$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Ôi mình cũng muốn đổi, càng ôn càng thấy như shit ý >_<<<<<< nói năng lung tung phèng, chả take notes đc cái gì cả =.=''''''''''''''''''''''

nghe đồn hnay vui lắm hả :-< mình tự kỉ ở nhà đây buồn quá đi mấttttttttttt thôiiiiiiiii

Điểm sáng duy nhất trong ngày hôm nay của mình là về nhà thấy mail của Lehigh:x:x:x
Giá mà ngày nào cũng là bday, mình phê cái theme này của hao quá đi:*, gần ngang với theme Giờ Trái đất:">

Chả thấy đã động gì đến cún của mình :-<

Ngồi cạnh taxi trong ava giống con thị mít nhà mình thế nhỉ :"> có phải hem :">

bday :-o của ai phan my á :-o có thấy báo j đâu :(

mình ở nhà mà cũng có biết j đâu =(( đúng là lạc hậu quá :-<

Phan ko để chế độ hiện tuổi và ngày sinh à? :-?
hihi chết chửa cmsn em iêu :* :* muazzzzzzz :* chúc cho cái pờ rô zệch cụa kưng thành công nhớ :* :*

CMSN phan my yêu dấu của mình :* chúc bạn càng ngày càng kute và càng ngày càng... có taste hơn :"> iêu lắm hehehe :*

CMSN PMy nhé :x hihi :x

Chời ơi listening ko phải lo take notes đc hết sạch từ đầu đến cuối :eek: lúc đầu mình cũng sợ cuống :-s
xong rồi speaking mình chả học cái j có 1 bài còn thiếu hẳn 1 nửa về khóc lóc thảm thiết mà xong cũng ko suck lắm :-?

Ava Tashie đẹp sheeeeeeeeee'''''''''''' tnhien làm mình nhớ đến Goong hí hí hí :x :x

@ Ngàn: ko phải mít nhà mình đâu, bạn khác đấy ;))
@ VLinh: thế à :D thnx. mà chắc khen bạn cạnh mình xinh đúng ko :-B
btw, CMSN Phan My :x \:d/

lâu lắm ko vào ^^ thật ra là có vào nhưng bị lười ko post bài :p
nhớ mng` vãi chggggggggggg
>:-D<
tình hình ở nhà thế nào để mình update với :( ;))
Tash: ơ. lân đần mà nắm bắt tình hình ghê ;)) hihi

@taxi: đâu lanh tưởng đấy là mít nhà mình đấy chứ, có phải mình tưởng đâu ;)) :p

Hì hì cún của Lanh ở lớp và về nhà đều được các bạn và thằng em mình sờ mó nhiệt tình:"> Cổ của nó sờ sướng lắm í! Như cổ mèo thật í:x
Thank tất cả mọi người:* Mình hứa là sau tháng 11 mình sẽ mua quà bánh đầy đủ;)

sao lại sau tháng 11 :-?

mà toàn nhầm ngàn vs lanh thôi :)) ko hiểu sao :))
lâu lắm mới thấy các bạn xa quê post bài xD

Đấy bây giờ mình đã đổi ava chóe để các bạn k nhầm rồi đới :>

Mai các bạn đi thi bình tĩnh nhá :)

nếu đc thi :))

mà công nhận ava cô chóe quá đấy ;)) chắc ko nhầm vs cả thế giới này đc đâu =))

Back
Bên trên