A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

đey là thói khôn nhà dại chợ dey ;)) ;))

hay có thể gọi là dại gái :-"

Thôi từ nay gọi bạn Hương Giang là Giang cái là hợp với cái Giang đự* mà bạn ấy vừa phát biểu còn gì :-j

2 bạn Giang cám ơn tớ đi nhé=)), tớ có công đặt nick name phân biệt cho 2 bạn đấy :-"

2 bạn kia gọi thế tớ nhắc nhở liên tục rồi :| đề nghị k nên thể hiện sự humiliation cho cả nền văn minh tiến bộ của nhân loại chứ, chả nhẽ hàng triệu năm tiến hóa k thể biến "đực" thành "nam" dc àh 8-}

2 bạn kia gọi thế tớ nhắc nhở liên tục rồi :| đề nghị k nên thể hiện sự humiliation cho cả nền văn minh tiến bộ của nhân loại chứ, chả nhẽ hàng triệu năm tiến hóa k thể biến "đực" thành "nam" dc àh 8-}

Tôi đâu gọi ông là Giang đư*, tôi gọi ông là Hoàng Giang mà :D Nhưng bạn Hương Giang thì mình chính thức gọi là Giang cái (bạn ấy chả gọi mình là Sơn m*** còn gì, payback thôi >:))

ô cái ông Quốc đực này, chém cho gió bay mù mịt vào mặt bh chứ lại =))

lớp chỉ có 1 Quốc mà thôi [-x, độc nhất vô nhị :-"

àh thế thôi, k gọi Quốc đực nữa, để xem gọi là Quốc đơn tính, Quốc lưỡng tính hay là Quốc đồng tính là hay nhất nhở =)) =))

hãy gọi tớ là Quốc Đại Ca cũng đc, tớ cũng ko khach sáo đâu :-"

Chỉnh sửa lần cuối:

Thôi từ nay gọi bạn Hương Giang là Giang cái là hợp với cái Giang đự* mà bạn ấy vừa phát biểu còn gì :-j

các ấy k thấy gọi giang cái khó nghe à, chính bạn HOÀNG GIANG cũng phải bảo gọi giang cái nghe ghê còn j nữa. nhưng trái lại gọi bạn giang là đực lại được bạn í chấp nhận các ấy có hiểu k. k tin hỏi bạn ngọc thư vs bạn kiều anh 2 đi :-<

----------

hãy gọi tớ là Quốc Đại Ca cũng đc, tớ cũng ko khach sáo đâu :-"

tội ấy lơn lắm đấy, dám gọi tớ là giang cái >< tớ tán thành gọi bạn quôsc là quốc ĐẠI DÊ chứ k phải là đại ca đâu >:p

thì cậu cứ gọi nó là Sơn mông là đc :-"

tớ là tớ chỉ gọi thg H' Giang là Giang đực thôi:">

Tôi đâu gọi ông là Giang đư*, tôi gọi ông là Hoàng Giang mà :D Nhưng bạn Hương Giang thì mình chính thức gọi là Giang cái (bạn ấy chả gọi mình là Sơn m*** còn gì, payback thôi >:))

thôi tớ thấy các ấy cứ gọi tớ là ruồi hay hơn đấy :-<

----------

thì cậu cứ gọi nó là Sơn mông là đc :-"

tớ là tớ chỉ gọi thg H' Giang là Giang đực thôi:">

thế là biết điều đấy :))

khỏi cần đâu, đó chỉ là tình thế bắt buộc thôi :D, gọi hoàng giang là đực rồi thì tớ k cần biệt danh nữa dâu :-"

hay để tớ gọi cậu là quốc đại dê nhá >:p

thoải mái;))

chúng ta bắt đầu là kẻ thù rồi đấy, lại bị nẫng con #777 rồi:-l

Chỉnh sửa lần cuối:

ừ thì ấy cứ gọi tớ là ruồi đi, chả sợ, thoải mái, nếu bạn giang chấp nhận bị gọi bằng cái tên siêu offensive thế thì tại sao tớ lại k thể chấp nhận tên ruồi nhỉ :p
(no offence đâu bạn hoàng giang ạ ;;)

tớ dám thề là tớ rất thù 2 bạn GIang nhớ :-"

cậu đực cướp con #666, bạn cái nẵng em #777:-l

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên