A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Bạn Sơn ơi mình hỏi tí, sao sau chữ Thùy anh tuyệt vời lại xuất hiện cái này: :-&

Sao bạn liều vậy :-w

@sơn:nếu thực sự ko biết thì chú chưa xứng nhận đc cái title "Perverted" đâu:-j

3 vòng thì còn phải cộng cả yếu tố chiều cao nữa, chuẩn thì thg là:

~1m75
V1 > 85 ( khá hiếm đối với ng VN:"> )
V2 <= 60 ( cái này bắt buộc tỉ lệ nghịch với 2 vòng kia)
V3 ~ 90 >:)

nhưng mà ở trên thì là tiểu chuẩn hoa hậu rồi8-}

đa số phụ nữ VN ko mấy ai đạt đc chiều cao đó nên cái tiêu chí "chuẩn" giảm tủy đối tượng đánh giá

Chỉnh sửa lần cuối:

Me here!
Nickname: none
3 words: I AM SINGLE!!!
quote: inner beauty is by far the greatest beauty of all

Bạn Sơn ơi mình hỏi tí, sao sau chữ Thùy anh tuyệt vời lại xuất hiện cái này: :-&

Sao bạn liều vậy :-w

Technically, mấy cái emoticons là để biểu lộ cảm xúc -- tức là sau chữ "tuyệt vời" có thêm cái :-& là để biểu lộ cảm xúc của mình khi phát ra chữ "tuyệt vời" :))

Technically, mấy cái emoticons là để biểu lộ cảm xúc -- tức là sau chữ "tuyệt vời" có thêm cái :-& là để biểu lộ cảm xúc của mình khi phát ra chữ "tuyệt vời" :))

ý bạn Sơn tức là tuyệt vời đến mức buồn nôn=)) bạn ý đá xoáy cậu đấy :-" ;))

Mà mọi người ơi có bạn nào thi vào trên 37.75đ không?

Nickname: [đăc biệt khuyến khích bạn nào muốn xoá nick hiện tại của mình]
3 words bout me:
Fav quote:

dòng tớ bôi đậm là tớ chưa hiểu ý ấy muốn hỏi thế làm j :-/
giới thiệu sơ lược ;))
Nickname : Gạo :x
3 words : <tiếng việt + anh nhá :"> deep, điên có giờ, friendly
Fav quote : A thousand-mile journey begins with one small step ;))

minh len tieng roi nhe :">

Chỉnh sửa lần cuối:

ủng hộ bạn mới = tick bài hay cho bài đầu tiên :x

Mình biết bạn Quốc ạ :-j

Bạn Sơn [strike]mông[/strike] ạ, thế đấy, mình biết bạn ghen tị vì không được tuyệt vời như mình, nhưng dù sao cũng không nên đá xoáy anh em như vậy :-<

minh len tieng roi nhe :">

Welcome >:d<! Update page 1 rồi đấy ;)

Mình biết bạn Quốc ạ :-j

Bạn Sơn [strike]mông[/strike] ạ, thế đấy, mình biết bạn ghen tị vì không được tuyệt vời như mình, nhưng dù sao cũng không nên đá xoáy anh em như vậy :-<

Rồi rồi không đá xoáy bạn Thùy Anh tuyệt vời :-& nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Các bạn giao lưu khủng quá mình ngứa tay cũng phải gõ gõ tí chút ;;)
Nickname: Ngan ớ (còn ko nhớ rõ nguồn gốc của cái nick này cơ :-?)
3 words: funny, easy-going, anti-pretence
Quote: Life s***ks :)) - quote của mình đơn giản thâm thúy thôi ko dài như của các bạn :">
Mình thích hầu hết các loại nhạc trừ Hip Hop Rap, R&B hạn chế, thích nghe nhất New Age, nhạc cổ điển (thích các bản piano solo còn symphony thì hơi mệt :|), ngoài ra cũng mê Alt, Rock & Rock n Roll. Mãi mới thấy một bạn A1 lên tiếng là thích Rock như bạn Thạch Thảo :"> :x

con gái A1 có sở thik khác lạ nhỉ, 2 bạn nữ thik rock mấy lại rap, hip hop8-}

chả bù với lớp cấp 2 của mình 100% cả lớp văn hoá Hàn Xẻng8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

ngáp ngắn ngáp dài, k bik post này cóa kéo dc lên 28 pages k ta :-?? thí nghiệm thử :))

----------

ỡ, chưa kéo dc òi :|

Các bạn giao lưu khủng quá mình ngứa tay cũng phải gõ gõ tí chút ;;)
Nickname: Ngan ớ (còn ko nhớ rõ nguồn gốc của cái nick này cơ :-?)
3 words: funny, easy-going, anti-pretence
Quote: Life s***ks :)) - quote của mình đơn giản thâm thúy thôi ko dài như của các bạn :">
Mình thích hầu hết các loại nhạc trừ Hip Hop Rap, R&B hạn chế, thích nghe nhất New Age, nhạc cổ điển (thích các bản piano solo còn symphony thì hơi mệt :|), ngoài ra cũng mê Alt, Rock & Rock n Roll. Mãi mới thấy một bạn A1 lên tiếng là thích Rock như bạn Thạch Thảo :"> :x

tớ cũg thik rock lắm ngân ơi>:d< tớ thik linkin park, simple plan, paramore(yêu paramore, yêu bài decode nhất)... Đúg là k thể mê hiphop đc. Mà jang cũg thik piano. Hay nghe mấy bài độc tấu của Yiruma...như là bản river flows in you^^~. Thật ra bài naò nghe dễ thương nhẹ nhàng jang đều thik. Nhưg k phải là bài việt nam(k phải tớ sính đồ ngoại nhưg quả là ít bài việt k chuối lắm) rất vui vì có các bạn cug chug sở thik:">
ps: tớ ghét nhạc hàn thậm tệ

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ cũg thik rock lắm ngân ơi>:d< tớ thik linkin park, simple plan, paramore(yêu paramore, yêu bài decode nhất)... Đúg là k thể mê hiphop đc. Mà jang cũg thik piano. Hay nghe mấy bài độc tấu của Yiruma...như là bản river flows in you^^~. Thật ra bài naò nghe dễ thương nhẹ nhàng jang đều thik. Nhưg k phải là bài việt nam(k phải tớ sính đồ ngoại nhưg quả là ít bài việt k chuối lắm) rất vui vì có các bạn cug chug sở thik:">
ps: tớ ghét nhạc hàn thậm tệ

Ôi tớ là tớ thích nhất cái câu ps. của ấy :))
Công bằng mà nói, mình chẳng biết mình thích cái gì nữa... Cứ thấy bài nào hay thì nghe, lúc nào buồn chán thì lấy mấy bài nhẹ nhàng, lúc nào hăng máu thì bật mấy bài thùng thùng xèng xèng nghe cho nó sướng :D

con gái A1 có sở thik khác lạ nhỉ, 2 bạn nữ thik rock mấy lại rap, hip hop8-}

chả bù với lớp cấp 2 của mình 100% cả lớp văn hoá Hàn Xẻng8-}

Chắc các bác đến trường em hôm học đội tuyển huyện cũng thấy cái gì treo to tổ bố ở trên bảng thầy Thưởng dùng để bật bài nghe -- cái đấy là cái tổ tra tấn nhạc Hàn + phim Hàn của bọn con gái; bọn nó thường xuyên xin bật phim Hàn Xẻng trong mấy tiết trống => mình cứ phải trốn trong phòng vệ sinh :))

Có tệ hại hơn lớp ông không? :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi tớ đồng ý cả 2 tay 2 chân với bạn Giang =)) Nhạc Hàn đúng là ko thể mê đc 8-} Tớ ko chịu nổi chất nhạc xập xình đau đầu u não của cái bọn đấy. Nhạc Việt thì càng ko đỡ nổi =)) Thế mà bây h các bạn trẻ là cứ... Mấy bà chị mình quen gặp nhau còn dạy nhau nhảy kiểu Oăn đờ Gơn với cả bàn bạc nhạc anh Khánh Phương =))
Xin chia buồn với bạn Sơn ;))Thật may mắn là hầu hết lớp tớ bài trừ nhạc Việt nhạc Hàn :x

Ôi tớ đồng ý cả 2 tay 2 chân với bạn Giang =)) Nhạc Hàn đúng là ko thể mê đc 8-} Tớ ko chịu nổi chất nhạc xập xình đau đầu u não của cái bọn đấy. Nhạc Việt thì càng ko đỡ nổi =)) Thế mà bây h các bạn trẻ là cứ... Mấy bà chị mình quen gặp nhau còn dạy nhau nhảy kiểu Oăn đờ Gơn với cả bàn bạc nhạc anh Khánh Phương =))
Xin chia buồn với bạn Sơn ;))Thật may mắn là hầu hết lớp tớ bài trừ nhạc Việt nhạc Hàn :x

Ôi giời ơi các bạn lớp mình còn tham gia văn nghệ của trường bằng cái điệu nhảy Oăn đờ Gơn đấy cơ mà. Mà muốn nhảy thì phải có nhạc. Phải là nhiều bài ghép lại với nhau, ghép đơn giản thôi, fade out rồi lại fade in, ở những đoạn nào mà các bạn ấy muốn. Mình vừa mới bập bẹ dùng Audacity => được một buổi trưa ngồi tua đi tua lại cái bài gì mà cứ nobody but you *clap* *clap* để tìm đến cái giây vàng của mấy bạn ấy, rồi cắt cắt ghép ghép...

Ôi cái tuổi thơ đau đớn :-<

À há :)) Năm ngoái ở cái buổi kỉ niệm thành lập đoàn đội hay của nợ gì đấy ở trg` tớ các em lớp 8 còn mặc váy trắng ngắn nhảy cái bài Hàn Quốc gì mà nó tua đi tua lại "anh giờ anh giờ..." :)) Ngồi nghệt mẹt căng óc ra để 'thưởng thức' 8-}

Thôi tôi chỉ cầu mong lớp A1 mình đừng ám ảnh mấy anh Hàn Xẻng quá là được -- mọi người thích cũng không sao, nhưng ở lớp mình nó được đưa đến một tầm cao... khó tả, thế mới khổ :-<

Back
Bên trên