$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

ổ ôiiiiiiiiiiiiiiii TREEEEEEEEEEE :x :x :x :x :(( :(( huhu chụt chụt
> Ngàn: ms. f là ai :">

Hi Tre :x bác đã úp đết tình hình rồi đấy ư ;;)
Thế dạo này tình hình sức khỏe bác sao rồi ;;) ko phải nhớ A1 quá gầy đi đấy chứ ;;)

Eo câu sống đẹp của bác Tố Hữu khó đỡ quá đi mất =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi Lanh làm bài đấy hả con? :-B mẹ tưởng khi nào có tiết mới phải làm chứ :"> hem làm đâu :">

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại khi nào có tiết? Mình tg mai là văn2 sử?!? mà viết mở bài thui mà:(

hu hu mở bài gián tiếp là dư lào :(( mình hem bít vít :((
ô con Ngàn ko bít mai có 2 tiết hử =.='

Nhớ nhung quaaaaa =(( Mình vừa chuyển nhà xong nên bây giờ mới có internet :(

Mình bị đi học từ 24/8 :-< Thầy cô thì ưng hem phải nói nhưng mà bạn bè thì cũng nhạt khỏi nói, đặc biệt là các bạn quốc tịch Việt :-b Học A1 vừa là honor vừa là burden. A1 raise the bar quá high rồi nên học lớp nào cũng thấy nhạt nhẽo :( But i wouldnt exchange the A1 experience for anything :x

Not to mention bây giờ ko bao giờ đeo thắt lưng đi học nữa vì cứ vào trường là phải cởi ra vì phải đi qua metal detector :(

Nhưng mà hôm nào đi học cũng vác theo logo Ams trong túi >:D<

đọc bài này mát hết cả lòng cả dạ <):) btw, quá đồng ý vs tre b-) mà mình thấy phần burden nh` hơn rồi 8-}

nghe đồn gián tiếp là đi từ cái chung chung vào ý 8-| nói chung là cứ đi vòng vo vài câu rồi mới đến cái câu thơ của tố hữu gọi là gián tiếp :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
K nhưng mà mai có học tlv đâu mà làm :)) mai học tuyên ngôn đl cơ mà :"> đấy là văn bản mà :"> hnay mình hỏi em cẩu rồi mà :">

aaaaaaaaa em Tre :x :x :x

A1 giờ bị chuyển qua cái vùng làng bản xa xôi hẻo lánh lém =(( lớp học bí ko chịu đc. tình hình rất ư là nóng =( được cái học chỗ đó có nhiều cái thú vui tao nhã mới :)) đặc biệt là "lên tỉnh" chơi :x

vụ mang theo logo Ams nghe nhớ quá :(( >:-D< em sang đấy đời sống sinh hoạt vẫn lành mạnh chứ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Vi với chị chủ kẻ tung người hứng thế :))

@Lanh: thôi để con mít nó úp đết, chứ úp đết ở đây hem có tiện ;)) :">

Sếp Chim ơi mai em mang máy ảnh nhá ;;) sếp cũng nhớ chụp lại nhá ;;)

mai học hình hay đại vậy mọi ng :-<
hứt hứt nhiều bt quá :-s

á á á toefl mới sat mà waive được thì trên cả tuyệt vời :x nhưng theo anh í nói thì hình như tùy trg mới cho waive :(
Mai toán đại nhiều bt lắm :(( kt lý với công nghệ nữa :(( chả biết công nghệ kt từ đầu hay chỉ hôm đấy thôi :">

uh đấy :| công nhận waive đc toefl với sat thì thôi rồi luôn :(( nhận lại bao nhiêu tiền =(( nhưng mình ko rõ lắm làm thế nào để waive đc sat với toefl =(( có bạn nào quen ko hỏi anh K phát :">

mình thật sự ko hiểu anh ý nói gì :| tóm lại làm thế nào để waive :"> vì các trg toàn bắt gửi điểm từ ETS với collegeboard mà

Back
Bên trên