..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hum nay được anh Boa đèo về tận nhà, hay vãi, 2 anh em nói chuyện tí tớn;;) ;;) ;;) ;;) , bi h iu anh Boa nhất:x :x :x :* :* :* :)) :)) :)) :)) :)) :))

Mà sao đề Địa khó thế không biết, làm sao mà làm được:(( :(( :(( :(( :(( Có gì trông chờ vào Hiền Trang thôi;;) ;;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Mai chồng tao đi rùi, tao cô đơn mất 1 tuần không ai nương tựa, không ai bấu víu, bít đi đâu về đâu bi h:-s :-s :-s :-s ;) ;) ;) ;)

Chi co 2 tu de ta: vai~ hang`:))
Mai thi dia, to rat muon hoc bai, ma con phai theo doi tinh hinh lop minh
Co ai hoc ko nhe?:-?
Ma Hanh oi, neu may onl thi nho fone cho tao
Chet cha bon minh thieu diem Su
Bo ja ma goi len bang thi8-}

Nguyễn Quỳnh Lan đã viết:
Hum nay được anh Boa đèo về tận nhà, hay vãi, 2 anh em nói chuyện tí tớn;;) ;;) ;;) ;;) , bi h iu anh Boa nhất:x :x :x :* :* :* :)) :)) :)) :)) :)) :))

Mà sao đề Địa khó thế không biết, làm sao mà làm được:(( :(( :(( :(( :(( Có gì trông chờ vào Hiền Trang thôi;;) ;;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Mai chồng tao đi rùi, tao cô đơn mất 1 tuần không ai nương tựa, không ai bấu víu, bít đi đâu về đâu bi h:-s :-s :-s :-s ;) ;) ;) ;)

chị lan ơi, chị có thể nương tựa ở nhà châu chấu, nghe bảo cũng khá gần nhà em mà :x :x :x :x 0:) 0:) 0:)

em vẫn chưa học địa mà cũng ko biết là có 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

@ chị mo : mở hòm thư ra đi

đô thị j` mà toàn xuất khẩu, nhập khẩu với buôn bán trong nước thía
Hự, không, ông ý cho 3 nước : VN, Malai, Philipin và bảng dân số + GDP. Phải vẽ dân số và GDP vào 1 biểu đồ. Cách trình bày đại khái như trên, mông má thêm tí nữa, mọi người tự tìm hiểu, không có thời gian nói.

viết bài chất lượng nào...
giờ Sinh... flying... (fly là j`... fly là Trung Anh... mà Trung Anh là j`... Trung Anh là... chít )
mà tình hình lớp mình đọc hot gimmick sôi nổi quá, hôm nay có mấy cảnh tròn trịa tròn trịa, các bạn chuyền tay nhau xem, trời lạnh máu cứ gọi là nóng :D đã thế còn con Hạnh, xem Friends xong, kể cho tao, toàn penis với bra :)) vui vãi :))
tội nghiệp mấy anh 11A2 :-s may mà k có anh Duy 0:) E thương các a lắm :)
đây là nguyên văn bài thơ GC tặng lớp mình:

VÔ ĐỀ

Mây bay nắng toả một chiều thu
Ngơ ngẩn lưng trời cánh nhạn du
Gió thổi lá vàng rơi chiếc một
Bồi hồi lòng dạ kẻ chinh phu...​

giờ về bùng Hiệp đi SN Mo :) vui lắm :)) mà tao bị bỏng :( mà tao múc cho chúng nó ăn rất nhiều, xong đến tao lại chả ăn đc mấy :(

Chít đèo em về :)) má em ngồi ngay ngoài cửa hỏi ai thế con :)) ngại :">

btw, HT thân yêu, tao k hâm mộ thằng kia nữa đâu. Vào topic lớp nó thấy nó bị chửi như chó. Ngại :)) cũng may mình mới hâm mộ nó đc 3 tiếng :))

Có cái nì hay vật, cho mọi người xem nè, 1.7MB, đợi nó load nhé ;)
[wma]http://www.freewebtown.com/mumkiwi1/Music/mariopianoshort.wmv[/wma]

Chỉnh sửa lần cuối:
thông báo với mọi người

em chưa học địa

nên bây h em out

để đi học

chiều nay em còn lên bảng toán

oài..tao cũng chưa học địa..nhưng sao nghe Teoku tả khó thế..:((..
có gì trông cậy vào Lan..:x..chắc là 2 đề rồi...
hôm nay Teoku đi nên tao sẽ sang chỗ Teoku ngồi..
yêu cầu Hiền Trang vứt cái sơ đồ lớp đi nhé..:D..

cái tên fly của anh ....... yêu cầu ko công bố rộng rãi trên HAO chỉ A1 với nhau nói thôi :)) :)) :))
tình hình chiều nay tao và MO di cư sang chỗ ML và Lan ;;)
ứ biết đâu mo nhớ tao ngồi dưới Lan cháu tao mày ngồi dưới ML đi :D:D:D
mà thủy ơi cháu chưa đưa thím cái truyện có nhiều cảnh xxx hot gimmick à
huhuhu đợi chờ mong mỏi mãi huhu :( :)) :D
heheh tự tao thấy thik cái câu Điên à của tao quá :)) =)) :)) pro :))
( đấy lít yêu tơn vì tơn đã nói lại đc câu đấy của tao mặc dù ko đạt cho lăm nhưng nghe cứ phải gọi là sướng cả tai :)) =)) :)) )

mình ko thích bị cái tên như thế:((
bọn A1 đán ghét cứ nhớ đấy
mà anh có đi nhanh lắm đâu hà nhỉ:-/
thôi dù sao cũng đưa em về đến nhà:p

oài anh chít ơi chúng nó đổi tên cho anh rồi ko để tên fly nữa đâu mà :p :))
A1 dễ xương thế mà kêu đáng ghét à :)) =)) :))
Miss Iceland là miss world :D
nhưng tao thik miss india hơn hehhe:p

thím ơi, cháu xin lỗi, tại cháu cứ thấy mấy cảnh đấy là cứ chăm chú xem chứ cũng ko còn tâm trí nào mà 8-} 8-} 8-} 8-}

hình như hôm nay làm sai địa

mà bây h chắc anh TQM ở sing rồi, good night anh nếu anh ol được, hôm nay em cảm động qá vì anh đến lớp mà chỉ hỏi mỗi mình :* :* :x :x :x :) :) 0:) 0:) em xin lỗi là hôm nay đi học muộn nên em ko nói được gì với anh mấy 0:) 0:) ;;) ;;) :x :x

Cac ban oi to muon doc hot gimmick qua:((
Dang doc gio tap 7 thi het h
Lai phai tra HongKong
Ak het hom nay la` minh phai hoc hanh tu te
Mai to quyet dinh bung hoc hoa'
Hoc ba Binh " hay " bo? xu`8-}

Ah quen.......teo ku oi....thu Quynh oi.....nho may ay lam
Ma moi toi dung tuan thi cu
Thoi, do~ nho hon .....:D

Chỉnh sửa lần cuối:
theo thông tin mới nhất thì teo ku và quỳnh đến sing vào lúc 8h tối ;;) an toàn và mạnh khỏe ( chắc thế cái mạnh khỏe ko dám chắc :p )

CHiêng làm sao mừ bức xúc thế????? Mày mà stu thì tao là gì hả:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

Chán thiệt, chả học hành được gì cả:| :| :| :| ML, Lít, Kova,..... tao trông chờ hết vào bọn mày đấy:(( :(( :(( :(( :((

Hôm qua Miss World chán như sh!t, toàn cho những con xấu hoắc vào/:) /:) /:) /:) Mấy con xinh thì bị loại hết, bọn BGK mù hết cả rồi!!!!

CHồng ơi, có lên HAO thì nhớ mua quà cho vợ đấy:> :> :> :x :x :x :* :* :*

tình hinh là hôm nay tao định dậy sớm học bài nhưng do có 1 đợt ko khí lạnh tràn về và tao đã ngủ đến bây h mới dậy, bỏ cả buổi học thêm toán 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

đã ai ôn bài gì chưa hả ? tao lên update tình hình bọn mày với

tao chưa ôn gì, ọe, tính ra chỉ còn 23 h nữa là đến lúc thi chúng mày ạ, mà tao ko thể dành 23 h còn lại quý báu này ngồi học được, còn phải ngủ , ăn , chơi nữa chứ, thiếu h qá :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

@chiêng : ấy mà stu thì ............... tớ là đại mũ n stu à 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

@anh TQM : anh đến nơi an toàn và mạnh khỏe chứ, gặp được KL không anh ?

@ vợ thu quỳnh : chả hiểu con vợ mình có ol không, nhưng kệ cứ hỏi thăm tình hình sức khỏe của vợ ;;) ;;) :x :x :x :x

tao ko hiểu gì về hóa, lý, toán, anh, văn.

nói chung văn tao bịa chắc cũng được 6, nhưng mà lý, toán, hóa, anh thì :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

làm thế nào bây h, kiểu này ra khỏi lớp thật

mà phòng tao thì ngồi cạnh ai nhỉ, quyết định bám lấy châu chấu, anhxtanh , em nam để sống thôi, ngoài ra còn minh trang và hiền trang, chị mo, hết

có ai có đề xuất gì cho phòng 2 không ?hay là ngồi gần phan nhỉ ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) 0:) 0:)

chúc mọi người thi tốt nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên