A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

thoải mái;))

chúng ta bắt đầu là kẻ thù rồi đấy, lại bị nẫng con #777 rồi:-l

=))=))=))=)) LOL lOL LOL TỚ K CỐ Í, AI NGỜ LẠI ĐÚNG LÚC ĐẤY, THÔI XIN LỖI QUỐC ĐẠI DÊ NHA =))=))
may thế cơ chứ, lại còn mở trang nữa chứ...;))

Chỉnh sửa lần cuối:

ai bảo ông Quốc ko gọi t từ sớm, t căn giùm cho.
@ Hương Giang: nói bao nhiêu lần rồi nhở, cái tên Đực là tớ đã bảo 2 bạn Thư vs K Anh là nói ít thôi, k nên dùng, ấy mà còn dùng trên public nhiều như thế thì ấy hiển nhiên mọc thêm chữ "cái" phía sau tên ấy đấy :-@

gọi tớ là ruồi cũng đc roài mà :D mà cái đó đằng nào cũng phổ biến rộng rãi, k phải tớ làm thì 2 con kia làm :)) chấp nhận sớm đi :))

hợ, số phận éo le đưa đẩy học cùng 1 female tên Giang 8-} chưa vào học đã dính cái tên dìm hàng :|

khổ quá, tớ cũng có muốn thế đâu (nhưng công nhận mình có duyên dìm hàng đứa khác thật :-")

----------

mà giang ơi, hôm đi thi anh ams tớ vs ấy ngồi cùng phòng nhỉ. ây có phải ngồi ở dãy 3 bàn thứ 3 từ dưới lên, người cao cao béo béo k :-? nếu ks nhầm thì ây ngồi trên tớ thì phải:-?

Chỉnh sửa lần cuối:

Đây là những bạn chưa có tham gia A1 không, và nếu có thì vẫn chưa đăng kí trên HAO :
Sơn ơi, mày học giỏi tiếng Anh vào đc A1 mà tiếng việt mày thế đấy hả

thôi tớ thấy các ấy cứ gọi tớ là ruồi hay hơn đấy :-<
.........
thế là biết điều đấy :))

Khổ quá, tên tôi là Lê Sơn, không phải Sơn m***. Thằng Quốc là độc nhất vô nhị, gọi là Quốc. Hương Giang gọi là Hương Giang và Hoàng Giang gọi là Hoàng Giang. Ok?

Mà bạn Hoàng Giang không chấp nhận cái nickname Giang đực đâu mà, giống như bạn Hương Giang không chấp nhận cái nickname Giang cái ấy :p

@Hương Giang: nhầm hàng rồi, tớ be bé cơ :">

Khổ quá, tên tôi là Lê Sơn, không phải Sơn m***. Thằng Quốc là độc nhất vô nhị, gọi là Quốc. Hương Giang gọi là Hương Giang và Hoàng Giang gọi là Hoàng Giang. Ok?

Mà bạn Hoàng Giang không chấp nhận cái nickname Giang đực đâu mà, giống như bạn Hương Giang không chấp nhận cái nickname Giang cái ấy :p

tớ ok thì cũng chả giải quyết được vấn đề của bạn hoàng giang, vì bạn í đi kết thân vs 2 cái miệng lớn nhất topic 09-12 này, thì k tránh đc cái tên đấy đc đâu. còn bạn sơn, tớ tha cho ấy cái vụ mông đít đấy<:p

----------

@Hương Giang: nhầm hàng rồi, tớ be bé cơ :">

thật hở, thế hôm đấy ấy mặc áo trắng đồng phục à:-/

hum đầu mặc đồng phục, hum thi chuyên mặc cái áo trắng nhưng hem phải đồng phục :))

tớ nhớ là có 1 đưa tên hoàng giang thôi mà, đứa đấy ngồi trên tớ, mặc áo trắng sơmi, người to to :-/

chính xác là chỉ 1 đứa Hoàng Giang này thi chuyên anh, nhưng mà tớ hok to, có khi tại gió thổi cái áo phồng lên chăng :-/

Sơn ơi, mày học giỏi tiếng Anh vào đc A1 mà tiếng việt mày thế đấy hả

:"> Đánh cái đấy vào buổi đêm mà => ngái ngủ => lỡ tay :"> Sửa rồi đấy :p
Oh, and btw, chào mừng mày đến với HAO và topic lớp tao >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

đâu mà, ấy nhìn to to ngây ngây =))=))=))

bé mà :| ngây ngây thì đúng, hum đấy buồn ngủ díp mắt :">

bé cái đầu ấy=)), có đúng là ngồi dãy thứ 3 từ cửa vào, ngồi bàn 3 từ dưới lên k

hok nhớ j, đã bảo hum đấy buồn ngủ díp cả mắt mà, lần đầu tiên làm bài thi tiếng anh mà đi làm bài viết essay đầu tiên đấy 8-}

công nhận là điên loạn thật, nhưng mà vẫn vào mới siêu. thế ấy đỗ bao điểm??

kinh kinh, tớ bị suýt chết bởi môn văn, cái môn giời đánh thánh vật, may mà vẫn đủ điểm :D GHÉT MÔN VĂN CHÓ CHẾT, NÓ ÁM MÌNH CẢ CẤP 2 LUÔN À :((

Back
Bên trên