A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

kinh kinh, tớ bị suýt chết bởi môn văn, cái môn giời đánh thánh vật, may mà vẫn đủ điểm :D GHÉT MÔN VĂN CHÓ CHẾT, NÓ ÁM MÌNH CẢ CẤP 2 LUÔN À :((

Yay, có 1 người cùng chung ý kiến với mình \:d/
Môn Văn tớ được 7.5 => suýt trượt, còn cậu? ;;)

----------

Lại mở page mới :>

Chỉnh sửa lần cuối:

@sơn: TỚ ĐC 7 ĐIỂM!! Nhục chưa:((

môn văn sucks nhất. đợt đấy tớ có tủ mà k thèm học:-@ may mà anh vs toán đỡ cho lần sau thì chừa, các ấy có thấy chỗ nào học văn tốt thì chỉ tớ vs:((

À mà năm nay học toàn văn bản trung đại thôi, toàn thơ Hán :))
Chưa kể còn bài Tấm Cám, đoạn cuối Tấm cho Cám xuống hố sâu rồi đổ nước sôi => Cám chết => "Mụ gì ghẻ nhìn thấy cũng lăn đùng ra chết" (câu cuối cùng của cả truyện, ấy là Tấm còn chưa cho Cám đi làm mắm đấy :))

ôi giời ơi, sao mà dã man thế, mua sách về tớ còn k thèm đọc đây. biết ngay là đọc thể nào cũng lại thêm đau khổ mà :((

tớ chả thèm đọc quyển lào tất à, kệ chứ. nhìn thấy quyển lí vs GDCD dày cộp là sợ khiếp vía roài :-<

tốt nhất là tận hưởng mấy ngày cuối cùng này đi là vừa. vào năm chắc là chiến tởm lắm đó :-SS

sơn ơi, giúp cái. nếu ai hỏi ấy giới thiệu cho học về trường ams, ấy sẽ dư lào?? kiểu informal í :-/:-@

----------

Hic càng nghĩ càng thấy sầu đời, 4 ngày nữa là bắt đầu 3 năm tai họa... sau 4 năm tại họa cấp 2 :(

haha. tai họa còn để xem bạn bè thế nào đã. nếu bạn tốt, lớp vui thì học khổ mấy cũng cam hết :))

sơn ơi, giúp cái. nếu ai hỏi ấy giới thiệu cho học về trường ams, ấy sẽ dư lào?? kiểu informal í :-/:-@

----------

haha. tai họa còn để xem bạn bè thế nào đã. nếu bạn tốt, lớp vui thì học khổ mấy cũng cam hết :))

Hì yên tâm chắc chắn là bạn bè hòa đồng với nhau thôi >:d<
Hỏi giới thiệu cho học về trường Ams? Thế ý là "học thêm để được vào trường Ams" hay là "học ở trường Ams như thế nào"?

giới thiệu chung về trường thôi, về cung cách giảng day chẳng hạn, hay là cái j khiến ams tốt thế...:-??

hị hị, môn văn tớ dc ... 9,25 8-} ảo cực, cao nhất trong cả 3 môn luôn ý 8-}

điều này chứng tỏ 1 điều duy nhất: level chém gió của tớ hơi bị cao, hình như chỉ thua bạn Đinh Diệu Hương 9.5 văn thì phải ;))

:eek: sao lại úp tớ, tớ ăn rùa dc quả trúng tủ đúng 2 bài thi mà \:d/ <mình ôn kĩ nhất 2 bài này, ai ngờ ăn liền :">>

Back
Bên trên