A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

thực ra muốn lên mấy cái chỉ số bài viết tốt thì bây giờ trong 2pic này chúng ta tự sướng bấm "bài hay" cho mỗi post của nhau là đc:">

ok?

Chỉnh sửa lần cuối:

đấy, cho ông Quốc "bài hay" òi đấy, hộ cái với nào :x

----------

uầy, yêu thế :x

Dân A1 đông ghê ta :D Được những 6 trang rồi cơ đấy. Qua chúc mừng tí nào :D =))

tình hình là H1 qua chào A1 thấy bên này spam ác liệt nhất trong tất cả các chủ đề :))
mình cũng vào góp vui với cả nhà mong mọi ng` cho em đánh giá tốt cho em hả lòng hả dạ cái :)

@Thắng:đã thank.thank lại post này hộ cái nhé:*

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình vừa cập nhật danh sách thần dân A1 có mặt trong topic, mọi người qua page 1 mà đọc :D

----------

Bọn mày qua bên cái topic Profile xóa hết cái đống linh tinh đi cho tao nhờ, chưa gì đã lên spam, cái Profile là để 09-12 mới đến box giới thiệu chứ. :-l

thống kê lại bạn ơi hình như có thay đổi rồi thì phải :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình vừa cập nhật danh sách thần dân A1 có mặt trong topic, mọi người qua page 1 mà đọc :D

----------

Bọn mày qua bên cái topic Profile xóa hết cái đống linh tinh đi cho tao nhờ, chưa gì đã lên spam, cái Profile là để 09-12 mới đến box giới thiệu chứ. :-l

ae phải hỗ trợ nhau sờ pờ a mờ chứ, xóa làm j ;))

Trong cái này spam thì được, nhưng cái bên đấy mọi người đã cố gắng giữ cho gọn gàng rồi, cứ spam lắm thì được gì, sang bên này tao cho spam thoải mái :D

----------

thống kê lại bạn ơi hình như có thay đổi rồi thì phải :D

Trời ạ có mấy cái click thôi mà cũng lười /:)

:)) bắt đầu thân thân là m` t òi đấy ;)) topic lớp mình đông thì đông thật nhưng mà mãi chưa thấy girl A1 nào nhảy vô :| Nghe nói có bạn Đinh Diệu Hương, siêu nhân Ngô Sĩ Liên vs cả bạn Đặng Minh Hằng bên trường Thăng Long. D Hương thì đã bik mặt, còn Minh hằng thì chưa :|

có vẻ như tạm thời anh 1 vô đối rồi:)). chúc mừng chúc mừng =))

Hơ hơ 6 pages rồi thì phải thân thiết tí chứ, nhưng từ nãy tới giờ spam nhiều quá chắc phải xóa vài bài vớ vẩn không mấy A1 mới đến chắc sợ :))

cậu Sơn sắp lên mod ah? :-?

Không nhưng mình câu bài ghê quá, sợ anh chị em A1 lên đọc 6 pages đầu toàn thấy spam thì chả muốn lên nữa :))

Vả lại thật sự bên phần Profile thì rất cần để nội dung thông thoáng cho mọi người xem & post profile của mình, 09-12 thì phải khẳng định đẳng cấp chứ chẳng lẽ spam lung tung khắp các topic à /:)?

----------

Cảm ơn bạn Giang đã click nút "Bài hay", bây giờ cậu (cùng mấy người kia nữa) vào xóa đống post trong phần Profile được không? Toàn post của dân A1, thế này xấu hổ lắm :">

Chỉnh sửa lần cuối:

xoá rồi thì thank cho ta đi:-"

thế hóa ra là con zai chugs nó k thích ce ahf :(

mà tómlaij là bh fair đến trưowngf thế? 17 or 18. Thế này cứ loạn lên ng thi bào 17 người thì bảo 18 :|

Chỉnh sửa lần cuối:

click nút "bài hay" cho nhau làm cái gì, có gì hay ho đâu! T_T

:)) bắt đầu thân thân là m` t òi đấy ;)) topic lớp mình đông thì đông thật nhưng mà mãi chưa thấy girl A1 nào nhảy vô :| Nghe nói có bạn Đinh Diệu Hương, siêu nhân Ngô Sĩ Liên vs cả bạn Đặng Minh Hằng bên trường Thăng Long. D Hương thì đã bik mặt, còn Minh hằng thì chưa :|

à :)) siêu nhân ĐInh Diệu Hương trường tớ mà :)) =)) bạn này siêu đẳng lắm... suốt ngày NSL scholarship thôi :)) giỏi dã man...

tick tớ phát :">

Hehe, bạn Đinh Diệu Hương này tớ biết nè. Hồi xưa học Toán vs nhau chớ đâu :-j Bàn bài suốt, công nhận. Siêu phàm cực!!!!!

Back
Bên trên