$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

nói là bài giảng của cô Quyên như sách hạt giống tâm hồn ý :-j

hé hé, chúc cả nhà cuối tuần làm việc hiệu quả :>

Chủ nhật rồi cơ à :x chúc cả nhà chủ nhật vui vẻ :x chơi cho sướng để thứ 2 còn chiến đấu :"> =((

uh, từ đầu năm ngoái ko có khái niệm làm bài tập Toán =)) ngại quá cơ :">

----------

Các bạn trẻ ơi chúng ta sẽ phải submit cái CSS profile cho tất cả các trg hay sao í. Mà Theo collegeboard hình như phải trả tiền như toefl $16 8-} Vì mình rất hay đọc nhầm nên bạn nào có lên xem thì đính chính lại :">

what the hell is CSS??? :((

đời đã lắm form lắm rồi =.=''

có bạn nào biết tax returns là cái gì hem? :"> nói chung là mình biết nghĩa nhưng mà cụ thể trong đó phải làm cái gì? :-s

----------

ối cái fin aid form mình tưởng chỉ bao gồm FAFSA và certification of finance? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ko biết trường hợp của e hay ở Mỹ thế nào nhưng như mình được học thì tax returns là 1 hình thức chứng minh tài chính cho người có thu nhập, kiểu basically là return tax to the gov. thường là của cá nhân (income tax) hoặc là từ các tổ chức (cooperation tax). cái này chắc là yêu cầu về tax returns documents của bố mẹ e :D not sure though. hope it somehow helps :">
ôi nhanh quá, mai đã phải đi rồi. mong là mọi người ở nhà vui vẻ, apply thành công :D mong là sẽ được gặp lại cả lớp sớm sớm :p ;)

tức là chứng minh là mình có thu nhập bao nhiêu và đóng thuế bao nhiêu hả em :">
thank em nhá :"> :x

em đi may mắn rồi tháng 12 lại về :*

thank em taxi :x
Mọi người search thử đi, đêm qua mình hơi buồn ngủ, bây giờ cũng thế :"> thông cảm :"> bao h rồi mình search lại =))

@Vy: đọc qua loa thấy có chữ $16 =)) bạn mà rảnh lên đính chính hộ mình cái.

em Taxi lên đường mạnh giỏi >:-D<
đến tháng 12 lại về :x

mệt quá đi, lại thêm giấy vs cả tờ :-@

mà hi vọng mai ko ktra lý :-<
ko hiểu cái tờ thầy phát hnay để làm j nữa @-)

Nhớ nhung quaaaaa =(( Mình vừa chuyển nhà xong nên bây giờ mới có internet :(

Mình bị đi học từ 24/8 :-< Thầy cô thì ưng hem phải nói nhưng mà bạn bè thì cũng nhạt khỏi nói, đặc biệt là các bạn quốc tịch Việt :-b Học A1 vừa là honor vừa là burden. A1 raise the bar quá high rồi nên học lớp nào cũng thấy nhạt nhẽo :( But i wouldnt exchange the A1 experience for anything :x

Not to mention bây giờ ko bao giờ đeo thắt lưng đi học nữa vì cứ vào trường là phải cởi ra vì phải đi qua metal detector :(

Nhưng mà hôm nào đi học cũng vác theo logo Ams trong túi >:D<

Oa em Tre :x:x:x

Cả nhà nhớ em vãi ra ý :x:x:x mình thì đb nhớ em mỗi khi đến tiết của ms. f. :">

>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên