$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

thực ra cái bài đó từ năm 2004 :-?
có nên question tính update của nó ko?

cá nhân mình đang lo ED nên ko waive j cả :)) ED xong mình sẽ waive cùng các bạn xD

@ lanh: thì application cũng thế chứ khác j đâu, mình gửi application package đi thì mình phải trả phí cho cái thằng gửi, có khác j mình trả cho collegeboard để nó gửi điểm cho mình đâu :D nên mình thấy nếu application fee waive đc thì chả có lí j mà sat với toefl fee ko waive đc :-?
chậc :-? mỗi tội công nhận cái này ko rõ lắm >"< có ai biết cái vụ waive sat với toefl này đc thì tốt
ờ thì công nhận h mới lo ED nên ko phải lo lắm :-? nhưng đến lúc RD thì cái này mà đc thì ối tiền trả lại đấy :((

Mình k nghĩ là sat với toefl có thể waive được, vì mình phải trả phí cho college board để gửi điểm sat với toefl mà :)

trường thì còn có thể waive đc chứ bọn college board nó kiếm tiền từ những lần chúng ta gửi điểm như vầy chả lẽ bọn nó cho waive :))

hôm nay toán số siêu nhiều bài ạ 8-}

ko =)) ý mình là nếu mà waive đc thì đương nhiên sẽ là trường trả lại tiền cho mình, chứ ko phải collegeboard trả lại :D ví dụ em gửi application package đi thì em trả cho bọn dịch vụ gửi, còn trường trả lại tiền cho em chứ bọn dịch vụ kia nó có trả lại cho em đâu :D

Nói chuyện học ít thôi, nói chuyện chơi nhiều vào.
Học bên này có cái lão trym gì giảng toán bằng tiếng Anh mà cứ liến thoắng, chẳng biết phải tiếp nhận thông tin nào vào đầu. Tính nhẩm cũng đọc ra miệng, bắn liên tục, đã líu lưỡi lại còn tính nhẩm sai làm học sinh gương mẫu từ Việt Nam sang buồn hết cả rầu. Được cái ít bài tập nó bù trừ. Cũng chỉ bằng Hoa.

Nói chuyện học ít thôi, nói chuyện chơi nhiều vào.
Học bên này có cái lão trym gì giảng toán bằng tiếng Anh mà cứ liến thoắng, chẳng biết phải tiếp nhận thông tin nào vào đầu. Tính nhẩm cũng đọc ra miệng, bắn liên tục, đã líu lưỡi lại còn tính nhẩm sai làm học sinh gương mẫu từ Việt Nam sang buồn hết cả rầu. Được cái ít bài tập nó bù trừ. Cũng chỉ bằng Hoa.

ôi mày mày <:p <:p
hé hé lâu lắm mới nghe tiếng nói trọng lượng của đại gia 8->

mà mồm kêu học ít thôi sao update toàn tin học hành vậy =)) thế chơi chiếc thế nào ;;) lên đc bao cân rồi ;))
mà btap. ít là tốt rồi :-j quá hợp vs mày còn j :">

ủ ôi Việt Linh :x :x :x

kiểu dạo này không khí u cả ám nghe tiếng Phạm đại gia vào nó khác hẳn í :x :x :x đọc phát thấy ngay từ trym =)) =)) =))
đề nghị các bạn du học sinh thi thoảng vào làm phát úp đết tình hình :x thấy như các bạn vẫn ở nhà í >:-D< sướng :x

Oa oa VL VL :x :x :x

Phạm đại gia đi thế là có người phải bơ vơ trưa thứ 4 =(( ;))

@chủ: nhầm người rồi chủ ơi =)) chết chết sao lại nhầm lẫn chuyện ấy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ối ối ối lâu lâu mới lên HAO nhiều cái hay thế :x
mình vừa mới đọc đc trên collegeboard , đc waive nhưng mà phải đc counselor chứng minh là mình thuộc diện điều kiện đc biệt gì đó ví dụ như là đc miễn phí bữa lunch ở trường ;))

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Tre vs VL :x:x:x sang tây học có nhớ chúng mềnh hem ;;);;);;) nhớ quá >:-D<

Chào Phạm Đại Gia :x sao vừa sang vài hôm mà đã đổi khác vậy =)) vào topic 1 phát là toàn mùi học hành :)) khác quá khác quá :-j

@Đinh My: í mình hem hiểu. Có nghĩa là application fee bọn mình vẫn phải trả sau đó họ giả lại mình à? Tớ tưởng là đưa cho trường cái fee waiver rồi thôi ko phải đưa tiền :">

@Diệp: counselor trường mìh hay là trg mình app :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hâm à =)) trả tiền trước rồi nó mới trả lại em yêu ạ =))
em Fedex gửi đến tr app là mất 50$ nhé, thì sau đấy cái trường đấy nó mới gửi trả lại em 50$
cái 50$ là trả cho thằng Fedex ý :D

giống như bao nhiêu $ 1 trường để gửi điểm sat với toefl là trả cho collegeboard với ETS ý :D sau đấy ( nếu theo như link là waive đc ) thì trường mới trả lại tiền mình phải nộp cho collegeboard với ETS :D

Chỉnh sửa lần cuối:
eo thế xót tiền chết :(( cảm giác nó lấy rồi mình thế nào cũng lo nó ko trả =))

Các bạn trẻ tự tin bỏ mi.e ra ấy. Sang bên đây nghe các bạn tự giới thiệu hôm induction day, bạn nào cũng 'Em sẽ vào LSE/UCL/King's/Warwick.' Mà kính các bạn toàn dày hơn mình. Són hết cả ra quần, không biết phải làm thế nào.
Bên này mới sang chưa nghiên cứu đi chơi đâu cả. Cuối tuần chỉ đi xem phim và rượu bia với anh chủ nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên