..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:))..hôm nay Tin 1 đề vừa dài vừa khó một đề vừa ngắn vừa dễ..không hiểu trời run rủi thế nào cho mình là cái đề mà khi đề bên kia đã làm xong thì mới chép xong cái đề..8-}..
cũng may nhờ có Tơn..:x..bài của tao mới trọn vẹn..:D..
iu Tơn thế..:*..
mai kiểm tra văn mà tao chưa nhét cái chữ nào vào đầu..mà bao h chấm vở soạn văn thế..ngày mai thì tao đi đầu xuống đất..:((..

cũng may mai là thoát tiết GDCD..xong hết rùi..:D..
sắp thi học kì mà ...8-}

uầy vớt vát 1 bài trang 100 :x :x :x
hôm nay làm bài tin rõ sướng :D
ts mình chép lại toàn bộ vở hóa hơn nửa quyển 200 trang mà chỉ được có 9
mấy đêm thức trắng của tao :(( trong khi đó đứa khác xấu mù thì được 9 :(( bất công :((

Bravo lớp mình phát! Được 100 trang rùi!!!
Mà đây cũng là bài thứ 99 của tao, tao cũng chuẩn bị được 100 bài, tròn ghê!!!!!
Hum nay cả dãy tao có mỗi tao làm Tin, mà tình hình là tao bị sai mất 1 chỗ rui----> cả dãy sai theo. Bọn mày đừng trách tao tội nghiệp!!!! Có trách thì trách thăng Teo Ku nó ko nói tao sai chỗ nào!!!!

hehe lan em mai kt văn cứ như anh bảo đi,ca dao thì có gì mà phải học:)|

Bài thứ 100 rùi, bravo mình!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
100

Tao quyết tâm ko post bài nào trong ngày mai cho số nó tròn;) ;) ;) :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

P/S: Tao định viết số 100 bằng mặt cười mà chả híu sao ko làm được:-s :-s :-s :-s Đành phải viết cái số 100 xấu xí thế này:(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
tao k yêu ai, tao cũng k lừa tình ai, tao sống thật với tình cảm, tao nhắc lại là tao k lừa tình :(( Từ sau đứa nào mà dám bảo tao lừa tình hay lừa zai giỏi thì liệu hồn [-x
rét quá, nhưng chiều nay đc ôm Kún roài :x chết ***, chả hiểu nó có tắm k :(( Thằng này mùa hè đã lười tắm, mùa đông chắc 1tuần/lần :-s

HÔm nay làm văn như sh!t:(( :(( :(( :(( :(( Tao bị lệch tủ rồi, toàn ôn tình yêu nam nữ với cả học thuộc mấy câu sến sến thôi, cuối cùng thì:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Bài này tao làm chán quá, biết thế nghe lời ông HIếu, khỏi học hành gì cho rảnh nợ:-s :-s :-s :-s

Lan ơi sao cháu độ này cứ động cái là lại anh Hiếu thế ;;) ;;) :))

Lan ơi ;;) đừng thế chứ ;;) ĐA đau lòng chết đấy :|
tình hình là rất tình hình, có ai học toán chưa? làm toán chưa?
tao mới tìm đc cái link down film, vãi lắm film, ai thik ko, share cho :p

Phạm Thanh Sơn đã viết:
uh đúng có đến 2 bài liền viết toàn thấy nhắc đến anh Hiếu

Bó tay anh Sơn, em bị double kill nên 2 bài viết liền nhắc đến là phải rùi:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Thím đừng nghĩ oan tội nghiệp cháu lắm, chồng cháu, 2 bồ của cháu còn sờ sờ ra đấy, thím đừng hủy hoại hạnh phúc gia đình cháu thế chứ[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x

Chit vai~ hang`:))
Sao ko thay Dog onl de tao hoi chuyen
Lit oi hom nay 2 nguoi luu lac phuong nao:))
Di hoc ve 9 ruoi lanh vai hang8-|
Tao lai phai deo thang Tung vi no que` chan8-|
Ban tot:X
Ma lanh ti nua thi di.........8-}
Suong qua hom nay lam` van xong:*
Thay yeu mama den vo van`:X:X

Hanh oi, may luon la honey cua tao
Tao iu may lam:* :*
Du tao ko biet bieu lo tinh cam the nao
Dem the nay chac may ko onl
Mong may co nhung giac mo dep

Sap thi hoc ky van roai` bon may8-} 8-}

Nhắc các anh là câu bài vớ vẩn hạn chế thôi nhé, em vẫn theo dõi topic lớp đều đặn đấy.

Ze^...cướp được hàng rồi...:mrgreen: 2000 :x :x :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là em cũng đang nghi ngờ mối quan hệ của chị lan đấy Anh TQM ạ, ko thể có chuyện cả 2 cùng nói về nhau nhiều như thế này được :> :> :> , khổ thân anh tôi, :(( :(( :(( :(( :(( trẻ mà đã mất vợ :)) :)) :)) :))

toán làm cứ kiểu gì đấy **** lắm, làm mà **** 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

học hành be bét qá, hôm qa tao cứ ngồi ôn tình yêu nam nữ, khổ là bây h đang đọc hotgimmick nên trong đầu tao toàn tình :x :x :x :x :x , toàn là những cảnh *** :* :* nên bảo tao làm tình yêu nam nữ có khi mình được 10 :)) :)) :)) :)) :)) nhưng lại làm mấy bài mà lần đầu tiên chưa bao h nghe thì ..............

hôm qa tao làm văn sến thật, nghĩ lại cũng thấy mình giỏi khi ngồi bôi ra được 7 trang :)) :)) :)) :)) , phải công nhận chữ to và cách có lợi thật:)) :)) :))

mai và ngày kia kt Sinh và địa có ai học chứa ?tao chưa học gì cả , ko hiểu liệu có học nổi ko vì từ lần trước tao cũng chả học gì :(( :(( ;;) ;;) ;;) ;;)

dạo này ít thấy anh TQM post bài , ko hiểu là đang mải tìm bóng hồng nào thay thế chị Lan rồi đây :| 0:)

to chị MO : em mua qà cho chị rồi đấy, con ngân hà cấm nói đó là qà gì, chỉ 1 phút lỡ mồm mà .......... hy vọng là chị thick :x :x :x :x :x

sắp đến SN chị rồi, HAPPY BIRTHDAY TO CHỊ ??????????:* :* :* :* :* :* :x :x :x :x :x :x

hôm qa được anh TQM và ngân hà update cho 1 loạt từ ****, ko thể hiểu sao lại biết được toàn những từ ****

thôi tao out, chào mọi người nhé :x :x :x :x :x :* :* :* :* :* :*

lạnh qá

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

thanks em Thủy..thanks mọi người đã ủng hộ em trong suốt thời gian vừa qua..nghe như sao ý nhỉ..:))..:x..

Happy birthday to mo happy birthday to me..happy birthday happy birthday happy birthday to myself..:D..:x..

hôm qua cũng may tao chẳng ôn tí văn nào nên cũng chẳng lệch tủ..:))..
thương thay chúng mày ngồi học..:))..
toàn những câu chưa bao h đọc..8-}..
mà năm nay Mrs Nam chấm đắt kinh..:-s..
năm ngoái mình toàn 8..thế mà năm nay toàn 6 7 mới nhục..:((..

toán hôm nay có bài à..:(

mà ai có nhu cầu tặng quà tớ nhớ mai mang đi nhé..:D..

Mo yêu quý của thím :)) mai mới SN mày cơ nên mai chúc sau =)) :)) :)) tình hình là hết xiền rồi nên ko có quà đâu ;;) huhuhuh mai mày cho chúng nó đi ăn còn tao phải đi học :(( ko biết đâu chuyển sang thứ 7 đi mà :(
mà MU loại à anh Hiếu .............. huhuh chán thía sao stu thế
rét quá bọn mày huhu ông trời ăn gì mà dã man thế :D :D :D nhưng yêu nhất mùa đông ;;) :D ;;)
-----------------------
hôm qua chả hiểu văn tao viết cái gì nữa huhuhu chắc 5 điểm con khó :(( lại bươc tiếp chân thằng Kún ăn 4 thì bỏ mother :)) =)) :)) amen cầu mong ko phải thế ;;)
-------------------------
mà thằng teo ku del bài lắm thế đọc chả hiểu cái gì cả

ặc..chắc cũng phải được 6..:D..hehe..:D..
mai sinh nhật em..:D..thì nói chung là không rời sang thứ 7 được đâu..
thứ 7 đi học hết cả lũ rồi..:-s..
mà tao cũng chưa biết cho chúng mày đi ăn cái gì nữa..
cái gì mà vừa rẻ vừa ngon ý..
mà tình hình là mấy ông Lý 1 cũng đòi đi đú chúng mày ạ..
làm thế nào ít tiền thôi..nghĩ giùm tao với..

tao vừa tắm xong..:((..nước tắm như nước luộc gà..:-s..

hehe ;;) về khoản từ *** thì tao với TQM là số 1 ;;)
mình k thik bóng đá, k quan tâm [-x
bây h tao chỉ có 1 điều ước cho ngày giáng sinh... ước j` con Thuỷ về lại bên tao :((
anh a2 đẹp trai mà hôm trước tao thấy hình như tên là ĐM tức Đàm Minh :)) :x, ừ, tao ước cả anh ấy cho Giáng sinh nữa... :* b-) :)>-
Ya betta watch out, I'm tellin ya y, Santa claus iz comin to town :>
hôm nay con Thuỷ nhớ trả tao tiền, tao mua quà cho con Mo :)

lại thêm anh nữa hả tỉ..:|..
à mà chán thế chiều học toàn tiết điên..
mà tình hình là bệnh cũ của tớ tái phát..:((..
chết thật..
hay mình bùng học..:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên