A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Search như nào hả bạn Sơn ****?

Ôi chưa vào năm học đã bị táng cho cái nickname thế có xót không, sau này trên forum mình vào chào 10-13 bọn nó lại hỏi "ơ sao anh tên là Sơn ****" thì hi sinh rồi còn gì :((

Danh sách thành viên này, rồi chọn phần "Tìm kiếm thành viên" ấy. Mình dùng phần Tìm kiếm nâng cao ra được từng đấy đứa, email (hoặc pm) cho từng đứa rồi ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Cho hỏi lại tí! Thế nếu trong tờ lấy đồng phục nó ghi 18 thì 18 mới đến cũng được đúng ko ?? Hay 17 là bắt buộc phải đến :D

Cho hỏi lại tí! Thế nếu trong tờ lấy đồng phục nó ghi 18 thì 18 mới đến cũng được đúng ko ?? Hay 17 là bắt buộc phải đến :D

Hình như tờ đấy nó đề 18 là ngày may đồng phục đợt 2 cơ, thôi cứ 17 đến đi, đến không thấy gì thì... về :D

Hình như 17 cũng phải đến mà ấy :| mấy em lớp 6 mùng 10 đã có đồng phục mà 17 vẫn phải đến trường thì phải mà 8| btw tớ k chắc đâu =))

Ôi chưa vào năm học đã bị táng cho cái nickname thế có xót không, sau này trên forum mình vào chao 10-13 bọn nó lại hỏi "ơ sao anh tên là Sơn mông" thì hi sinh rồi còn gì :((

Bạn Sơn nên tự sung sướng với cái tên tuyệt diệu của mình :-j

Tớ chẳng biết, trong 2 cái phiếu của tớ đều ghi ngày trả đồng phục là 18 :-/ Thế 17 là thích đến lúc nào thì đến ah ?? :D

Bạn Sơn nên tự sung sướng với cái tên tuyệt diệu của mình :-j

Thôi cho tôi xin, ấy làm như thế khác gì cho tôi giông cả năm (cả đời cấp 3 luôn ấy chứ) ^:)^

Tớ chẳng biết, trong 2 cái phiếu của tớ đều ghi ngày trả đồng phục là 18 :-/ Thế 17 là thích đến lúc nào thì đến ah ?? :D

Thôi an toàn nhất là 7h30 đến, dậy sớm một chút không sao mà :-j

----------

Rủ bọn A1 còn lại lên đi chứ, bọn này ở góc không Internet của Hà Nội (2) hay sao mà không lên???? Nhất là mấy bạn nữ, lớp Anh (nào cũng vậy) nổi tiếng nhiều nữ mà, sao toàn thấy bọn con trai lên tí tởn tự sướng thế này??? :( :-<

toàn boy anh 1 là sao?????
girl bay đâu mất rùi????

----------

thứ 06 ngày 07 tháng 08 năm 2009
ngày đẹp!!!!!!!!!!!!!!

số girl A1 reg nick nhiều hơn boy gấp đôi đấy:-"

chẳng qua phần lớn ko lên post bài mà thôi:-j

ngoáp, lại ngày mới, nghe nói hôm nay các trường ở Hà Nội đc nghỉ học thì phải... :-< Ams nhà mình còn cóc thèm học hè luôn, ở nhà hơi bị puồn đấy, chả nhẽ 24/7 nt vs chat àh =.='

nghỉ học hết rùi.Ams kòn tập trung hok???? chắc là có.bùn nhỉ

:(( ở nhà lại xì pem cho hết ngày rồi @.@ định nt vs bạn thì nhớ ra bạn chưa ngủ dậy ~_~' Chán, thôi đi bơi :|

Nghỉ thì nghỉ, nhưng bộ vẫn bảo là Hoàn thành công tác phòng bệnh trước ngày tựu trường 17/08/2009 mà . CHắc ko sao đâu :-j Họa mày h có nguyên 1 cái trường học bị H1N1 thì chúng ta sẽ nghỉ dài dài :( :D

Hình như là Đoàn Thị Điểm dc cho nghỉ dài dài rồi mà...

Đoàn Thị Điểm mới bị nhiễm Tiểu Học, hôm qua có thêm ở Trung học . Tớ có con bạn học cấp 3 ĐTĐ, đáng ra là học từ đầu tuần này mà nó cho nghỉ qua tuần sau rồi :-j Ko biết thế nào !!!

8-} tình hình là bạn nào chơi ác thế, del mất 1 cái đánh giá tốt cho tớ rồi nhá <hôm qua là 3/4, hôm nay còn 3/3> :-w :-w hơi ác đấy nhá :">

các trường hôm nay bắt fđàu nhỉ hết rùi.Hok kể tiểu học hay trung học.

----------

bắt đầu nghỉ.spam nhanh quá nên nhầm dấu

9 trang rồi :-ss A1 spam kinh khủng

bạn phương thu làm j` đc đánh giá tốt nhiều thế
ngưỡng mộ ;;)

Như thế người ta gọi là thật thà nhỉ :))

Back
Bên trên