$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

ừ đúng rồi nghe ivy được điểm cũng khơ khớ :x nên nói chung tâm lý phần nào tự tin hơn đấy :x

các bạn cố lên nhớ :x mai đi học kt công nghệ nhớ :x =))

chẹp mình ko có ivy :-? 15 test 1 tuần làm sao kịp :-<

các bạn trẻ ;;) hnay ở lớp có j hay ko ;;)
mưa gió thế nay ko biết có ktra thể dục ko nhỉ :-/

mà cn kt chi đấy @-)

Tí nữa thì quên mai kt công nghệ 8-}
hôm nay ko kt thể dục các bạn ạ \:d/ Lại cô Thủy dạy lại về :))

Ồ sướng thế :">

Mình muốn nghỉ ngày mai quá đi mất :"> hay mai đến ktra công nghệ xong rồi về nhở? 8->

Hic mình đi mưa ngày hôm nay nhiều quá @_@ lại sốt =.='' 40.5 vừa mới hạ xuống 38.5 >"<
Thế này cuối tuần tóp phờ tóp phèo kiểu gì :((

nhưng đã biết tên trường đâu :-??
mình định cứ làm 1 cái ED đã, còn RD tính sau vậy :-?

@Nhân: mới check lại hóa ra là đúng ngày :D a nhầm :)) btw, gluck ;)
Ai sẽ là người quyết định có accept ko hả anh ??? Một hội đồng chăng ??? :-s

zia zia zia mai đc nghỉ học rồi \:d/ chú Nhân mai đứng ngóng xem có thấy chị mày đi học ko nhá :>

Ngàn này rồi đi thi về lại 11x cho mà xem ;));));))
mưa gió mát vãi :x thế này mai ở nhà có cảm hứng học hành rồi :x:x:x:x:x

Được nghỉ ko tính =; Phải ko đc nghỉ mà vẫn nghỉ mới tính. ;;)

thì cả trg ng ta vẫn đi học chị chú nghỉ đấy thôi :-" mày cho chị có tí sĩ diện đi mày cứ móc chị thế nhờ =))=))

các bạn mai bàn chiến lược quay CN đi \:d/ hôm nay mát thik quá học tóp fèo đc điểm cao :x:x:x:x IVy học thik đúng ko ;))

mai ta nghỉ :">

tự nhiên điểm reading thấp vãi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe đồn hnay lớp ta nghỉ học theo mưa :-ss
mình còn chẳng có Ivy mà học :-@ nếu có thi lại nhất định mua ivy :))

@Hân: bình tĩnh :-s mà sốt theo lời cô phương lan đừng đi học >:) sướng thế còn j ;))
@Nhân: nghe đồn là thế ;)) thôi đừng tò mò quá làm j :-j nên chuẩn bị sức lực cho các vòng sau thì hơn :))

à, mai mình ko nghỉ :D (ko có material để học :-<)

@Nhân: nghe đồn là thế ;)) thôi đừng tò mò quá làm j :-j nên chuẩn bị sức lực cho các vòng sau thì hơn :))

Ối :eek: :eek: :eek: Còn có các vòng sau nữa hả anh ??? :eek: :eek: :eek: Có đc biết trc là sẽ phải làm j` ko ạ ??? :-s Nghĩa là lần nào tuyển người cũng có các vòng nt, hay là mỗi lần tuyển sẽ có các thử thách khác nhau ??? :-s

@em Nhân: ô thế em k biết là có vòng sau à? :"> chết thật công tác PR của VAC thế này đây :">

@em Nhân: ô thế em k biết là có vòng sau à? :"> chết thật công tác PR của VAC thế này đây :">

Ko hề ạ :-s Em chỉ đọc đc mỗi cái tp của các anh chị ở box 08-11 thôi. Mà cái đấy thì ko hề nói j` đến việc có vòng sau cả. :-s Các ạnh vào tp đấy, cung cấp detail cho bọn em đc ko ạ ??? :-s

Mình nhớ là đọc trên VA có bảo là có 2 vòng cơ mà nhỉ :))

con Hân đổi ngày thi đi cho chắc :))

Ivy là sách TOEFL mới nổi hả :"> :"> sao mình chưa nghe bh :">

kekeke hôm nay rất buồn. nhưng mà mình vẫn có chút hứng a dua theo em Hân. vào gu lồ, type Ice n' Fire và xợt :">

ra nhiều cái, trong đó có cái này :"> http://www.tin247.com/dang_ne_teen_ams!-9-21367095.html

có cái ảnh cuối của BTC ko biết ở đâu ra :"> mình ko có đâm ra thấy rất phấn khích :x nhớ kinh :x

@Nhân: khổ quá đợi đi :-B có detail cũng chẳng để làm j, ai đc vào vòng sau sẽ đc thông báo ngày h, ko thì chỉ báo trượt thôi ;)

bài này lâu rồi mà sao xếp ko biết à [-(

Mình ưng cái bài này ở chỗ nói đúng hết thông tin của các thí sinh, k bị lộn người này sang người khác =))

Hôm nay lớp mình đi học thế nào :x
Đổi ngày thi toefl mất bao nhiêu tiền ý nhỉ :-/
Mình đang tính đổi >"<

$50 :))
Trước ngày thi do chưa học j mình đã tính đổi đáng tiếc là ko kịp :))
Chẹp hnay đi học ko đc hay ho lắm ~:>

Back
Bên trên