A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Wen-còm bạn Hương đến với topic lớp mình ;)) Mong cho phong trào sờ pờ a mờ ngày càng phát triển ạ <:p <:p <:p

lớp này đôg bình thg mà :)) chẳg qua các bạn chưa xuất đầu lộ diện thôi :))
chắc các bạn Anh 1 update cái gì cũg nhanh nên mem nh hơn hẳn :>

hê nhô các bạn A1. Từ mấy tháng trước mình đã mong ngóng forum lớp mình rùi nhưng chưa thấy j cả, ko ngờ lớp mình lập nhanh thía, lại còn rất xôm tụ nữa chứ, chưa j đã đến 7 trang rùi. Cho mình làm quen với. Mà có bạn nào có danh sách lớp mình chưa? Post lên cho cả nhà cùng xem với. Mình xem ở trang 1 thấy có mỗi danh sách 5 bạn trai.
Hôm trước đến trường đo đồng phục chỉ thấy bảo tập trung hôm 18 thui. Thế hóa ra 17 đã đến để lấy đồng phục rùi ah? Nếu thế thì hẹn hôm đấy gặp lại nhá!

bạn Hương đã nhảy vào HAO rồi à ;))

cái con số 17 là nó chạy từ đâu ra vậy? :-o

nó chạy ra từ mồm mấy ông bảo vệ ở ams thì phải :-?? cũng chả biết nữa :|

hê nhô các bạn A1. Từ mấy tháng trước mình đã mong ngóng forum lớp mình rùi nhưng chưa thấy j cả, ko ngờ lớp mình lập nhanh thía, lại còn rất xôm tụ nữa chứ, chưa j đã đến 7 trang rùi. Cho mình làm quen với. Mà có bạn nào có danh sách lớp mình chưa? Post lên cho cả nhà cùng xem với. Mình xem ở trang 1 thấy có mỗi danh sách 5 bạn trai.
Hôm trước đến trường đo đồng phục chỉ thấy bảo tập trung hôm 18 thui. Thế hóa ra 17 đã đến để lấy đồng phục rùi ah? Nếu thế thì hẹn hôm đấy gặp lại nhá!

Mình chỉ có khả năng cập nhật tên những bạn đã post bài trong forum này, lát nữa mình sẽ thử xem danh sách thành viên để xem có bạn nào chưa lên post bài thì mình sẽ pm cho những bạn ấy nữa. Tên bạn bây giờ đã được cập nhật rồi đó ;)

----------

Cái con số 17 là chạy ra từ tờ thông báo đồng phục ấy, bây giờ vẫn còn dán ở trường, hôm đi nộp hồ sơ cũng có mà, bên cạnh tờ tập trung :D

17 chỉ đến lấy đồng phục thôi, 18 mới tập trung thật ;)

hôm đi nộp hồ sơ nhà trg` chém gió 18 mà
may mà hôm nọ hỏi ông bảo vệ ông mới thốt ra mấy lời vàng ngọc để mình còn liệu đường lên ams đúng giờ

Anh 1 tập trung hôm 17 cái nhở, đi lấy đồng phục xem mặt nhau luôn, có j còn dìm hàng trên HAO chứ =)) =)) xem nào, :-? tầm 10h sáng đến nhở ;;)

Thích hẹn nhau ở đâu, hay phải mang biển "A1 ở đây" cho dễ nhìn ;))

10h cho mấythg đực rựa đến hú hí với nhau

mấy bạn nữ hôm 17 hẹn nhau mấy giờ nháy tớ đến nhá:"> =))

Đứng giữa sân trường mà hét hộ 1 câu "Ts đứa nào Anh 1 thì ra đây" :-" nói xog đừng chém tớ nhá =))

Thanks bạn Giang vì đã nhiệt liệt chào mừng tớ vào topic này, mà cậu có phải là Giang học Trưng Vương cấp 2 ko? Hồi còn học CLB chẳng bao h nói chuyện cả, bi h mới gặp lại nhỉ.
Mà hôm 17 bao h đến cũng đc ah?

Thanks bạn Giang vì đã nhiệt liệt chào mừng tớ vào topic này, mà cậu có phải là Giang học Trưng Vương cấp 2 ko? Hồi còn học CLB chẳng bao h nói chuyện cả, bi h mới gặp lại nhỉ.
Mà hôm 17 bao h đến cũng đc ah?

Hình như hôm đấy là tập trung chính thức đấy ấy ạ, chắc 7h30 :|

Tình hình là cái list ở page 1 nếu chỉ có mỗi cái tên thì chẳng ai biết là ai, nên trong một phút chăm chỉ đột xuất, mình đã them link đến profile của từng bác một trong list. Mong mọi người chăm chút cái profile của mình một tí cho nó đẹp đẽ, các A1 khác đến là đọc được ;)

hờ hờ đúng òi, học cùng CLB đấy, ts cái CLB nhạt nhẽo làm mình thik 1 bạn oan uổng X( 17 chắc cứ đến lung tung, lấy đồng phục thôi mà :-j

----------

Ô hay mấy bạn này, k sờ pờ a mờ nữa àh, làm j mà đi ngủ sớm thế <tớ sắp phải out :">>

Thôi kệ cố gắng đến sớm hôm 17 cũng đâu sao, đến muộn thì cũng chỉ ngủ thêm vài tiếng chứ có làm gì nữa đâu :p

----------

Mình cũng đã dày công update cái list đầu bài rồi, nhưng chỉ có 7 người thì update không "sướng tay". Mọi người gọi thêm anh em học Anh 1 vào đi :D
Bây giờ mình đi "scan" cái danh sách thành viên đây >:)

Hình như hôm đấy là đến tập trung thật mà các bạn :/

chài, mỗi người một ý thế biết nghe ai đây T__T

Thôi kệ cứ 7h30 đến mặc formal một tí, nếu đến chỉ để lấy đồng phục thì thôi, cũng có sao đâu :D

Vả lại ở page 1 mình đã cập nhật rất nhiều qua chức năng search của forum, mọi người có ai quen mấy bạn trong list thứ 2 không thì gọi bọn nó lên post trên topic nhé :D

Hiện tại trên topic lớp mình có được từng này bạn A1:
1. Lê Sơn (mình :D)
2. Nguyễn Hoàng Giang
3. Trần Tuệ Minh
4. Nguyễn Thái Quốc
5. Đặng Hồng Quân
6. Đặng Minh Hằng
7. Đinh Diệu Hương

Đây là những thành viên A1 đã đăng kí trên HAO nhưng đang "im hơi lặng tiếng", đã được mình email (hoặc pm):
1. Nguyễn Phúc Thạch Thảo (5 post :-s)
2. Lê Thanh Thảo (0 post :-ss)
3. Ngô Thu Hiền (0 post :-ss)
4. Hoàng Thị Tú Uyên (0 post :-ss)
5. Nguyễn Hương Giang (4 post :-s, tên lại na ná thằng Hoàng Giang làm mình suýt nhầm :)))
6. Nguyễn Liên Hương (lại cũng 0 post :-ss, khổ không :p)
Mong những bạn này sớm lên topic lớp cho mọi người biết danh biết tính ;)
Những bạn này khi lên topic lớp thì tên sẽ được chuyển lên phần trên kia. Mỗi ngày mình sẽ vào phần danh sách thành viên search lại một lần nữa xem có ai mới không để bổ sung vào list ;)

Mình chỉ quote ở đây một lần thôi, còn cập nhật chính thì vẫn ở page 1 nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Search như nào hả bạn Sơn mông?

Back
Bên trên