A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Chào các bạn yêu quý. Chúng mình cứ biêt tên tuổi trước rồi đên 17 là biết mặt nhau liền àh :D

các bác ko bấm thanks cho nhau nữa à buồn nhỉ :(
tự sướng thì hay chứ sao ko hay ;)) lợi cả đôi bên lợi cả làng mà =))

@ : sang chào hỏi các bạn lớp A 1 :D chào các bạn ;)), mà topic của A1 đắt hàng nhỉ :D

@Thắng:có mỗi bạn Quân kia ý kiến thôi chứ ai cũng thích mà:">

thank cái post trên rồi, thank lại đê\:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

A 1 nhanh vậy? 7 pages rùi ak??????? t toán 1 vào chào hỏi mọi người.hàng xónm láng giêng mà

chài, sao xuống cấp nhanh quá vậy, ko có chuyện gì thì cũng spam áp đảo đi chứ \:d/ :-"

các bạn spam mạnh thế, chả đợi mình ;_;

Tình hình là tớ đã kéo được bạn Đinh Diệu Hương vào box rồi nhớ !!! Sẵn sàng đón tiếp superstar \:D/

Bạn Đinh Diệu Hương là bạn nào :|

sao mình thấy các bạn tên DIỆU HƯƠNG toàn là nhữg hot girl vậy :)) có lẽ sau này mìh phải đặt tên con gái là Diệu Hương thôi :x

sao mình thấy các bạn tên DIỆU HƯƠNG toàn là nhữg hot girl vậy :)) có lẽ sau này mìh phải đặt tên con gái là Diệu Hương thôi :x

Mình cũng có suy nghĩ giống bạn Yến :"> bạn Yến có nên post thử ảnh bạn Diệu Hương kia không :">

chỉ biết là hình như điểm đỗ thuộc dạng khủng :-?

Ờ mình cũng đang mong ngóng bạn Đinh Diệu Hương lắm đó :D (dù chưa gặp mặt bao giờ :">)

----------

Đã update danh sách lớp lần hai, thêm Đặng Minh Hằng và Đinh Diệu Hương ;)

hê nhô các bạn A1. Từ mấy tháng trước mình đã mong ngóng forum lớp mình rùi nhưng chưa thấy j cả, ko ngờ lớp mình lập nhanh thía, lại còn rất xôm tụ nữa chứ, chưa j đã đến 7 trang rùi. Cho mình làm quen với. Mà có bạn nào có danh sách lớp mình chưa? Post lên cho cả nhà cùng xem với. Mình xem ở trang 1 thấy có mỗi danh sách 5 bạn trai.
Hôm trước đến trường đo đồng phục chỉ thấy bảo tập trung hôm 18 thui. Thế hóa ra 17 đã đến để lấy đồng phục rùi ah? Nếu thế thì hẹn hôm đấy gặp lại nhá!

hiện còn 23 nhân vật chưa xuất hiện:-"

sao cái lớp này đông thế :-<

Back
Bên trên