A1 09-12 - where the passion grows

Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

con gái A1 có sở thik khác lạ nhỉ, 2 bạn nữ thik rock mấy lại rap, hip hop8-}

Có chút hiểu nhầm rồi, không thích. Nhưng tớ yêu R&B và đừng hiểu nhầm là nhạc của mấy con bitch trên mtv. :-?? Mà sao có người ngây thơ đến mức thấy con gái nghe rock lại lạ nhỉ ? Bạn Ngân thì mình không biết nhưng các band mình thích đều là fem-fronted, mà fan Goth thì nam cũng nhiều nhưng nữ có phần trội hơn đó bạn.
Một lần nữa hoan nghênh tinh thần anti-Kpop của lớp ta!

Mọi người tiếp tục giới thiệu đi, nhớ add bất cứ supplement nào như likes n dislikes, contact, vv và vv...Nếu không phiền thì các cậu đồng ý để bạn Nippon up lên trang đầu được không?

Có chút hiểu nhầm rồi, không thích. Nhưng tớ yêu R&B và đừng hiểu nhầm là nhạc của mấy con bitch trên mtv. :-?? Mà sao có người ngây thơ đến mức thấy con gái nghe rock lại lạ nhỉ ? Bạn Ngân thì mình không biết nhưng các band mình thích đều là fem-fronted, mà fan Goth thì nam cũng nhiều nhưng nữ có phần trội hơn đó bạn.
Một lần nữa hoan nghênh tinh thần anti-Kpop của lớp ta!

Mọi người tiếp tục giới thiệu đi, nhớ add bất cứ supplement nào như likes n dislikes, contact, vv và vv...Nếu không phiền thì các cậu đồng ý để bạn Nippon up lên trang đầu được không?

Ý kiến bạn Thạch Thảo hay đấy chứ, ai đã lên đây post nickname, sở thích v.v. (theo format của bạn Thạch Thảo đoạn trên) thì cho phép mình add thêm vào trang đầu cho vui :D

----------

Nếu mọi người đồng ý thì post theo format bạn Thạch Thảo, tớ sẽ đổi cái link ở tên mỗi bạn thành đường dẫn tới post tương ứng của bạn đó, ok?

Có chút hiểu nhầm rồi, không thích. Nhưng tớ yêu R&B và đừng hiểu nhầm là nhạc của mấy con bitch trên mtv. :-?? Mà sao có người ngây thơ đến mức thấy con gái nghe rock lại lạ nhỉ ?

ngây thơ cái gì?8-}

lạ bởi vì từ hồi học lớp 1 tới giờ tớ chưa biết đứa con gái nào thik nghe rock, goth,etc8-> lên cấp 2 thì đấy,các bạn nữ toàn văn hóa Hàn Xẻng, đứa con gái nào cũng thik phim Hàn, nhạc Hàn, dv Nam Hàn ...8-}

cá nhân tớ chả phê phán ai cả:-@, chỉ cảm thấy hơi lạ. Sở thik là tùy từng người, tớ ko áp đặt, bình phẩm:-" tớ ko ghét K-Pop, cũng chẳng ghét R&R, goth.. chủ yếu nghe New Age mấy lại Anime-OST:)

Chỉnh sửa lần cuối:

chào các bạn anh 1 :"> cho tớ làm quen tí :D:D

(đây là post làm quen, không phải spam nhá)

Lớp mình mới sớm ra mà đã chuyện trò vui vẻ thế nhở. Chả bù cho mìh, h vẫn còn ngái ngu :)|

ngái ngủ thế thì spam kiểu gì =))

:( sao bạn nào cũng biết mềnh đi china :(

Ae ơi, sàng rồi, dậy đi, để bạn Thư hoành hành thế àh =))
@Thư : cóa ai đóa bảo là ấy đi china muh, nên cả làng đều bik thôi ;))

ồ hay quá =)) mình tính sẵn mua quà cho có 20 người trên hao =)) giờ nhiều thế này chia kiểu gì :(

Người nào có star mới chia quà ấy nhá, tớ 1 sao òi đấy \:d/

chia quà trên Hao cơ mà, phải có thứ tự trên dưới chứ, ai nhiều sao thì dc qà, ít sao thì ăn lollipop thoai :))

đúng rồi :)) ai 2 sao tớ chi quà :))

hợ, 09-12 mà đòi 2 sao chắc chỉ dc vài mống thoai :(

Back
Bên trên