A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

@Hương Giang: cũng như ấy không chấp nhận cái nickname "Ruồi" thì tớ cũng không chịu cái offensive nickname là "mông" đâu :-l :p

@Đặng Minh Hằng: ờ chúc mừng ấy đã nhận ra khuôn mặt điển trai của tớ :))

:-& thì sao :))
Bạn ấy nhận ra mình thì mình phải trả lời lại chứ :p

wan trọng là cái từ "điển trai" ý ạ, bh còn ai dùng cái ngôn ngữ đấy đâu, phải gọi là ĐIẸP ZAI nhá =))

Xời ơi từ ngữ thế nào chả được, có trong từ điển VN là ok :p
@Nguyễn Hương Giang: bạn còn quen ai học A1 không rủ lên đây đi ;)
@Đặng Hồng Quân: rủ bạn Thạch Thảo lên đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ biết 2 bạn A1 nữa \:d/. mà các bạn ý trầm lắm, rủ mãi chả chịu lên gì cả :-<

tớ biết 2 bạn A1 nữa \:d/. mà các bạn ý trầm lắm, rủ mãi chả chịu lên gì cả :-<

Cố lên, rủ bọn nó lên đi, A1 gì được 13 đứa, trong đấy có mỗi 8 đứa là *thực sự* lên tiếng còn bọn kia cũng lặn mất tăm.

Ít nhất thì cho tớ cái tên để post lên page 1, được không? ;;)

sao tớ nhìn bạn Lê Sơn này trông quen vậy :|
.
.
.
ấy có học cô Lan Anh ko :|

Bạn Sơn ơi tớ có ý kiến là bạn cho tớ xin hình cái mông với :|

Ờ rồi pm tớ rồi tớ gửi cái hình cho tha hồ mà phân tích :))

sao tớ nhìn bạn Lê Sơn này trông quen vậy :|

ấy có học cô Lan Anh ko :|

Ấy có nhớ thằng nào mà hôm nào cũng đến muộn ấy, cử vắt chân lên cổ mà viết ngoáy cho kịp, đã thế lại viết chậm nên chả bao giờ kịp cả... Tớ đấy :D

@son mong: gjang bjet 2 dua anh 1 nua(gjog kjeu anh i) dug la ru maj k len. 1 la le thah thao, 2 la truog mj hjen. Thao dag kj roj nhug co ve ghet spam. Con hjen, xjn gjoj thjeu vs ca nha nguoj duy nhat lop ta k co njck chat. Dug keu ban i lam j. Phj cog=))

Ít nhất thì cho tớ cái tên để post lên page 1, được không?
Nhỡ mà các bạn ý chưa đăng kí trên Hao có được k ?
@son mong: gjang bjet 2 dua anh 1 nua(gjog kjeu anh i) dug la ru maj k len. 1 la le thah thao, 2 la truog mj hjen. Thao dag kj roj nhug co ve ghet spam. Con hjen, xjn gjoj thjeu vs ca nha nguoj duy nhat lop ta k co njck chat. Dug keu ban i lam j. Phj cog
Bạn Giang viết có dấu đi. Vào Hao lâu rồi, ai lại thế :-w

@Hương Giang: Lê Thanh Thảo thì mình đã thấy trên trang thành viên, hiện đã có trong list, còn bạn còn lại (Trương Mĩ Hiền à?) thì vì không có dấu nên mình chẳng biết đánh như thế nào, bạn post lại được không, thêm mấy cái ^.`' là được rồi :D

To dug cell. Thog cam the ay k hjeu cho nao. De to vjet laj cho;)

@Kiều Anh: không đăng kí trên HAO cũng được, update lên cho biết tên với sĩ số nữa

Mọi người viết có dấu hộ cái nhá :-w
@Sơn + Yến : tớ cũng học lớp cô Lan anh nè, nhưng mà biết mỗi Yến thôi <học giỏi quá, ngưỡng mộ 8-> > Chưa để ý mặt ông Sơn bao h, chắc tại giống cái "mô**" quá nó thế =)) :p

@Hương Giang: thế thì tớ post tên bạn ấy là Trương Mĩ Hiền nhé :D
@Hoàng Giang: ơ thế mà tôi chẳng gặp ông bao giờ nhỉ, chắc vì tôi chỉ học mỗi tháng cuối :">

Sơn: chuyện, đẹp trai thì sao tớ quên được :x

Mọi người viết có dấu hộ cái nhá :-w
@Sơn + Yến : tớ cũng học lớp cô Lan anh nè, nhưng mà biết mỗi Yến thôi <học giỏi quá, ngưỡng mộ 8-> > Chưa để ý mặt ông Sơn bao h, chắc tại giống cái "mô**" quá nó thế =)) :p

giỏi con khỉ ý ấy ạ :(|) :"> chết thật đi học chả để ý bạn nào vs bạn nào :-ss toàn ng quen mà k biết :))
mình thấy bạn Sơn quen quen vì hình như có một lần thấy bạn ý đứng hát một mình dáng dấp rất nghệ sĩ =)))

Back
Bên trên