A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

@Ruồi: Bạn được 7,5 văn cơ mà nhở ;;) Làm gì lại khiêm tốn rút xuốg 0,5 thế ;)). Bạn mà 7 điểm có fải tớ đã yêu bạn hơn bao nhiêu k :-<

sang A2 là cùng;)) để cho top3 A2 sang A18->

Ờ đúng rồi Sở làm ăn đúng là dở hơi. Mẹ mình hôm buổi sáng đến Sở hỏi lên hỏi xuống xong được bà lễ tân bảo về, chiều đến. Mẹ mình là y tá trường => lại phải bỏ bệnh nhân đi cãi nhau với bà lễ tân đấy. Chiều thì mẹ mình phải thi (học tại chức mà) mà cái bà lễ tân ấy cứ trù trừ kêu sếp đi họp thế này thế kia, rồi lại bảo mẹ mình về có tức không. Thế là mẹ mình cầm hẳn hồ sơ xông vào Phòng Giám đốc (ông giám đốc là học trò của bà Mai là giáo viên của mẹ mình, mình với chị mình hay gọi là bà vì bà cũng có tuổi rồi chứ không phải vì ghét đâu đấy :">) => ngay trong hôm đấy làm xong điểm, nhưng mẹ mình phải bỏ một môn thi :-<

Thế mới thấy nền giáo dục tuyệt vời của VN :))

Mẹ tớ nói là trường hợp bỏ thi 1 môn có thể thi lại ngay tại cơ sở đó nếu được cho phép, hoặc học lại và thi lại ở địa phương khác. Mệt quá nhỉ. Bọn tớ rất hâm mộ mẹ cậu. Hà Nội có mỗi 8 đứa giải Nhất mà làm ăn tùm lum cả lên.

ps: google kiểu gì ra điểm thi của tớ vậy?

OMG Assist Competition đã bùng nổ.

Chỉnh sửa lần cuối:

Mẹ tớ nói là trường hợp bỏ thi 1 môn có thể thi lại ngay tại cơ sở đó nếu được cho phép, hoặc học lại và thi lại ở địa phương khác. Mệt quá nhỉ. Bọn tớ rất hâm mộ mẹ cậu. Hà Nội có mỗi 8 đứa giải Nhất mà làm ăn tùm lum cả lên.

ps: google kiểu gì ra điểm thi của tớ vậy?

Hic chỉ tội là mẹ tớ hôm đấy về đau đầu, hình như tiền đình, ôi cái Sở như điên ấy #*$^%!(^$@#%*$%^@#)(*!!!

P.S. Google and The art of revealing anonymity.

Chỉnh sửa lần cuối:

@quân+quốc đại dê: chúg mình là đồg chí đấy. Tớ đúg điểm sàn nè:)

Thêm một bạn nữa, bạn Đặng Vân Hà, đang đăng kí làm thành viên, trờ confirm từ mấy anh chị mod, bao giờ bạn ấy lên thì mình update page 1 ngay ;) (bây giờ đang lười :">)

Thêm một bạn nữa, bạn Đặng Vân Hà, đang đăng kí làm thành viên, trờ confirm từ mấy anh chị mod, bao giờ bạn ấy lên thì mình update page 1 ngay ;) (bây giờ đang lười :">)
Bạn này perfect lắm ấy ạ. Cái j cũg giỏi í :-<

Bạn í hay post nhiều bài nghe nó hơi thiểu thiểu :"> lắm

Toán 9.75 :eek: ! omg, holy cow ??!!!

đỉnh cao là đây8-X: ảo quá, mà bạn này Sinh chuyên còn đc 8.25 nũa kìa:-??

Toán 9.75 :eek: ! omg, holy cow ??!!!

đỉnh cao là đây8-X: ảo quá, mà bạn này Sinh chuyên còn đc 8.25 nũa kìa:-??

Trình thiệt là cao 8-> Vậy mà ko học chuyên Sinh :)

----------

Bạn í hay post nhiều bài nghe nó hơi thiểu thiểu :"> lắm

Bạn í? Tớ hay bạn Hà kia? :-/
(vì mình hay post bài hơn và giọng văn của mình thì thôi rồi :-<)

Chỉnh sửa lần cuối:

Dĩ nhiên là bạn Hà rồi Sơn ạ
Btw bạn í đang vật vã vì chưa nhận đc mail kích hoạt =))

phải ai cũng đc như ông đâu:-j

nếu cả chục ngàn member đều đc trơn tru thế thì đã chả phải có cái 2pic giải quyết đủ mọi vấn đề liên quan kích hoạt acc:-"

Chưa nhận được mail kích hoạt? Xem xem có đúng email không, xem thùng Spam hay Bulk mail ấy :D Mình đăng kí phát là nhận được luôn mà :-/
Thông cảm bạn í mới đc lắp mạng như thông tin BChung nên vẫn còn hơi " chập chững " =))
Tớ cũng reg phát đc luôn nhưng bạn Hà vs thằng Văn đợi mấy ngày rồi chưa thấy đâu 8-} Bí hiểm quá

phải ai cũng đc như ông đâu:-j

nếu cả chục ngàn member đều đc trơn tru thế thì đã chả phải có cái 2pic giải quyết đủ mọi vấn đề liên quan kích hoạt acc:-"

Mấy thắc mắc toàn là về đoạn sau (đoạn đợi mod & admin xem hồ sơ ấy) chứ đoạn kích hoạt email (ấn vào cái link to đùng trên email ấy) thì có ai thắc mắc đâu :p

Back
Bên trên