$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hình như phải dưới 7 độ cơ :(
Mấy đứa cấp I được nghỉ liên miên, sướng thế ko biết :((
Trời lạnh thế này mà cứ phải mò đến trường :((
Cực hình cực hình =((

úi mẹ ơi, chị Thư ơi là chị Thư =(( :(( :((
chị giết em à =(( :(( dỗi nhá [-x [-( chị bảo chụp ảnh có việc, bắt tui cười thế nọ thế kia =(( giờ chị đem tui ra làm trò cười thế kia à =(( :(( :(( :(( ghét chị nhá :(( :(:)(( hít leeeeeeeeeeeeee [-( đừng bao h béo má tui, đừng bao h ôm ấp tui nữa nhá [-x tui nghỉ chơi chị, miễn yêu chị luôn >:p
ơ kìa =(( vui mà =(( sao trưởng lại dỗi :(( mà tớ đã nói từ hôm í là chụp ảnh làm present mà ^^ mà bth thì trưởng lúc nào chả bày trò lố, ko fải tự mình đem ra làm trò cười cho các bạn à ;))

mà chỉ có mấy nhân vật chính than khóc thôi nhớ ;)) các bạn còn lại ủng hộ cái >:-D<

mình cũng ứ chơi vs Thư nữa [-( lần sau cấm dụ dỗ j [-( ghét rồi [-(
Phượng: tớ cũng muốn nghỉ học :x nhưng nghĩ đến chơi vs mọi ng` cho vui nên mới vác xác đến trg :x
Điềm: ôm chăn học :x ý kiến ko tồi :x mỗi tội tớ ôm chăn là ngủ ứ học đc =))

Chỉnh sửa lần cuối:

ơ kìa =((
mình có tội lỗi gì đâu =((
đây là cảnh thực đấy nhá ;;) ko fải bịa nhá ;;) giờ kt lớp mình là thế còn gì ;))
thoai đền mỗi đứa một cái chúp ba chúp đc ko :( :-s

ah nhân tiện thông báo Điềm: hôm nay kt sinh chịu khó bàn 1 vs Giang \:d/
@Phượng: hôm nào rủ ĐM vs Đạt vô spam típ lấy em 3000 :x ok?;)

Phòng thu âm chuyên nghiệp hiện đại Đinh Quý Dương xin chào đón tất cả những bạn mong muốn trở thành ca sĩ hay đam mê ca nhạc\:d/ \:d/ \:d/
Đến với phòng thu Đinh Quý Dương, các bạn sẽ bị choáng ngợp bởi dàn thiết bị hiện đại chuyên nghiệp dành cho các phòng thu âm:eek: :eek: . Đồng thời, chúng tôi có 1 đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, giỏi chuyên môn và rất tâm huyết với khách hàng<:p <:p . Chúng tôi xin nhận thu âm, hiệu chỉnh bản cũ, lọc âm rè... của tất cả các khách hàng, từ phản động cho đến chủ tịch nước;)
We suck more, and that's guaranteed0:)
Xin giới thiệu bản guitar đầu tiên của phòng thu do guitarist Đặng Việt Phong thể hiện\:d/
[mp3]http://files.myopera.com/guitartist/files/Track%201%20%285%29.mp3[/mp3]

He he, mấy cái ảnh đấy cũng có công của mình chụp đấy(tất nhiên là chị Thư 70, mình 30%). Không ngờ nó thành công mĩ mãn đến như thế. Ke Ke, Ki Ki, Hí Hí, thích quá.

----------

Mình mới đọc cái bài dài dài PTrang post. Ptrang bên bạn MC nam đấy thế(hí hí)!

----------

Mình mới đọc cái bài dài dài PTrang post. Ấy bên bạn MC nam đấy thế Ptrang ơi!;)) ;)) ;))

----------

Mình mới đọc cái bài dài dài PTrang post. Ấy bên bạn MC nam đấy thế Ptrang ơi!;)) ;)) ;))

thôi em ơi, các bạn dỗi chị rồi :-<
chị ko lên đây post bài đc nữa rồi :-<
bai bai =;

Hình như phải dưới 7 độ cơ :(
Mấy đứa cấp I được nghỉ liên miên, sướng thế ko biết :((
Trời lạnh thế này mà cứ phải mò đến trường :((
Cực hình cực hình =((

Hình như dự báo hết tuần này thấp nhất là 8 độ thôi :(( thế mới khổ chứ.

Mai A1 với A2 đi măm nhé ;)) Hehe, giời lạnh ngồi đông chắc ấm lắm :x

Ngồi đâu đây? Chả chỗ nào nhét vừa a1 với a2 cả. Phải tìm chỗ nào có đội ngũ phục vụ nhanh nhẹn nữa :">

í ì \:d/ đi chơi đi chơi \:d/
vui vui :D
hôm nay đi tìm bà bò bía (bbb) ;)) vừa đi tìm xong ....quay lại trg` thi thấy bà i đã đứng đợi từ lâu òi ;)) ánh mắt *lừa tình* làm minh hok the resist :)) mua cho bà i 3 cai :)) tội nghiệp em Tre.....đi tìm mà hok thấy đâu ;))
Mai học văn \:d/ mình chưa làm bài :(
Lạnh quá.....cóng tay :(
Hôm nay chơi twister ;)) hí hí......các em rất trắng và xẹc-xí :))

Hí hí :"> Gần thì chắc có em Thanh là okie :"> Nhưng chỗ ngồi ko thích lắm nhể :"> với cả làm sao để ai cũng nhìn được mặt nhau :"> thế mới " ấm cúng " và dễ chém gió :"> :)) Chứ ngồi như hôm 20 đứa A1 bọn mình :"> đầu sông tán phét mà cuối sông cứ xí xớn hóng chuyện mãi mà ứ hiểu gì :)) hehe ;))
Thế nào đây nhỉ ;))

em diệp nghiem túc đề nghị ngồi Thanh :| vui nhất ồy:D lần nào mọi người cũng bày đặt đi đấy đi đó đi động đi tây, cuối cùng thành ra cãi nhau , ứ thik đâu. Ngồi Thanh tất cả mọi người đều nhất trí, đảm bảo ngon-rẻ-vui \:d/ Cơ mà nói thật, cũng chả có chỗ nào đủ rộng mà nhồi được 2 lớp thế đâu ^:)^ Ngồi Thanh thì mình kê mấy cái bàn sang bên đường, cả lũ ngồi cũng được. Nhất trí thế được hok :D:D:D ???

sao mình cứ có ác cảm vs Thanh là thế nào nhỉ >< thôi có mỗi chỗ đó là chứa đc cả 2 lớp thôi ^^ nhưng có thật ko đó >< còn biết đg mà ăn xin xỏ

Ừ, thế Thanh nhé ;)) Sang bên đấy ăn uống tiệc tùng, giao lưu :"> :x
Thật mà Vy ;))

nói hay ghê :| đòi có tiến á 8-{ đùa à 8-{ tự túc, chốt hạ là mai tiết 4 5 thanh nha ;)

Back
Bên trên