. ngu là cái tội của bọn nó... tức là nỗi đau của bọn mình...

Hnay Trư liên lạc để gửi sub cho chị Ly ở ĐTH :p Chị ấy bảo thích Ams nhất nhưng chtrinh` nay` chỉ là hình thức chia đều giải cho vui thôi, các em đừng lo :p

Lạ thật
các anh ở đâu khi bọn em cần :))
lúc mọi chuyện đã xong rồy thỳ nhảy vào abc này nọ :))

Chia đều giải àh =)) cái mình cần đâu phải tiền giải =)) từ đầu mình đã biết là 4 giải thì phải chia đều cho 4 trường cơ mà =))

Anh Nam ạh, việc CNN học khó khăn thì sẽ làm cái kết quả đấy hợp lý hơn àh :)). Mà anh nhìn lại nhớ, tiêu chuẩn hsg của CNN nhẹ hơn hẳn, TBM 8,0 trở lên, Toán Văn trên 7,0, Anh trên 8,0 còn j`. Điểm Văn CNN theo như em biết thì cho dễ hơn Ams nhiều.

Mệt nhở :-<. Anh nhìn vào đúng cái vở kịch mà judge ý, đừng lẫn lộn việc bọn em ăn nói thiếu suy nghĩ với việc kịch cọt như thế ;)

Xộ ôi cái câu trong lúc bức xúc của mình đã làm các anh các chị bức xúc rồi. Mình chỉ nói để xả tí stress thôi mà. Có đụng chạm đến ai thì mình vô cùng sorry.

Dạo này topic lớp mình đông vui quá đi. Sau nửa tiếng đọc lại mấy trang mình mở hết cả mang đầu óc. Năm sau đến lượt mình dạy đời các em 10A1 :-B Mong là các em ý sẽ ko xấu số như bọn mình.

Khách quan mình thấy kịch mình vẫn hay nhất. Tôi nói thế này ko phải vì đó là kịch của lớp tôi. Ai ngồi dưới chả "Ams nhất chắc rồi". Đến lúc công bố kết quả thì ngoài bgk và maybe 1 số người thì ai chả shock. Cái cuộc thi "cho bọn Úc xem" này thì vớ vẩn thật nhưng bọn mình đã cố gắng ko còn tí sức nào để giành giải nhất, cái mà mình quá xứng đáng được nhận. Hoá ra là "we built it up to watch it fall". Lỗi ko phải tại CNN, cái này thì chắc chắn. CNN cũng chăm chỉ tập tành mà. Nhưng nếu nói là ko phải lỗi tại bgk thì thành kịch mình chán ah? Im really confused. What did they manage to do that we didn't? Trong lúc mình đang uỳnh uỳnh đi lấy đồ thì anh MC của chương trình dừng mình lại, bảo "I'm really sorry. I thought you guys would win. The judges included 2 VNmese and 1 Australian. If there were more Australians I think you guys would have had more chances. From the beginning back in the studio, I knew you guys would win". Đấy, đại loại là như thế. Hầu như ai cũng sympathize với mình. Đặc biệt là mình vẫn có nhau trong những lúc thế này :x

Cái nhỏ nhỏ này thì mình thua, nhưng cái to to sẽ thuộc về bọn mình thôi. Everything will be paid off ;)

Pride is a mans sin, but it is also his confidence and determination.

Yến Chi ơi thôi đừng post bài như thế nữa :(
mình có tức thì thì chửi bgk thôi, hoặc là chửi những cnners nào chửibọn mình thôi, đừng vơ đũa cả nắm thế :-< với lại cả cậu cũng đâu có cơ sở gì để nói là bgk nhận tiền rồi blah blah ?
thôi vụ này qua rồi, có gì đến lớp mình nói với nhau chứ post bài ntnày kiểu gì cũng có ng nhảy vào rồi lại cãi nhau ầm lên bây giờ í :(
amsers fải lịch sự B-) (trích lời mod Kha :)>-)

ko biết cái anh Nam này ở đâu ra nhỉ :| em là MC nam đó đây :| em vốn VN chính gốc ( chưa ra nc ngoài ) nên ko thể nói như native đc :-j chưa kể hôm đó em bị ốm nói còn chả đúng giọng thật :| nhưng em nghĩ điều đó chả ảnh hưởng j đến cả vở kịch và dù anh nói j em vẫn tự hào về bản thân :) thế thôi

thx Phượng vs Liên a lot ( now Tre .... ) love u all my true friends :x

chúc mừng bé Trứng 13 được 13 bài <:p <:p chủ trang trại thik câu cuối của trứng 13 lắm :x add reputation cho trứng rồi :x

tóm lại em ko hiểu đc mấy anh này vào đây làm j :|

thoai mọi người tập trung học hành đi >:-D<
tặng A1ers thân iêu đề sinh nè ;)) hú hú >:)

Đề 1:
1. Nguyên phân
2. Chu kì tế bào
Đề 2.
1. Giảm phân 1
2. Ý nghĩa Ngphân

hức :( hnay mình post một bài rõ dài, nhưng rồi nghĩ sao lại sửa, del hết toàn bộ những gì mình đã viết :( chỉ là mình ko muốn các anh chị tiền bối cho rằng cái bọn a1 to mồm, cãi lại cả đàn anh đàn chị :( nhưng mà dù ko muốn cũng mang tiếng mất rồi :(
hnay đứng trước lớp, chúc mừng cả lớp được giải văn hóa, nghĩ lại thấy cái mặt mình cười lúc đấy vừa khốn nạn vừa lố ứ chịu được =)) =)) đã thế cô Nuyến lại còn bảo:" Con chịu khó mang đến trường đưa cô Oanh hiệu phó 8-}" nản quá rồi cô ơi :( mà cô Lan Anh chưa về, mai gặp Gu lồ, gặp anh Đứt, rồi gặp cả cô Toán nữa :(( các thầy các cô ơi :(( chúng con được giải văn hóa rồi :(( *những giọt nước mắt sung sướng* bõ công các thầy các cô giúp đỡ, chúng con được giải văn hóa rồi nè :(( hạnh phúc quá đi thôi :((
thôi, coi như lần này thêm kinh nghiệm :D mà kiểu này, sau này có vụ gì chả biết còn hứng làm ko :-<
ôi, văn thuyết minh :(( :(( :((

:)) bạn Thư lấy đâu ra đấy?

Lớp này thiếu bao tiền:D
Mai đi lấy nốt 1tr tớ xem bù đc tí nào ko :-<
Hôm nay có chào cờ ko,có đc tuyên dương ko :|

Dont blame it on CNNers. They didnt do anything wrong. They did work hard for this. We cant tell which school worked harder. The decision has been casted in so theres nothing we could do about it eventhough we know we were the best, not just in our hearts but in reality. Just take it all as a sign that were through.

Anyway, congrats to CNN. Seems silly to be saying that here but its not since our topic has become "multicultural" just like Miss UKs beloved Sydney ;)

@ Kha: ko chào cờ :| ko tuyên dương :| lên trên lớp tự sung sướng vì được giải văn hóa 8-} vui khiếp 8-}
Vy à, cho dù các anh có nói gì thì chúng tôi vẫn luôn tự hào về ông >:-D< ko phải nghĩ cái gì đâu >:-D< cả lớp bình chọn mà >:-D< ông xứng đáng là MC hay ho bên cạnh Tre :D

Chỉnh sửa lần cuối:

You guys did great. Really proud of being part of a class that made an unbelievable production. You guys took a risk and created something that you guys believed was the best, not what the judges would think was the best. And at the end, I'm sure you guys wouldn't have had it any other way.

Back
Bên trên