A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

bàn chuyện chính trị với mấy ông mà làm gì:-@ ,mỗi ng 1 phách cãi nhau lại ăn thẻ, mà mình khoá dưới cãi lại thế nào chả ăn chửi hay bị quăng shit hội đồng8-}

có câu thì câu ao nhà ,đừng câu ao lạ ăn tạ là phải;))

à mấy ông bà, các anh chị khoa trên bảo là hôm 17 đi tập trung k nên mặc quần đùi áo phông hay quần bò cũng thế. nhỡ đâu lại bị các thày cô bắt cho lên trước cờ thì rông cả năm luôn. tốt nhất là áo sơ mi quần vải hay là đồng phục cũ ấy. cũng chả biết thế nào. có ai confirm thông tin này k:-/

à mấy ông bà, các anh chị khoa trên bảo là hôm 17 đi tập trung k nên mặc quần đùi áo phông hay quần bò cũng thế. nhỡ đâu lại bị các thày cô bắt cho lên trước cờ thì rông cả năm luôn. tốt nhất là áo sơ mi quần vải hay là đồng phục cũ ấy. cũng chả biết thế nào. có ai confirm thông tin này k:-/

thì mặc đồng phục cũ dán thêm logo trường ams cho đẹp =))

Chỉnh sửa lần cuối:

thì mặc đồng phục cũ dán thêm logo trường ams cho đẹp =))

ấy có logo chưa :)) nói chung là tới sợ bị bắt lắm, nên hôm đó sẽ sài đồ cũ :))
à btw, tiến tùng nghe hay đấy:)) no offence

Chỉnh sửa lần cuối:

à ra thế, thế ấy có học nhà cô dung k:-/

ko, chúng nó rủ mà tớ chả biết ở đâu =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Sặc , cái vụ mặc áo phông tập trung bị trù có thật không thế :( . Hôm đấy định mặc quần soóc đến

Sặc , cái vụ mặc áo phông tập trung bị trù có thật không thế :( . Hôm đấy định mặc quần soóc đến

tớ vào topic 08-11 các anh chị í bảo thế, chớ có mặc quần soóc, trời ơi, mặc quần ngố mà người ta còn chưa dám nghĩ tới kìa :-ss ấy liều thế. tốt nhất là mặc đồng phục cũ ấy:D

thế mặc quần bò dài đc ko? Bởi vì bi h học trường mới rùi mà vẫn mặc đồng phục trường cũ thì cứ thế nào í. Nếu trước cậu học trường ams thì chắc còn đc chứ tớ học NSL thì phải làm thế nào. Dù sao cũng may có bạn nhắc nhở, suýt nữa tớ định mặc quần ngố đến trường.

thế mặc quần bò dài đc ko? Bởi vì bi h học trường mới rùi mà vẫn mặc đồng phục trường cũ thì cứ thế nào í. Nếu trước cậu học trường ams thì chắc còn đc chứ tớ học NSL thì phải làm thế nào. Dù sao cũng may có bạn nhắc nhở, suýt nữa tớ định mặc quần ngố đến trường.

lấy đồng phục cũ í, của nsl í. nhưng tớ nghĩ là mặc quần kaki cũng dc dấy, áo sơ mi, quần kaki chắc ổn:D nhưng tại sao lại cấm quần bò trong ngày đi tập trung chứ? sucks

tớ cũng chả để ý lắm, trường thì ko cho mặc quần bò, nhưng chúng nó cứ mặc cũng có sao đâu

Mặc cái gì mà chả được hả các bạn :-j không cần đồng phục đâu :-j miễn là đừng có lôi thôi quá là được, mặc đồng phục cấp 2 làm gì :|

Mặc quần dài chắc là đc rồi :-j Đúng là ko nên mặc quần ngố. Con bạn tớ học CVA đến nộp hồ sơ thôi nhé, mặc quần ngố ông bảo vệ chửi cho chí chết :-ss À mà bạn Giang có học ở nhà cô Dung à ? :D Có học cùng lớp bạn Bảo Quyên ko?

công nhận trình spam của A1 đáng ngưỡng mộ thiệt 8->

Mặc quần dài chắc là đc rồi :-j Đúng là ko nên mặc quần ngố. Con bạn tớ học CVA đến nộp hồ sơ thôi nhé, mặc quần ngố ông bảo vệ chửi cho chí chết :-ss À mà bạn Giang có học ở nhà cô Dung à ? :D Có học cùng lớp bạn Bảo Quyên ko?
có, học cùng lớp, nhưng chả bao h noi vs nhau câu lào ấy ạ=))

Chào mọi người, tớ vừa xem email gọi về box 0912 và dù mệt sắp chết tới nơi vẫn cố đọc hết công trình spam A1.

TT thích thì tự khắc sẽ vào, ko cần "rủ"

Ừ đúng rồi ;) . insightful à nha.

1) Thực ra tớ cũng theo sát HAO nhưng mấy hôm trước đi khổ sai bị thu hết đồ điện tử, tối nay vừa mới về. Vậy là chào các bạn nhe, không biết làm thế nào trong vài ngày mà mọi người xây dựng thread A1 đồ sộ dường này.

2) Bạn Sơn gỡ các chữ "con" trước "Thạch Thảo" xuống giùm nha. Có 2 chỗ, 1 ở pg 19. Bọn mình chỉ biết mặt thôi chứ không quen nhau, bạn xưng hô formal 1 chút :D

3) Thủ khoa vừa rồi bao nhiêu điểm vậy mọi người? 36.25+1.5 rite?

Mệt quá không viết được gì thêm. G9.

Back
Bên trên