A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Còn bạn Trần Ngọc Bảo Quyên bạn Sơn add nốt vào list đi nhé :D

Sao cô HLan lại ÁC đc??? Tin đồn thất thiệt cho cô quá :( Cô là một trong số những giáo viên tốt nhất tớ từng đc học đấy. Cô mà chủ nhiệm năm nay thì bọn mình quá là may :x Nhg nghe đồn là cô Đinh Lê Thị Thiên Nga dạy Địa chủ nhiệm cơ :|

thì jang cũg chỉ nghe đồn thế thôi. Nào là có con bạn học cô 1 buổi là chạy mất dép, naò là học xog cô thu bài lại ngay, k cho đưá nào mag bài về, lại còn đưá lào thần kinh thép mới học đc vs cô nưã cơ, blahblah. Nếu quả là cô k xấu đến thế thì cho mình xin lỗi :-??

Học cô Hlan đúng là chết cười , còn cái vụ thần kinh thép thì lấy đâu ra , học trong lớp của cô là phải mềm mỏng tí ,fai? biết cười phớ lớ các kiểu , ông nào thần kinh thép vào đấy lù lù lì lì ăn quả tạ 100 % luôn =))

Mình là mình chẳng biết gì cả, có đi học cô Lan Anh 1 tháng cuối => coi như là không quen gì giáo viên Ams hết, thôi phó mặc số phận :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Wow, trái ngược hẳn vs tin đồn. Đúg là miệng lưỡi thế gian....=))

Ho,mình cũng chỉ học cô HLan mấy tháng cuối thôi,cô dạy hay muh.Trước khi đi học cũng nghe bảo cô khắt khe lắm,nhưng đúng ra là khắt khe về làm BT với học bài thôi.Chứ cô vui tính kinh,học cứ thỉnh thoảng cô nói gì đấy,thế là cả lũ bò ra cười :D chứ ko có vụ chửi bới học sinh với lại đáng sợ kinh khủng đến nỗi hs chạy sau 1 buổi thế đâu nhá :D

Ôi giời lo lắng làm gì cứ đợi đến ngày tập trung là biết hết ấy mà :-j
Còn theo như Phương Anh nói thì cô Hương Lan cũng hay, và cũng có nhiều giáo viên khác như thế mà -- theo tôi chắc chẳng có giáo viên nào "khiếp" đến mức hs học 1 buổi rồi chạy té khói đâu :))

Cai vụ chạy té khói là thật đấy. 100% luôn. Bạn cuả bạn jang. Nhưg mà lí do thì k bít. Nhưg chắc chẳng phải do cô khiếp đâu:))

chắc fair 18 vì 17 hình nhwu chỉ lấy đồng fucj :-??
mà trong giấy hẹn của tớ là lấy đồng phục hôm 18 cơ 8-}}

Um tớ không có định hướng vào Ams nên cũng không biết gì về thầy cô trong trường cả. Nhưng tớ thích giáo viên yêu cầu hs thần kinh thép, cả 2 hình ảnh của cô Lan ở trên đều tuyệt vời.

Mà mọi người ơi có bạn nào thi vào trên 37.75đ không? Bọn mình chưa biết nhau nên đề nghị giới thiệu chút gì nha, format như dưới đây và thêm bất cứ supplement info nào mà các cậu muốn.

Nickname: [đăc biệt khuyến khích bạn nào muốn xoá nick hiện tại của mình]
3 words bout me:
Fav quote:

Đơn giản thế thôi, mọi người tham gia đi vì spam mãi cũng chán. Bắt đầu từ người post bài ngay sau tớ nhé. Show us your little world.

p/s: Sign bạn Sơn có gợi ý kín đáo là bọn mình đào cái ava lên kìa :)).

Chỉnh sửa lần cuối:

Mà mọi người ơi có bạn nào thi vào trên 37.75đ không? Bọn mình chưa biết nhau nên đề nghị giới thiệu chút gì nha, format như dưới đây và thêm bất cứ supplement info nào mà các cậu muốn.

Nickname: phần lớn là ai nhìn thấy mình đều sẽ nhận ra cái nickname phổ biến nhất :p, ai thấy tên mình thì thường nghĩ đến hãng Nippon => thêm 1 nickname nữa :D, nhưng mình không phải là m*** Update: Thôi bỏ hết đi, mọi người gọi mình là Hugo >:-D<

3 từ tả mình hả? Ham chơi, ham ăn và ham ngủ :))

Favorite Quote: "Think Different" ;)

p/s: Sign bạn Sơn có gợi ý kín đáo là bọn mình đào cái ava lên kìa :)).

Xin mời contact bạn Thùy Anh "tuyệt vời :-&" bên CE để nhận bản hi-res của cái ava cũ :)) Các bạn đang ở trong forum của lớp hiện tại sẽ giải thích về cái ava đấy cho bạn nếu bạn còn chưa hiểu ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

hưởng ứng cái nhỉ<:p

Nik: none
3 words: perverted:"> , laid-back , introvert
Fav Quote: "Love is like peeing on yourself.Everyone can see it, but only you get the warm feelings that brings8-X: " :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
.:never let me go:.

Um đọc hết thread này rồi bạn Sơn ạ. Bạn này có cơ hội nhận nick mới mà vẫn thiết tha chủ đề cũ :-/ . Okie, Nippon.

Nickname: Thạch ; CaroF.ale aka Carof

3 words: Loner by Inclination

Fav quote: I speak sarcasm as second language.

Fb

Likes: Evanescence, Flyleaf, Within Temptation, Theater of Tragedy...Gothrock & Christian rock. Rubik's Cube.

C'mon yall!

hưởng ứng cái nhỉ<:p

Nik: none
3 words: perverted:"> , laid-back , introvert
Fav Quote: "Love is like peeing on yourself.Everyone can see it, but only you get the warm feelings that brings8-X: " :-"

Không được dùng perverted -- con trai A1 đứa nào chả thế :)), bỏ vào đây là ko hợp lệ :))

Um đọc hết thread này rồi bạn Sơn ạ. Bạn này có cơ hội nhận nick mới mà vẫn thiết tha chủ đề cũ :-/ . Okie, Nippon.

Ôi dào tôi đã từng tiếp nhận nhiều nickname thê thảm hơn thế nhiều (cái m*** chẳng hạn :))), Nippon nghe hay chứ sao :>, sơn đâu cũng đẹp mà :> sơn m*** cũng đẹp mà

Chỉnh sửa lần cuối:

giả nai?8-}

gặp 1 em cực xinh số đo 3 vòng cực chuẩn mà ko có cảm giác gì thì ông bị bất lực rồi đấy;))

giả nai?8-}

gặp 1 em cực xinh số đo 3 vòng cực chuẩn mà ko có cảm giác gì thì ông bị bất lực rồi đấy;))

Ôi tôi đâu có giả nai các bác cứ nghi ngờ, mình nhìn ngây thơ trong sáng thế kia cơ mà 0:)

Số đo 3 vòng như thế nào thì là "chuẩn"? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên