A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

lúc đi thi tâm trạng khác lúc nói chuyện tự kỉ nhiều lắm đấy8-}

:)) tất nhiên, nhưng mà kiểu nói nhiều mới nhớ từ ý ;)) mà ông thi xếp lớp ở đâu thế :-/

Equest, lúc đầu cũng chả mặn mà lắm, định học cleverlearn nhưng bà cụ bảo học trung tâm ng Việt trc rồi chuyển sang clever học cho nó hiệu quả8-}

ờ đúng òi đấy, thấy mấy cụ khóa trên cũng bảo là nên học cleverlearn lúc nào sắp thi thôi, mà equest chỗ hàng cháo àh?

Noí thế là bạn jang nói giỏi lắm đúg k;))

@Giang đực:uh .

Chỉnh sửa lần cuối:

cả 2 bạn tên viết tắt đều là H.Giang, nếu viết cả ra thì so với dùnh :đực" và "cái" tớ tiết kiệm đc công sức gõ thêm 2 kí tự :-"

=)) ông này lười khủng hơn cả mềnh, viết hương giang là Hg Giang còn hoàng giang thì là H` Giang, thế thôi, đơn giản hơn cái món đực cái 8-}

@quốc: ấy bệnh vưà thôi><. Đi học vs nhau rồi mà còn gọi thế tớ đập ấy rơi răng:) đực đực cái cái nghe xúc phạm loài người lắm=)). Mà caí equest đấy dạy có hay k? Fee thế lào?

Dù "đực cái" vẫn được dùng trong ngôn ngữ khoa học để phân biệt trong các loài <kể cả con người> nhưng rõ ràng gây phản cảm và thiếu lịch sự :-B chẹp, nói như chiên gia ngôn ngữ học B-) =))
equest có khá nh` giáo viên dc cấp chứng chỉ dạy IBT đấy nhưng cũng chưa rõ về trung tâm này lắm :-/

Nghe giang hồ đồn đại, hìh như cô hươg lan chủ nhiệm lớp mình năm nay thì phải:-ss. Cô í ác lắm, chửi bới học sih còn hơn laõ nam dạy toán jang cấp 2 cơ:-ss

ồ sh*t, hem phải cô Lan Anh à :( cô L Anh hiền hơn tí xíu :|

----------

Sơn hâm, mắt mũi để đâu thế, ở page 1 trùng tên Hoàng Thu Ngân ở cả 2 list kìa :p

Nghe giang hồ đồn đại, hìh như cô hươg lan chủ nhiệm lớp mình năm nay thì phải:-ss. Cô í ác lắm, chửi bới học sih còn hơn laõ nam dạy toán jang cấp 2 cơ:-ss

hình như chủ nhiệm cô Hằng ra đề vừa rồi chứ phải cô Lan đâu:-j

Chỉnh sửa lần cuối:

cô HL á :-ss

cô đâu có ác mức đấy hả bạn Hg Giang???

với cả cô k dạy cấp 3 hay sao ấy = =

btw, chào A1, các bạn bàn chuyện học hành xôm nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Haizz. Nhiều tin đồn nhỉ. Chả biết dư lào mà lần cả. Nhưg có chuyện khác cấp thiết hơn đây. Hôm nào đi tập trug? 17 hay 18? Hoá ra cái tin 17 tập trug cũg chỉ từ mồm ôg bảo vệ ra thôi, chưa có thông báo chính thức. Có bạn nào confirm k:-/

Sao cô HLan lại ÁC đc??? Tin đồn thất thiệt cho cô quá :( Cô là một trong số những giáo viên tốt nhất tớ từng đc học đấy. Cô mà chủ nhiệm năm nay thì bọn mình quá là may :x Nhg nghe đồn là cô Đinh Lê Thị Thiên Nga dạy Địa chủ nhiệm cơ :|

Back
Bên trên