$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

đùa chư nói thật ...
cá nhân tớ thấy lớp mình ko nên thắng, hay nói đúng hơn là nên thua ...
tớ thề mấy câu nói trên là sự thật ...
cho đến h phút này ...
vs tớ lý do rất đơn giản ...
nếu thắng tớ sẽ ko có j ( thực ra là có, nhưng hơi ít :"> ) còn vì mình đã thua ...
nên tớ đã có các bạn ... ko có j có thể tốt hơn cả
vì thế ... tớ chưa bao h happy vì thua như thế này ... thật đó

On one hand I have 2 mil, on the other one I have A1. In case I need one hand cut off :"> I would definitely cut the one with 2 mil >:D<

đã định ko vào nữa rồi thế nào cuối cùng lại phải vào
lần này lại defend cho các em 07-10 :))
Anh Nam này, e thấy thực sự a lý luận vừa nãy nghe rất ko hợp lý :)) trước hết a thử cố mà định nghĩa xem thế nào là MC tốt nào :) nói tiếng Anh như gió ah :)) nhưng như gió là thế nào chứ :)) cũng phải có lên có xuống có chậm có dừng có tắc suy nghĩ chứ :)) hay là nói giọng hay nhỉ :)) giọng hay thì thế nào là hay :)) Úc Anh Mỹ mỗi thằng một accent, chưa kể Sing đấy, cũng là native speaker nhưng đố thằng nào nuối nổi một nửa các accent của thằng Sing :))

chưa kể cả native speaker nếu tình cờ hội đủ các khả năng trên kia cũng chắc gì đã bằng đc e TA :)) nói thật, mình là nước ko nói tiếng Anh nên hay chung quy nói đúng TA là giỏi :)) thật ra cái khả năng nói nó ko dừng lại ở cái a nói thế nào mà nói cái gì, cách nói ra sao cơ :) về khoản này thì TA nó có thừa lý do để nó tự hào :)

chưa kể a nx MC mình ko bằng TP VĐ cũng rất là humiliating nhé :)) lại hỏi lại a dựa vào cái gì để a nx mình hay :))

nói thật, BGK, 07-10 hay cả a e mình nữa cũng là ng`, ai chả có quan điểm riêng của mình :)) cứ đứng vào bình luận như thế, a thấy có giải quyết đc gì ko? chả lẽ bây h lại ngồi ra đấy ghi âm vào xong phân tích nó nói những cái gì ah :))

đấy mới chỉ là cái phần MC, còn nội dung kịch các thứ nữa :) đều là ý kiến chủ quan cả :) a lôi cái ý kiến chủ quan của a ra thì có khác gì các em này cãi Ams giỏi nhất Ams vđ đâu?

ôi dào nhảm rồi :))

mà em nào nói trên kia ấy nhỉ, mấy cái đứa CNN nào gân cổ ra nói ấy. Anh bảo rồi đừng vơ đũa đừng nhằm cả cái trg` ấy mà chửi, vô giáo dục lắm. Cái chính là nhằm thằng nào mất dạy mà nói ấy. cả hôm qua a nói các em thế nào thì bọn ấy cũng ko hơn gì :) may mà chị Chi cũng có lời xin lỗi rồi :))

nói thật nhé, ngoài cái phần cãi nhau mà chúng ta đã giải quyết đc rồi thì cả performance của các e đ' phải nx gì cả :) mình đã làm xong là đã quá tốt rồi :) cái process chứ ko phải result mới là cái cần quan tâm :))

lại một lần nữa cậu TA nói đc câu rất hay :)) tự hào về bản thân :) a thích cái này :)) đc đc :))

em cũng thấy anh này khá hay :)) lý do lần này khá phức tạp nhưng em sẽ cố làm cho nó đơn giản :))
vì cũng vs kiểu nói đó
1 anh 11 ams ko hiểu j cả @-) ( đi roài @-) )
1 anh 11 ams chửi lại mình :))
quan trọng nhất là
1 đứa bạn khá thân của em còn bảo em nói giọng khinh ng` :))
1 vài đứa bạn thân khác thấy tự ái :-s
2 đứa 9b cũ see through :( có mỗi 2 thôi :)) )
1 anh 11 ams thấy thick :))

btw, về chuyện vơ đũa cả năm, ko nhớ có phải anh ko nhưng mà hôm qua chị Chị vs 1 anh nào đó hùng hồn nói như kiểu : Các em ko nên thế nọ thế kia ( nói xấu hay j đó ) rồi trích dẫn bài 1 đứa ra làm vd 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

ok mọi người, kịch cnn k chỉ dừng ở chỗ hoàng tử - công chúa:D Cái kịch ấy nói về các place of interest cơ mà, trên con đường hoảng tử đi cứu công chúa ý

về phần english proficency, bọn em nói tiếng anh hay nhưng cn nói tiếng anh cũng đâu có chán:D thậm chí có phần đồng đều hơn. K muốn nói ra cái này nhưng các em người thì nói như native speaker người thì nói còn chán hơn tp vđ - cái em nam đóng mc mà nói câu congratulation k đồng đều với những người trước lắm. Hơn nữa các em nên nhớ rằng trong cuộc thi hoa hậu ng` chiến thắng k phải người có khuôn mặt đẹp nhất, còn phụ thuộc vào chiều cao, ứng xư etc, rite? Các em luôn nghĩ tiếng anh là điểm mạnh của mình & mình k có 1 thiếu sot nào cả, như thế làm sao rút kinh nghiệm cho những lần sau? Con về phần cn có advantage này nọ:)) sao các em k nghĩ là cn nổi tiếng học nặng tất cả các môn, thầy cô thì nghiêm khắc, liệu có đc nghỉ nhiều tiết như các em k? vd môn gdcd ở ams thì như chơi but my friend in CN tried desperately to obtain 8.0, đc 8.0 gdcd cũng phải chầy chật ra, các môn khác toán lý hóa văn sử địa sinh... cũng thế thôi
anyway, thắng k kiêu, bại k nản:D

Best,
Em rất bức xúc với cái bài này của anh Nam :| Có lẽ anh hơi bị bức xúc với cái thằng Vi lớp em vì nó nói năng hok được hay ho cho lắm ( thằng này mà lên máu điên thì em cũng sợ lắm :-ss) thế nhưng mà anh chê bạn em phát âm không chuẩn và tệ hơn anh nói nó hok bằng TP VĐ thì có lẽ hơi qua đáng rồi đấy :| Một MC giỏi tất nhiên cần phải có khả năng phát âm tốt, nhưng nói hay mà hok gây thiện cảm với khán giả thì có phải là một MC thành công ???Điều quan trọng nhất mà tất cả mọi người đều ghi nhận là thằng Vi nó đã cố gắng hết sức để hoàn thành tốt nhiệm vụ và cống hiến mọi tâm huyết cho A1>:-D< Rất bực mình vì câu nói của anh:| Anh là Amser hay CNNer mà bênh CNN chằm chặp ra thế :|Nếu anh không muốn công nhận khả năng của A1 0710 của bọn em năm nay thì yêu cầu cũng đừng vào đây hạ thấp bạn em như thế :| Mấy bài trước nghe còn thủng được cái lỗ tai chứ bài này thì thực sự hơi bị quá đà rồi đấy X(
Những lần trước mình đọc 2pic nhưng hok post gì, cơ mà lần nay bắt buộc phải post, vì lần này cái lỗ tai nó bị xì khói phải post lên để xả X(

Thôi ko nói mấy cái chuyện ko đâu nữa. Đời ko thiếu người thọc gậy bánh xe. A1 mình sang trang mới thôi :x

Dạo này topic lớp mình đông vui quá đi. Sau nửa tiếng đọc lại mấy trang mình mở hết cả mang đầu óc. Năm sau đến lượt mình dạy đời các em 10A1 :-B Mong là các em ý sẽ ko xấu số như bọn mình.

Cái nhỏ nhỏ này thì mình thua, nhưng cái to to sẽ thuộc về bọn mình thôi. Everything will be paid off ;)

Pride is a mans sin, but it is also his confidence and determination.

U said it, Tre. half an hour for this f*ckin' arguement is driving me crazy.

Tớ tưởng là chiện này của lớp mình đã qua rồi, hôm nay hem định onl mà học bài chăm chỉ thì nghe các bạn nói mình lại lọc cọc bò vào. May thể, đọc được đề sinh của T Thư :">

Những j` mình muốn nói thì các bạn đã nói hết cả rồi. Mình mong là sẽ hem còn bài nào nói về vụ này nữa, đặc biệt là từ các anh chị khóa trên :| ( i never mean to offend u but u guys are not "tâm lí" at all ).

*Ôm ôm* cả nhà một cái trước khi đi ngủ, hôm nào rỗi sẽ đi tìm bài của bạn Trư, Quân, Liên, etc để đánh dấu bài viết tốt.

ok lần nữa :x
done rồi
chiến sự đã qua
NHƯNG
chiến dịch spam mới lại bắt đầu, hôm nào đến bài 2900 cả nhà vào tranh xem ai lấy đc em 3000 nha :x lần trước con ĐM đc :))

sang trang mới tớ sẽ post một thứ cute cực :x
cả nhà đón xem >:-D<

>:-D<
Yêu cả lớp mình nhiều >:-D<
Yêu Nhím, Yêu Trang, Tre, Darling :"> Thư, Diệp, Linh, Kha, Liên, Bù, Dan,...ối dồi ôi yêu hết :"> :p >:-D<
Hihi :x

yeah sang trang rồi :x
h mình post thôi ;))
đừng đi ngủ vội nè :(
đợi đọc đã nào :(

đây là một fần minh hoạ trong bài present địa tớ làm từ lâu lắm rồi nhưng ko có cơ hội để cô chấm điểm =((
h post lên cho các bạn xem chơi :D
sau đây là câu chuyện siêu ngắn mang tựa đề:
TINH THẦN A1ers >:-D<

giới thiệu nhân vật:
Vy trong vai Vi B-)
Trưởng trong vai shếp Chi :)>-
và Trư cuteo trong vai Trư cute :>

***​

Giờ kiểm tra... 8->

May thay...

và thế là... 8->

Of course, kết quả ko thể khác ngoài.........

cố lên các bạn >:-D<
mai kiểm tra nhắc tớ nhé :">

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi trời ơi ^:)^ hỏng hết cả thanh danh của mình ;)) :">
hôm đó cậu bảo tớ chụp vs tư thế này :-w h đem post lên ah :(( điên quá :-w

ủa :-??
ko cười à :D cười đi chứ =))
với lại đây là bài present của tớ, post lên đây là còn may đấy vì ko fải a1ers nào cũng lên hao, chứ tớ mà làm bài present này tại lớp thì sao ;))

úi mẹ ơi, chị Thư ơi là chị Thư =(( :(( :((
chị giết em à =(( :(( dỗi nhá [-x [-( chị bảo chụp ảnh có việc, bắt tui cười thế nọ thế kia =(( giờ chị đem tui ra làm trò cười thế kia à =(( :(( :(( :(( ghét chị nhá :(( :(:)(( hít leeeeeeeeeeeeee [-( đừng bao h béo má tui, đừng bao h ôm ấp tui nữa nhá [-x tui nghỉ chơi chị, miễn yêu chị luôn >:p

Huhuhuhuhu ối dời ơi :(( Bảo ng`ta chụp mặt gian manh xong như thế này đây...:(( ( Buồn cười phết :)) ) è...xấu mặt ngta quá :((

Phù......túm lại thì cũng xong cai vụ Aussie >< điên hết cả đầu .......chúng mình recover cũng nhanh fet >:d< iêu cả nhà :*
Laị tiếp tục xìpam ;)) kaka :D vuivui
bài của chủ trang trại rất hay :)) các bạn cứ thế mà fat huy tinh thần =))
Em đã học xong Sinh :D keke ......lại ngồi cạnh e Tre :* hí hí
Chuẩn bị kt Tin ;)) hí hí.......hợp tác cùng fat triển ;))
Trời lạnh nhờ :-S hiz hiz......8,6 do :( hự hự :(

=))=))=)) undo~able hóa ra hôm nọ các bạn bảo sếp Trym chụp ảnh là mục đích này :)) bạn thư hok đỡ được ^:)^

mấy độ mới đc ở nhà ôm chăn nghỉ học? :(

Back
Bên trên