..:A1 05 - 08's E Diary:..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hum nay em đã dc sờ vào cái huy hiệu của tr`!!!
Ui, cái cảm giác đấy em ko bao h quên!! Ui, thật là xúc động, khó fai!!!;;) ;;) ;;) :x :x :x
Đã thế hum nay còn dc gặp Giáo chủ!!:x :x :x :x :x
Anh ý sáng quá!! Vào lớp nói chuyện với London như giáo sư, tiến sĩ!!:)) :)) :))
Đã thế Xu ko nhìn dc mặt anh ý, lại dc mình kể cho chuyện Giáo chủ học hành tanh tưởi, đòng hồ quả quít của anh, rùi chuyện Giáo chủ làm thơ đường....:)) :)) :)) :)) Xu cứ gọi là thik mê Giáo chủ :)) :)) :)) :))
Giáo chủ mà!!
Đòi chụp ảnh với Giáo chủ thì anh ý xua tay, gạt gạt, như sao ý! Kinh thật, cuối cùng, khi ra đến sảnh chính, anh ý mới dừng lại, đứng chụp 1 cái rùi lại đi hùng hục như cán bộ!!:)) :)) :))

nhắc đến chuyện đấy ức chế thằng chồi non >___<
khổ thân tanh thật ,ngồi trước nó vẫn thấy nó cười yêu đời hehehe

Haha, nhanh cái khỉ gì chứ, 2 kon đi với tốc đọ rùa bò, 10km/h:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Nhưng mừ cũng có lúc vươn lên đến 40km/h---> đáng để tự hào=D> =D> =D> =D> =D>
HÔm nay gặp giáo chủ hay vãi đạn, đã thế 4 con còn nhờ papa tao chụp ảnh hộ cho nữa, chỉ có điều papa chỉ cười cười từ chối:-s :-s Sao papa phũ phàng với con thế, không cho kon chụp ảnh với anh Giáo chủ:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Lúc mới ngồi lên xe kkon Lít cũng thấy sợ sợ, đã thế còn đâm vào xe ô tô của người ta nữa chứ:)) :)) :)) :)) :)) Đã thế còn mấy lần vượ đèn đỏ, chỉ sở công an bắt:> :> :> :>
Hum nay thương bác Tanh quá, không bít bi h bác đã khoe chưa:-s :-s :-s Bi h tao chuyển sang hâm mộ bác Tanh nhứt:x :x :x :x :x :x :x
KL iu quá cơ, càng nhìn càng thấy iu:x :x Mấy bạn chụp cùng cũng xinh nữa, chết thật, mình les bố nó rùi8-} 8-} 8-}

Tao the` voi bon may`
Gan` cho nha` tao
Vua` co vu tai nan
Xe may ghe` oto, goi la` ga` choi. nuoc' so^i:))
Chet thang di xe may'..........brain tung toe', head bep di'...(that 100%)
Ong bo tao nhin` thay, dang dinh di co viec, ghe qua' di ve` nha` luon:))
The nen bon may can than cho tao nho`, so lam roi day
Khanh Linh kute the ko biet, bay h ben Sing nong nuc, suong that
Cha bu` o day........
Lanh chet nguoi`....... lai ko co ai ma` o^m
Mama, chan the la` cung`
Tao da bao roi` ma`.........mua` dong so nhat la that tinh
Ma mai thi HK tin ah..........:-?

tao vẫn ko rõ tại sao bác tanh bác học lại bị đánh, có ai update cho tao cái ? 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

@ huyền : mai mang hotgimmick cho tao, mà nếu mày ko có ai ôm thì ôm tao này :)) :)) :)) :)) :)) :)) :* :* :* :* :x :x :x :x :x

@ chị phương linh và chị dâu : chị đi xe máy à 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) , kinh kinh

@mọi người : mai kt Tin, mong anhxtanh ko sao cho để còn nhắc chúng tao tin 0:) 0:) 0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
mai anhxtanh đau mồm :) đố mà nhắc :)
ông Đinh gọi cho thằng Tanh xin lỗi nó rồi
ông ý bảo có j` mai cứ hỏi nó
lúc nãy saha có giải thích với tao cái chuyện hôm nay
nói chung là tao k hiểu lắm nhưng thôi, để mai hỏi Tanh
Hoá khó vãi, cái pt Cl vừa làm chất khử vừa oxi hoá đứa nào hiểu k?

có ai hiểu gì đâu..8-}..

hôm nay thi tin thì chắc là có Tơn Tanh giúp đỡ..chứ nói trắng ra tao mà làm thì được 2 điểm (bài làm có chép đề là được 2 điểm rồi..;;)..hay mình chép 5 lần cái đề nhỉ..:D)
mà chiều nay có bài gì không anh em..:-/..
chết soạn văn dài quá..nản quá...:((

<beep> <beep> <bee> :-$ :-$ :-$
^^
----------------
chiều này phải cố mà dịch ra đc chữ tơn và tanh Mo ạ :))
Tanh Tơn ko đc thì còn có Kova cơ mà ;;)
mà hôm nọ thấy Tơn gọi Kova là Kove mới sợ chứ :)) =)) :))
lại nhớ đến câu điên à của nó =)) :)) :)) =)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tốt nhất trên diễn đàn k nên phát biểu cảm nghĩ của mình về đảng này
đến lớp có j` nói với nhau thôi ;)
điên à nào :-/

chiều thi tin, ko hiểu gì, bây h còn ol, ko hiểu làm ăn thế nào

chắc chỗ tao cứ gọi là ngồi chết hàng loạt

chiều nhắc Huyền mang hot gimmick đến đọc lúc thi cho đỡ buồn vậy

mày sao biết đc :))
con lít nó yêu Tơn vì cái đấy đấy :)) =)) :)) :))

thế các em chưa hiểu vì sao lại có chuyện hôm qua ha?
Hỏi cái thằng Atanh lớp em xem nó làm cái gì?
Bọn anh lúc đầu chỉ định đùa nhưng mà nó làm dữ chưa kể đấm vào mặt thằng Bùi + chửi nữa . Bó tay

anh ơi bỏ qua đi mà
nó học nhiều quá nên hơi ....... 1 tí thực sự nó ko biết đùa là gì đâu mà
lúc đầu nó ko hiểu chuyện gì xảy ra tự dưng thấy các anh ra túm lấy bê nó đi thì tất nhiên theo phản xạ con ng` nó phải phẳn ứng lại rồi ...... nhưng phản ứng hơi quá thôi mà
mà các anh cũng nóng tính .......... đã bảo là nó hơi có vấn đề vì do học nhiều rồi thế mà vẫn cứ ............
thôi ko nói chuyện này nữa ;) đã bảo ko có gì rồi cơ mà ^^

ờ ờ ..thôi..chúng ta không bàn cãi nữa..
mà tất nhiên đấy là phản xạ con người mà..
khi bị xách lên thì tất nhiên là phải giẫy chứ..
mà nó không biết đùa mà..:-s..

thôi nhé..chuyện dừng lại ở đây..:-$..0:)

ai nói chúng mày thế..chữ tanh với tơn cũng không khó nhìn lắm đâu..:D..
mà tình hình là Kôva bảo Kôva cũng chẳng hiểu gì..thế mới đau tao..khu bên kia có Teoku rồi còn gì..:D..còn lo gì nữa..:>

còn về cái điên à thì chỉ có tao thấy tận mắt..nghe tận tai thôi..của độc..:)>- ..
không ngờ Tơn có thể thốt ra những lời vàng ngọc chim bướm thế..:))..
mà Gấu post ảnh tơn hôm qua đi..tao chụp xong nhìn lại phụt cả enzim amilaza vào màn hình..:))..;;)..

hôm nay anh làm bài TV hử?..
hôm nay lại kt TD hả..
chắc lạnh thế nay Mr Long sẽ ở nhà ôm vợ anh em nhỉ..;)

mà hôm nay 15oC đã lạnh thế này rồi...lúc nãy xem TV nói mấy hôm nữa còn xuống tới 5oC cơ chúng mày ạ..lạnh nhất trong vòng 30 năm trở lại đây..:-s..ôi..mong là được nghỉ học..:D..trời lạnh ôm người iu là sướng nhất..:x..:*..
cái câu con huyền hay thật..mùa đông sợ nhất là thất tình..:D.

vừa rửa bát xong...tay như đóng băng..:|..

lại thương thay tình hình bi bét học hành..chưa kể số đen chép lại vở soạn..:|
cũng may không mất vở hóa..chép thêm hóa thì vỡ mồm..:-s..

lạnh quá..tao ngại đi học..:((..đả đảo cho nghỉ đi..:-s..

post xong mới đọc bài anh Hiếu..;;)..
Lan kia mày lừa tình anh Hiếu tội nghiệp à..:>

mà Lít kon không được đi xe nữa..[-x..kon chết thì ai chơi với papa..
con có thương thầy thương u thì con đi cẩn thận..không đánh võng..không titanic nghe chưa..[-( ..:D

mọi người ơi, 4rum lên trang 100 rồi :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x làm cái gì ăn mừng chứ nhỉ ;) ;) ;;) ;;) ;;) ;;) :x :x :x :x :x

tao quyết định giờ Anh ngồi học tin, để xem có thông minh thêm được gam nào không

mà chị mo ơi, tò mò chuyện bác tơn qá ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) , lời vàng ngọc là gì hả chị ? b-) b-) b-) b-) :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

Anh TQM hôm nọ làm thuật toán rõ dài, có ai hiểu gì đâu, mà hôm nọ, nhận được phao của bẩn mà 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} , ko hiểu nó viết cái gì

có 1 điểu băn khoăn : sao tao ko được cộng điểm chất lượng nhỉ ? :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

khi nào chấm điểm vở hóa , tuần này kt Sinh và Địa

chắc hôm nay ko phải chạy đâu vì đơn giản là lạnh thế này chạy có mà chết à ? 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

nếu mà lạnh có được nghỉ học không à ? ;) ;) ;) ;) , mong là thi cho nó xong còn đi chơi, mà theo đà học hành thế này thì chắc làm tao ra khỏi lớp :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

ai làm tiệc chia tay cùng tao với ......... ( tự điền ):(( :(( :(( :((

thôi đi xuống ăn cơm còn đi học, vừa ngồi học thuộc bài TV xong, chả có gì cả, chắc may lắm là được 7 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

đã ai học anh trong mấy quyển kia chưa ? 8-} 8-} 8-}

mai là nộp tập san văn à :-s :-s :-s :-s , chưa làm gì cả

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
lan em sáng nay lừa anh quả đc đấy
nó có tội tình gì đâu anh :)) :)) =)) :)) chỉ tại anh hay tin ng` ý mà ;;) có trách thì tự trách mình anh ạ :)) bùn cười quá :))
lớp mình lên trang 100 rồi à bravo phất nhể
chiều ra bà bà mới đc :)) :)) :))
nều xuống 10oC có đc nghỉ học ko các bác ;;) ;;) ;;) huhuh lạnh quá ko muốn đi học :(( :(
hôm nay thi tin có gì chiều đến nịnh tanh và tơn ;;) ;;)
ảnh thì để mai tao poz Mo à :)) cả giảo chủ nữa cơ ;;)0:)

Phạm Thùy Linh đã viết:
nó có tội tình gì đâu anh :)) :)) =)) :)) chỉ tại anh hay tin ng` ý mà ;;) có trách thì tự trách mình anh ạ :)) bùn cười quá :))
hix mình ngây thơ quá làm các em cứ cười lên cười xuống:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên