$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

50% [-x
mà mình ko cũng để đâu rồi ko biết 8-}

đúng là va pedia 1 thời để nhớ 8->

chúc cả nhà chủ nhật làm việc hiệu quả :)>-

mai cả nhà nhớ nộp transcript :>

mà thằng Bình vừa hỏi mình, mình cũng chả biết trả lời thế nào :-??
năm lớp 9 ko có điểm tin thì viết ntn?

các bạn trẻ thống nhất sớm ;)

mọi ng ơi cái cột điểm tin thì thế nào đây >"< vào vote ý kiến cái
mai nộp transcript rồi

Hồi trc' Hân làm thì Hân để trống cột điểm tin rồi làm thêm một cái cột ghi là Note ý rồi ghi Art vs Music vào :D

Ôi các bạn trẻ =(( Mình đã lỡ bỏ trống cột điểm tin mất rồi :(( =(( đùa chứ mình thù cái môn đấy :(( giờ biết thay vào thế nào bây giờ :(

----------

Ôi có khi mình đi làm lại transcript và ghi thêm cột art and music 8-} vì vassar :((

con Ngàn bấn vãi cả chưởg =))
chịu cô =))=))=))

mai đc gặp các bạn rồi :x

Sao phải thêm cả điểm lớp 9 ah? Mình thấy mọi ng apply có mỗi điểm lớp 10 với 11 thôi mà :(

đang rất là nh` tin đồn khiến hoang mang dư luận :-s

fee waiver bắt điền tên trg` nữa :-< tính sao đây :-ss

ta chưa in fee waiver đâu :-s còn cả cái prize gì gì đoá :-s ta cũng k ghi vào :-< thôi kệ đấy, giải có to tát gì đâu mà cứ đai đi đai lại, có trong common app là đc rồi :">

tưởng thống nhất prize là bỏ đi, chỉ viết trong app form thôi mà :-?
fee waiver mình cũng ko chưa xác định đc trg` nên chưa in :)) chả nhẽ in mỗi Penn ra thôi à :))

kệ, bắt đầu tuần mới nào \:d/

Mềnh có ý kiến thế này: Fee waiver các bạn in những trường nào chắc chẳn. Còn lại để trống rồi nắn nót viết tay cho điẹp (hoặc ta nhờ thầy thái viết =)) )

các bạn thật là [-x ăn vs chả nói trống ko thế là ko tốt =;

mà mai có thu vở soạn ko đấy 8-|
look on the bright side là mai nhẹ nhàng vì tuần tr'c lý hóa sinh ko học j :>

cái gì mà trống không cơ :">
Sinh mai có thể kt 15'. Hóa thì cô sẽ sờ những đứa nào ko chịu làm lại bài 3 hôm nọ =))

sinh kt 15'???? :eek: thu vở soạn??? :eek: ko làm lại bài 3??? :eek: bài 3 là bài nào??

Back
Bên trên