$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Kinh quá :)) các bạn trẻ đấy toàn là các bạn du học sinh à, hay là các bạn bản xứ 8->

@em đmy: ủa mình vẫn chưa hiểu em ạ :"> mình gửi đơn fee waiver xong là thôi gửi tiền luôn chứ :"> có trường nó còn tự động waive cho mình cơ mà, còn gửi fed ex thì tất nhiên em phải mất tiền phí gửi chứ :">
khổ, em thông cảm, dạo này não mình toàn các đời tổng thống với cả cách mạng cn thôi =)) k tư duy đc đâu :">

ôi thiếu ngủ đau đầu vãi :(( mình đang consider mai nghỉ để ngủ bù :"> cơ mà thế thì tuần sau hem nghỉ đc :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Lanh ơi tranh ở trên ava của con là của ai thế :"> mà sao ở dưới lại là tên bài hát :p

Các bạn trẻ tự tin bỏ mi.e ra ấy. Sang bên đây nghe các bạn tự giới thiệu hôm induction day, bạn nào cũng 'Em sẽ vào LSE/UCL/King's/Warwick.' Mà kính các bạn toàn dày hơn mình. Són hết cả ra quần, không biết phải làm thế nào.
Bên này mới sang chưa nghiên cứu đi chơi đâu cả. Cuối tuần chỉ đi xem phim và rượu bia với anh chủ nhà.
mày khác j mà 8-| cũng aim cao mà :-? mà tao quên trg` mày aim là j rồi :D
anh chủ nhà? host mày là đôi vs chồng trỉe à :))
btw, tao vẫn chưa đeo kính :">

học hành thật là vớ vẩn :-@

----------

à VL, sử đang ở UK đi mày <):)

:)) chả hiểu bài thằng Vi lắm =))=))=))
chẹp chẹp lanh này ;)) đã biết trc cái đề thi rồi mà còn ko làm đc là sao;))
ôi xời ơi mai lại đi học :(( chán ốm :((

Fee waiver SAT,Toefl,... là phải xin từ trước khi register thi. Lúc register có cái chỗ điền code của waiver mà. Nếu thi xong rồi mới xin thì cũng ko được gì. Mà ở VN thì đằng nào cũng ko có counselor để collegeboard gửi fee waiver cho mà phát :-b

Cái trường mình đang học cũng khác quái gì miền quê xa xôi đâu :( Toàn cây cỏ với cột điện. Thầy cô dạy đều tốt bụng hiền lành vui tính, trừ cô Toán rất boring :| Cô toán nói mà kiểu giọng cứ ngang phè phè làm mình trân trọng giọng Mít lúc trầm lúc bổng =) Nói chung là môi trường học hem có ưng lắm nên mình đang muốn chuyển lên tỉnh vào trường School Without Walls, tạm dịch là trường-ko-tường :"> Nhưng mà trường này là trường chuyên nên phải còn chỗ nó mới cho thi và interview vào =(( Các đồng chí pray cho mình đi, mình cũng pray cho đồng bọn có ngày hội tụ bên tây >:D<

@z': máu mày ko bao h chịu lên não à :-@

@Tre: uhm thì mình pray cho bạn ;))

@Điềm: hình như giấu sn kĩ quá năm nay là năm đầu tiên tớ chúc hay sao ý nhờ b-( anw, happy birthday again \:d/ gluck with ur ED plan :)>-

mà đấy thế là hết waive nọ lọ chai rồi nhớ =))

@z': em ơi mình cũng k hiểu bài của Vi =))

ừ đấy mình cũng k nghĩ là waive đc đâu mà :-j :p

@em trie: chúc iem thì tốt ;)) :*

chán quá muốn nghỉ học thêm ở nhà đi ngủ :">

@Vi: Trie nói đến cái trường không tường làm mình nhớ đến cái 1 million dollars =))
Pray cho em Tre nào :x:x:x khổ thế trốn sang Tây mà vẫn phải học ở quê giống bọn mình =)

@DIệp: mình làm ko xong :)) thế đấy :))

@Tre: để cúng cụ nhá ;)) Đông Tây kết hợp nó mới thiêng ;;)
Mà mình ko hiểu bài Tre lắm. Xin waive trc reg thi là waive tiền thi hay tiền gửi? Hic thế là mình ko đc waive nữa à :((

@Mẹ Ngàn: tên bài hát à? Con ko biết, đấy là tên tranh mà, của ai thì quên rồi :">

@Lanh: ơ mẹ sớt gu lồ chỉ có tên bài hát của laura sullivan thôi :"> hình như new age :-?

Waiver SAT toefl thì phải xin trước khi thi. Application fee waiver thì phải xin trước khi apply. Tiền bưu điện thì mình vẫn phải chịu. Hình như tiền bưu điện cũng gần bằng app fee :(

pray cho em Tre >:-D<

pray cho lớp mình đc đoàn tụ >:-D< :*

hôm đến VA conf mình vớ đc cái hãng j gửi giảm giá tiền ý :)) discount 50% nếu nhớ ko nhầm b-)

hnay các bạn trẻ thi toefl thế nào :-/
à hnay ktra 15' sử nhớ :)) ai nghỉ học chịu khó lên chiến thuật đi :))

@Tre: xin thì xin thế nào nhỉ :-? mình chưa thi toefl biết đâu xin kịp >:)

chưa reg vi ơi =))
MÌnh reg hết rồi còn gì :(
Trừ khi thi lại toefl. Thi lại thì bây giờ xin kiểu gì hở trie ;;)
Tiền bưu điện ko đắt = fee đâu :">

----------

à, mình nhắc lại là hòm thư InF nhiều thư vớ vỉn, mình xóa nhé :"> MÌnh ko dám xóa tại sợ xóa nhầm cái gì thì chít 8-} nhưng mà nhìn nhiều khó chịu ghê :">

chào các tình iêu buổi sáng :x

ủ ôi. nhắc đến chuyện đi học là sầu đời ko chịu đc :(

Vi ơi cái kia là discount 5% =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hị hị chào buổi sáng cả nhà :* :x

Chết rồi tuần sau chiến đấu với toefl =((

Ở VN thì chắc chỉ waive được app fee thôi. Mình nhớ là đã đọc qua về cái đấy trên vapedia.org trong những ngày dịch đau khổ (Vy còn nhớ ko :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên