..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à mà hình như anh ý tên là duy chứ k phải đờ mờ :| bó tay quá, hâm mộ anh mà chả hiểu anh tên j` nữa
[-x con Mo nói lại anh nữa là thế nào, linh tinh [-x Tiêu chí của tao bây h là sống thật với t/cảm... mà mai em làm sn ah :( tỉ phải đi học Hiệp rồi :( ứ dự đc :( nhưng k sao, vẫn sẽ có quà ^^

:D..:*..:x tỉ ti..không được ăn mà vẫn có quà..:x..
mà đứa nào tư vấn cho tao phát..khao bọn nó cái gì vừa ngon vừa rẻ nhỉ...:p..
chiều học toàn tiết chán..được cái có pờ re zần tây siừn của honey Hạnh...:D..:x..
chắc bùng được 1 tiết..:D..
tình hình thi học kì đến ass rồi mà chưa hiểu gì cả..:((..
ơi hỡi toán lý hóa..:((

8-12, 1 ngày xui xẻo!!:(( :(( :(( :(( :((
Huhuhu, MU của tôi, nhục éo chịu dc!!!:(( :(( :(( :((
Đá chán, gần cuối trận nhìn mặt các cầu thủ ( nhất là Rooney+ Var der Saar) thương ko tả dc, và em đã ko... cầm dc tears! Em đã khóc!!!:(( :(( :((
(đấy, ngồi rũ rượi khóc, mèo kêu...meo meo, papa thì ngồi...chửi, mama thì cứ :"Dạo này mẹ thấy MU hay thua quá" rùi "Sao mà kém thế?" <== ức chế vãi hàng).Ôi cái khung cảnh "đẹp đẽ" :-s :-s :-s :-s :-s :-s
Chán, định ngồi buôn với kon Lan đến sáng thì u lại bắt đi ngủ <== ôi cái số tôi nó khổ!!!:(( :(( :(( :((
Đến lớp thấy cái face kon HTrang nhe nhe nhởn nhởn, Bọn có Liv vào có đau em ko, Mr.A2 thì lải nhải MU thua, "chúc mừng em Lan" <== uầy tức éo tả dc!!!:(( :(( 8-} 8-} 8-} :-s :-s :-s

@Lan: mày ui, hình như Mr.A2( ông Hiếu) nhầm tao với mày rùi!!! Lúc nãy đi qua thấy bảo:" Chào anh chưa?" <==Hix, thế có chết em ko? Ngày quái j` mà đen éo chịu dc!!:(( :((
@Anh Hiếu: Em Lan của anh là cái em hum nay mặc áo hồng nhớ, ko phải em- là cái em mặc áo trắng đâu, mong anh đọc dc dòng này và đừng hỉu nhầm!:-s :-s :-s :-s

/:)..Lít kon éo nhiều quá..éo thì nói thôi..đừng vác lên đây người ta đánh giá xấu lớp mình con ạ..:D..
mà tao quyết định mai đi ăn lẩu nhớ..:D..không có phương tiện thì đi taxi..:D..
mai kiểm tra sinh..đã chuẩn bị phao..B-)..
tiện thể chúc TQM và Quỳnh thượng lộ bình an..đi vui vẻ nhớ..:xsang gặp KL thì chụp nhìu ảnh vào..:x

ô thế nhầm ah,trời tối mắt cận chả biết ai nữa:(

chưa học sinh

mà hà ơi, mày làm tao cảm động qá, ko ngờ có người yêu mình đến như thế

sao tự nhiên em Thủy lại thay ava thành cái ô tô thế kia em..8-}..
hic..tao nhớ mày quá Mai Linh ơi..
nhưng mà ngồi bên này cũng vui phết..thực ra Tanh Tơn có cho chép bài..và cũng khá vui tính..không khó gần đâu..
Gấu và mo đã đưa 2 nhà bác học vào đời..:))..bằng chứng là hôm trước Tanh cho tao chép bài Văn..:x..yêu Tanh thế...:*..
mai kiểm tra Sinh chắc tao cũng quay thôi..ngại chẳng học đâu..:((

ava mới... chữ kí mới... :(
tao đang buồn quá :((
k sao đâu Hà ơi... cheer up...
chúc mừng sn Mo...

del ngay cái bài kia đi cho tôi. :|

<ĐÃ DEL>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mo của thím :)) chúc em SN vui vẻ hahah thím dek biết chúc gì nữa haha :)) mà yêu cầu em phải khao bù thím huhuh vì chiều nay thím phải đi học ko đc đi ăn lẩu cùng em huhuhu
Mo và Gấu đã đưa tơn tanh vào đời bây giờ tơn tanh chửi bậy như ai :)) :)) :)) ahhaha con Lít thỉnh thoảng quay xuống gọi anh tơn iu quý của em làm nó rất sướng =)) khiến Mo và Gấu đc nhờ :)) :)) :))
mất sách tiếng việt mọi ng` ơi :(( huhuh
ngồi đây rất vui nhưng vẫn thấy nhớ chim nhớ 2 con cháu của mình huhu ( lan bán thịt và lít )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
sao tự nhiên em Thủy lại thay ava thành cái ô tô thế kia em..8-}..
hic..tao nhớ mày quá Mai Linh ơi..
nhưng mà ngồi bên này cũng vui phết..thực ra Tanh Tơn có cho chép bài..và cũng khá vui tính..không khó gần đâu..
Gấu và mo đã đưa 2 nhà bác học vào đời..:))..bằng chứng là hôm trước Tanh cho tao chép bài Văn..:x..yêu Tanh thế...:*..
mai kiểm tra Sinh chắc tao cũng quay thôi..ngại chẳng học đâu..:((

em định để cái ava khác vì em :x ô tô mers nhưng mà thấy cái này là đẹp

mai thi học kỳ địa, chưa học gì cả 8-} 8-} 8-}

mai em phải lên bảng toán vì hôm nọ lên hỏi thầy, thầy bảo là con chưa có điểm đâu 8-} :(( :(( :((

chắc điểm thể dục là điểm 10 duy nhất của tao trong kỳ thi này mất :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

chào các bạn lớp Anh.chúc thi HK đạt kết quả tốt....không biết các cậu co nhận ra tớ không nữa8-}9-}

Hyhy. Lớp mình hôm nay lạ ghê, có bà nào lớp toán nhảy vào chúc thi HK tốt kìa :))
Mai thi Địa hả. Sáng thứ 5 tao vừa thi xong, đề thì quanh đi quẩn lại chỉ có 2 cái thuộc bài "Đô thị hóa" và "Công nghiệp" (đề của các lớp khối sáng chỉ quanh quanh 2 bài này). Nhưng cũng có khi Mr.Lịch lại bảo khối chiều "ngu" + Anh1 "rất ngu" rồi cho 1 cái bài cổ lỗ từ đời nào thì 8-} Tốt nhất là ôn kĩ 2 bài cuối, cả cái bảng nữa vì có so sánh đấy. Bài 1 là lý thuyết 100%, bài 2 so sánh, bài 3 vẽ đồ thị. Đồ thị là, :-? uhm, 2 đồ thị lồng trong 1 cái, dạng như thế này này :

Không hiểu lớp mình "ngu" nên ông ý có cho đề dễ hơn không :-?
Đấy cơ bản là như thế, mọi người học hành chăm chỉ thi tốt nhé ;)

@ Dô : mày pốt cái gì đấy 8-}

@ Thủy, HTrang : ^^ >:-D< :x :* :x >:-D< ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
đô thị j` mà toàn xuất khẩu, nhập khẩu với buôn bán trong nước thía /:)
vừa đi SN Mo về, anh Chít đèo về, nhiều quả phóng nhanh làm em :-s quá :-s nhưng dù sao cũng yêu anh Chít :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên