A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

úi vậy hả??? chất lượng thì sao????

----------

Thưởng cho phát vì hành động cao cả : Tự nhậm mình xì pem :))

thankss bạn.Nhưng tớ cũng hok cao cả đâu.<:p để kúc nào tớ tìm đc nài nào của bạn thấy hay thì tớ thưởng lại bạn nhá.:D cho công bằng mà=))

À, trg` tớ có 4 thằng vào đấy :D Có thể đc đến 8 9 10 thằng ;)) So với các lớp Anh mọi năm thì thế là ngoạn mục rồi :-j Đông con trai vui hơn :-j

hình như ams vào A1 toàn 9A nhỉ, ko nhớ 9C có mấy bạn, 9B 9D thì chắc ko có ai

Chỉnh sửa lần cuối:

9A vào A1 hình như khoảng 8, 9 đứa
A2 hình như phải gần nửa lớp :-ss
Còn mình xuống CE với vài bạn :|

hình như ngoài 9A chỉ có 2 bạn lớp C vào A1 đúng ko nhỉ

Uh đó là bạn Trần Việt Hoàng và bạn Lê Thanh Thủy ;))
À mình xin lỗi bạn Sơn =)) Đg nhiên ko có ai tên là DƯỜNG cả =)) Bạn ý tên Hoàng Dg :)) Giang hồ còn gọi là GK ;))

i-) out 1 ngày mà đã để topic lớp mình thiếu bóng tớ mất vài page òi =))

GK là Goat King nghĩa là gì tự hiểu TA sơ đẳng đấy

Uh đó là bạn Trần Việt Hoàng và bạn Lê Thanh Thủy ;))
À mình xin lỗi bạn Sơn =)) Đg nhiên ko có ai tên là DƯỜNG cả =)) Bạn ý tên Hoàng Dg :)) Giang hồ còn gọi là GK ;))

Hê hê update lại rồi ;)

----------

Cũng sorry không update kịp thời vì tối nay bận nhiều quá, đến tận đêm mới có thời gian ;)

----------

Thêm vài bạn nữa đăng kí trên HAO, mình đã bổ sung trên page 1 rồi :D
(Strangely, tất cả những người đăng kí trên HAO đều là những người bạn Ngân đã "quảng cáo" :)))

Chỉnh sửa lần cuối:

ủng hộ thêm cho nghĩa vụ cao cả của bạn Sơn nè. Lớp mình có thể sẽ có thêm một nhân tài học Giảng Võ từ Canada về (kinh chưa 8-> ). Đó là bạn Lê Minh Hằng. Điểm cao lắm nhá: Văn: 9.5, Toán: 9, Anh: 8.5 + 2 điểm giải nhất TP.
Cái này là tớ tra trên mạng thui. Gọi là "có thể" vì hôm đến trường tìm mãi ko thấy tên bạn í, nhưng nếu đúng như trên mạng thì bạn í chắc chắn phải vào lớp mình rùi. Đóa, thế là sĩ số lớp mình lại tăng thêm 1 nhân nữa rùi. Lúc đầu đọc chỉ tiêu của trường chỉ lấy có 35 người/lớp thế mà bi h liệt kê ra cũng đã gần 4 chục rùi. Nhưng mà ko sao, càng đông càng vui mà.
Mong đến 17 để gặp mọi người quá.
@ Sơn: Mà tên cậu là Lê Sơn thật ah? Mình cứ tưởng cậu viết tắt tên đệm.

ủng hộ thêm cho nghĩa vụ cao cả của bạn Sơn nè. Lớp mình có thể sẽ có thêm một nhân tài học Giảng Võ từ Canada về (kinh chưa 8-> ). Đó là bạn Lê Minh Hằng. Điểm cao lắm nhá: Văn: 9.5, Toán: 9, Anh: 8.5 + 2 điểm giải nhất TP.
Cái này là tớ tra trên mạng thui. Gọi là "có thể" vì hôm đến trường tìm mãi ko thấy tên bạn í, nhưng nếu đúng như trên mạng thì bạn í chắc chắn phải vào lớp mình rùi. Đóa, thế là sĩ số lớp mình lại tăng thêm 1 nhân nữa rùi. Lúc đầu đọc chỉ tiêu của trường chỉ lấy có 35 người/lớp thế mà bi h liệt kê ra cũng đã gần 4 chục rùi. Nhưng mà ko sao, càng đông càng vui mà.
Mong đến 17 để gặp mọi người quá.
@ Sơn: Mà tên cậu là Lê Sơn thật ah? Mình cứ tưởng cậu viết tắt tên đệm.

Cảm ơn Diệu Hương nhé, tớ update rồi đấy. Tên tớ là Lê Sơn thật, tên trên giấy khai sinh luôn, không có tên đệm đâu :D

----------

Và lại thực ra danh sách của tớ tập hợp mới khoảng 27 người, trong đó 11 người chưa lên HAO, còn 6 người thì lên HAO nhưng chưa lên tiếng gì, nên cũng chẳng biết gì nhiều về mấy bạn ấy. Có đúng 10 bạn là đã lên tới topic này, trò chuyện và làm quen với nhau thôi. :D

----------

Còn nữa, cho mình hỏi một câu hơi dở hơi: lớp A1 mình thì mua SGK ban gì nhỉ? :-/

Thấy thông báo ngoài sảnh ghi Anh Trung Nga học ban Cơ bản đấy, mà tưởng Anh 1 phải học sách TA nâng cao thì đằng này nó chả nói gì khác ngoài mua sách ban CB cả :-??

Thấy thông báo ngoài sảnh ghi Anh Trung Nga học ban Cơ bản đấy, mà tưởng Anh 1 phải học sách TA nâng cao thì đằng này nó chả nói gì khác ngoài mua sách ban CB cả :-??

Cảm ơn nhé, chắc là vào năm học thì các cô sẽ "quảng cáo" sách nào đó, hoặc chỉ cho phiếu thôi chẳng hạn (nhưng thế thì chán chết :p)

amen, sang topic QH Việt Trung bị mấy ank lớp Anh 1 vs 2 khóa trên hội đồng chửi, ghê quá :"> mấy ank ý kiểu favor TQ thì phải ;))

Back
Bên trên