A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Thật thà như cây củi, amen :))

----------

đã sang page 10, mở pát òi :x

mấy ông còn lại của a1 cho tui nick hoặc add nick tui nhá, ở trong lớp nhiều con gái thế này anh em mình phải đoàn kết mới được! >:) có kế hoạch gì anh em mình lập hẳn một chatroom mà bàn! :-"

Cái nick nó ở chỗ nào ý nhở :-?? vào pro5 àh 8-|

Oày, A1 tiến nhanh thật đấy :)) Chúc mừng nhé . Thật là bái phục :-/ =))

Đã add bố Lê Sơn vs bố Thái Quốc, bố Quân cho xin cái nick nào ;))

A1 làm các lớp khác phải ngước nhìn rồi ;)) spam ghê thật :-ss

A1 xôm thế sang page 10 rồi cơ à :x

Trình độ xì pem còn non trẻ, các bạn lượng thứ :))

cháu Nguyên Long tuổi trym:-j :">

Nhầm rồi, bh ng ta gọi là tuổi cò =))

chào các ấy, tớ là hương giang. tối qua nhận mail bạn sơn mông, vào topic lớp và tớ đã quá choáng. lớp mình spam ghê nhất cả khối, chưa chi đã 10 trang lận. chưa chi mà đã thấy yêu lớp mình rồi:X:X:X(làm khổ thân tớ ngồi đọc toét cả mắt). các girl lớp mình đâu hết rồi, sao im hơi lặng tiếng thế >< mà boys lớp mình trình spam kinh ghê cơ (đặc biệt là bạn sơn và ban giang) còn quá con gái (no offence=)))
Ah, nhắc đến lại nhớ. lớp mình có 2 giang, tớ vs bạn hoàng giang, hay các ấy đặt nick name cho bọn tớ luôn đi(nói trước là k có giang nam, giang nữ đâu nha=)))các bạn cấp 2 gọi tớ là Ruồi=.=" nhưng cái tên đây ghê lắm, tốt nhất là k nên sử dụng :))
còn về việc đi tập trung thì chắc chắn 17 này tập trun chính thức lúc 7h30, còn lấy đồng phục hay k tớ k biết :|:|
thế đã vậy, h tớ phải đi edit profile đây

chào các ấy, tớ là hương giang. tối qua nhận mail bạn sơn mông, vào topic lớp và tớ đã quá choáng. lớp mình spam ghê nhất cả khối, chưa chi đã 10 trang lận. chưa chi mà đã thấy yêu lớp mình rồi:X:X:X(làm khổ thân tớ ngồi đọc toét cả mắt). các girl lớp mình đâu hết rồi, sao im hơi lặng tiếng thế >< mà boys lớp mình trình spam kinh ghê cơ (đặc biệt là bạn sơn và ban giang) còn quá con gái (no offence=)))
Ah, nhắc đến lại nhớ. lớp mình có 2 giang, tớ vs bạn hoàng giang, hay các ấy đặt nick name cho bọn tớ luôn đi(nói trước là k có giang nam, giang nữ đâu nha=)))các bạn cấp 2 gọi tớ là Ruồi=.=" nhưng cái tên đây ghê lắm, tốt nhất là k nên sử dụng :))
còn về việc đi tập trung thì chắc chắn 17 này tập trun chính thức lúc 7h30, còn lấy đồng phục hay k tớ k biết :|:|
thế đã vậy, h tớ phải đi edit profile đây

=.= dìm hàng tớ àh, k chơi trò đặt nick name nhá ^:)^ Cậu qá khen trình độ xì pem của bọn tớ òi :">

Bạn Giag đã qen vs bạn Sơn môg rồi à? nhah thế ;))
@A1ers: cứ gọi nó là Ruồi đi. gọi tên khác nó k nghe đâu. tớ biết mà ;))

tốt tốt, từ h gọi Hương Giang là Ruồi nhá, đỡ đụng hàng tớ :))

Bạn Giag đã qen vs bạn Sơn môg rồi à? nhah thế ;))
@A1ers: cứ gọi nó là Ruồi đi. gọi tên khác nó k nghe đâu. tớ biết mà ;))

con cừu kia, mày k cần phải thế đâu nha, sao lại xui người ta gọi bạn mày bằng cái tên xấu xí như thế>< à, tao quên, chính mày đặt cho tao cái nick đấy cơ mà. mày cứ đi tuyên truyền lug tung làm khổ tao là k đc đâu nah:-<

----------

tốt tốt, từ h gọi Hương Giang là Ruồi nhá, đỡ đụng hàng tớ :))

này này, k có chuyện đâu nha, tớ chịu mihf cấp 2 thôii là đã quá đủ rồi, tìm cái tên khác hay hơn đi^:)^ giang thik sao k lấy tên ấy luôn đi:-l

tên đấy là hay nhất rồi. k fải lăn tăn gì nữa :-j.
@A1ers: đồg ý gọi bạn Hươg Giag là Ruồi nhá ;;)

----------

Bây h A1 có 2 bạn Giag, bạn Hươg Giag là Ruồi, còn bạn Hoàg Giag là Gạo. Thốg nhất thế đi \:d/

tên đấy là hay nhất rồi. k fải lăn tăn gì nữa :-j.
@A1ers: đồg ý gọi bạn Hươg Giag là Ruồi nhá ;;)

----------

Bây h A1 có 2 bạn Giag, bạn Hươg Giag là Ruồi, còn bạn Hoàg Giag là Gạo. Thốg nhất thế đi \:d/
k có chuyện,hu hu, mình k muốn chịu cái tên ấy thêm 3 năm nữa đâu :(( chuối thặt, sao lại mention đến cái chuyện này cơ chứ. haizzz đúng là cái miệng làm tội cái thân :((

Ờh hớ, tùy ae thik gọi t nào chả dc ;))
P/s : cấm gọi bậy bạ linh tinh :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên