$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

@vi: thi đc mà :-j đừng có lo, giữ tâm lí để mai còn chiến đấu 4 tiếng đồng hồ ý :)) :p

@cả nhà: mình đi ngủ sớm :p bibi >:-D< iêu lắm :*

điểm mờ mờ (k sáng) trong ngày: dũng sĩ diệt ong :x Tôn Ngộ Không và 3h sáng =)) người cha và........cái đó =))

còn nữa, obama là tổng thống da màu đầu tiên của mỹ, trước đó đều là da ... đen =))

sao lại sau tháng 11 :-?

mà toàn nhầm ngàn vs lanh thôi :)) ko hiểu sao :))
lâu lắm mới thấy các bạn xa quê post bài xD

Nhầm là sao :(( Mình với Ngàn đã bao h để ava cùng nhau đâu :(( Các bạn thế là ko được nhé :(
Từ giờ mình sẽ ko dùng từ hem nữa để các bạn ko nhầm :">

Ừ mình cũng k thích bị nhầm với Lanh :"> có lẽ tại hay để ava mèo với cả cảnh vật các kiểu :">

Ôi hôm nay thi hem đc tốt lắm nhưng mà đi orientation rấtttttttttt là vui :x Mình yêu các bé :x yo yo :x:x:x

8-} toefl như shit 8-}
lâu lắm ko lên HAO :"> CMSN Phan My dù hơi muộn :x

tuần sau là siêu nhiều việc, nhất là tổ mình :"> Toán với văn nộp bài, lại còn thuyết trình, kt lý và chắc cả công nghệ 8-}

----------

Đã vậy ta trở lại bản chất <:p

Ồ bé Lanh đã đổi ava thành chị Dương Mịch đúng hem? ;;) Đấy các bạn nhớ nhá, bạn Hạnh Ngàn hem có bao giờ dùng ava các chị xê lê bờ ri ti xinh tươi đâu :">

Mà Lanh tối nay online làm toán hình nhá :x :*

uồi ngày hôm nay thật là nhiều sự chấn động :(

cuối ngày về gặp bạn bè, ai cũng hỏi: lớp bạn bao nhiêu người dính rồi :eek:
lại fải đi giải thik là: lớp tớ thân nhiệt bình thường. các bạn đừng nghe đồn thổi mà xa lánh :(

bọn mình vốn đã ở làng bản xa xôi, ko đc tiếp cận với văn minh nhân loại, h mà còn bị "cách ly" thì ko biết chơi vs ai :-<

nhà mình chỉ sốt sắng lo thằng cu dính chưởng :-< còn bảo mình ko đc động vào nó chứ >.<
mà mai kt lý hả mọi ng??

Mẹ mình thì bảo là ôi lớp con có rồi à, thế thôi con phải nghỉ ... lớp học thêm thôi 8-|

Mẹ mình thì bảo: Nó chả tha ai đâu con ạ, con cố gắng uống nhiều vitamin ăn nhiều hoa quả, nếu có bị cũng đành chịu 8-}

Hê nhô các đồng chí :x Hôm nay mình vừa sang trường mới học, bỏ lại trường cũ ghẻ lở và hội người việt-ko-mặn-bằng-Đoàn. Tên trường hơi bị cheesy một tí (school without walls :">) nhưng mà rất sạch sẽ hiện đại. Trường này liên kết với George Washington Uni nên là các lớp đều gần giống college, suy ra điểm sẽ rất thảm hại :-b Nhưng mà đẹp đẽ high tech đến mấy mà ko có Am-xơ thì vẫn nhạt nhẽo lắm =((

ko sao ko sao thỉnh thoảng lên net chơi với am xơ ở quê :-j Tre ơi H1N1 về quê rồi bây giờ ko ai chơi với lớp mình =((

----------

Ôi ôi xem lại introduction 8/3 có đoạn ông già noel đang ẹ ẹ của chủ =))

high tech là ngon quá còn b-)
mà mình thấy thằng đoàn có nhạt lắm đâu mà bác lạc cứ so sánh vầy :-?

anw, hnay mình vô tình có usb con mít >:) úp ảnh thỏa lòng mãn nguyện các bạn trẻ 8->

Back
Bên trên